ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูเพื่อนชายแท้ ตอนที่ 1 [ช-ช]

เริ่มโดย บุญแหก, กรกฎาคม 08, 2016, 11:10:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

บุญแหก

แอบดูเพื่อนชายแท้

ผมกับรูมเมทแม้ไม่สนิทกันนักแต่เราก็รู้จักกันมาตั้งแต่เด็กเพราะบ้านอยู่ใกล้กัน
ตอนมัธยมก็เรียนโรงเรียนเดียวกัน  พอมาเรียนมหาวิทยาลัยใหญ่แห่งหนึ่งของรัฐ
เพราะเราได้ทุนครั้งคู่  เพื่อนได้ทุกกีฬา ส่วนผมได้ทุนทางวิชาการ ทำให้เราทั้งคู่
ต้องมาเรียนที่เดียวกันอีกครั้งหนึ่งและมาพักอยู่ด้วยกัน  ส่วนใหญ่เราต่างคนต่างอยู่
เพราะในเทอมแรกต่างก็ต้องปรับตัวกับสถานที่ใหม่การเรียนใหม่  ในขณะที่เขาก็มัววุ่น
อยู่กับการฝึกซ้อมกีฬา  ส่วนผมนั้นก็ต้องเรียนให้ได้เกรดสูงๆเพราะจะได้รักษาทุนไว้ได้

เราอยู่กันมาเกือบจะหมดเทอมแล้ว  คืนหนึ่งเขาบอกขอถามผมหนึ่งอย่าง  แต่ผม
จะตอบหรือไม่ตอบก็ได้ไม่เป็นไรถ้าไม่อยากตอบ  ผมบอกว่าถามมาได้เลยทุกคำถาม
เขาถามผมว่าผมเป็นเกย์ใช่ไหม  ผมก็ไม่แปลกใจหรอกที่เขาถาม  แต่ผมย้อนถามกลับ
ไปว่าเขารู้ได้อย่างไร  เขาบอกว่าไม่เคยเห็นผมยุ่งกับผู้หญิงเลย  ในขณะที่เขาเองมีผู้หญิง
มาให้เย็ดตลอดมา  ผมก็ยอมรับไปว่าใช่  เขาบอกว่าเขาไม่รู้มาก่อนเลยจริงๆเพราะผม
ไม่เคยแสดงท่าทีต่อเขาเลย  ผมบอกว่าผมเห็นเขาเป็นเพื่อน  เขาก็บอกว่าเช่นเดียวกัน

ผมก็เชื่อในสิ่งที่เขาพูดเพราะตลอดมาเขาไม่เคยพาหญิงมาเย็ดที่ห้องเลย  แต่ถ้าจะ
พามาก็คงช่วงตอนผมไปเรียนเท่านั้น  ส่วนกลางคืนนั้นหมดสิทธิ์เพราะผมอยู่ห้องตลอด
เขาเคยบอกผมว่าถ้าไม่ไปที่บ้านผู้หญิงก็ไปเช่ามานรูดถูกๆหรือบางทีที่เย็ดเท่าที่หาได้
คำพูดของเพื่อนพิสูจน์ได้จากการที่อยู่ด้วยกันมาผมก็ไม่เคยเห็นเขาชัก ว่าวเลย  แม้แต่
หลักฐานที่หลงเหลือก็ไม่มี  ช่วงวันหยุดนี่เขาแทบไม่ได้อยู่ห้องเลยด้วยซ้ำซึ่งไม่น่าแปลกใจ

หลังจากเราทั้งสองกลับจากบ้านเพื่อมาเรียนเทอมสองต่อ  คืนแรกที่กลับมาถึงเขาก็หาย
ไปกลับมาก็เกือบสว่างแล้ว  คงไปปลดปล่อยตามเคย  ส่วนผมก็ชัก ว่าวเอาอย่างเคย
อาทิตย์ถัดมาเขาบอกว่าหลังการทดสอบเขาไม่ผ่าน  ส่วนคะแนนผลงานที่ผ่านมา
ก็ไม่เข้าเกณฑ์ทำให้ไม่ได้รับทุนกีฬาอีก  แต่เขาก็บอกว่าไม่ได้เดือดร้อนอะไร
เพียงแต่ต้องใช้จ่ายอย่างประหยัดขึ้นเท่านั้นเอง  เท่าที่ดูก็ใช่ดูเขาเฉยๆเพียงแต่
อยู่ห้องมากขึ้น  ออกเที่ยวน้อยลงไป  คืนนี้เป็นคืนที่สามที่เขาอยู่ห้องไม่ไปไหน
ปกติคืนวันศุกร์เมื่อก่อนเขาจะไปแล้วกลับเอาเช้าเลย  แต่คืนนี้เขากลับนั่งเล่นเกมส์
อยู่ห้องซดเบียร์ถูกๆสองกระป๋อง  เขาชวนผมกินด้วยแต่ผมบอกว่าต้องทำงาน

ผมทำงานเสร็จประมาณตีหนึ่ง  เข้าห้องน้ำออกมาผมถามว่ากินไปเยอะแล้วยัง
เขาบอกว่าพอกรึ่มๆมึนมึนไม่งั้นนอนไม่หลับ  ผมบอกว่าผมนอนก่อนนะ  เขาบอกว่า
เขาก็จะนอนเหมือนกัน  จึงดับไฟนอน  ผมยังหลับไม่สนิทไม่น่าเกินสิบห้านาที
มีเสียงเรียกผมเบาๆ  ผมถามว่าอะไรเหรอ  เขาบอกว่ายังอยากเล่นเกมส์ต่อ
แต่กลัวทำให้ผมตื่น  ผมว่าไม่เป็นไรหรอกถ้าผมหลับแล้วปลุกยังไงก็ไม่ตื่นหรอก
เขาก็เดินไปเปิดไฟโคมเล่นเกมส์ต่อ  พอผมถูกปลุกแล้วจะนอนไม่ค่อยหลับ
แต่พยายามข่มตาหลับให้ได้  ไม่เกินห้านาทีไฟโคมก็ดับลงอีก  เขาเดินมาเรียกผมเบาๆ
ถามว่าหลับยังจนผมเริ่มสงสัยเลยไม่ตอบนอนทำเป็นหลับสนิท  เรียกอยู่สองสามครั้ง
จนแน่ใจว่าผมหลับแน่  เขาเดินกลับไปที่เตียง  ผมหรี่ตามองเห็นรางๆ  เขายืนหันมา
ทางผมเพื่อถอดเสื้อกล้ามที่ใส่อยู่เอาไปพาดไว้ที่ราวข้างๆ  ก้มลงถอดบ๊อกเซอร์แล้ว
เอาไปพาดรวมกับเสื้อ  โอ้โหไม่น่าเชื่อสายตาตัวเอง  คว ยเขาแข็งชี้โด่ขึ้นข้างบน
แสดงว่าเป็นคว ยแข็งแรงมีคุณภาพเพราะในขณะที่ยืนสามารถชี้แข็งขึ้นข้างบนได้
ถ้าควยไม่แข็งแรงและเงี่ยนจัดจริงจะชี้งอตัวขึ้นไม่ได้ขนาดนี้   เป็นครั้งแรกที่ผม
ได้เห็นเต็มตา  และเป็นครั้งแรกที่ได้เห็นร่างนักกีฬาเปลือยเปล่าแข็งแกร่งไปทั้งตัว
เพราะปกติก็เห็นแต่ถอดเสื้อผ่านๆและไม่เคยรู้สึกทางเพศด้วยเลย  แต่ครั้งนี้อารมณ์
เพศของผมเกิดขึ้นเองในทันที่ซึ่งเกิดขึ้นเป็นครั้งแรกเช่นกันกับเพื่อนคนนี้

เขาล้มตัวลงนอนแต่ไม่ใช่นอนหงายเหมือนคนจะชัก ว่าวทั่วไป  แต่กลับนอนคว่ำ
ทำเอาผมแปลกใจมาก  เขาหยิบผ้าเช็ดตัวที่วางอยู่บนเตียงขยำแล้วเอาสอดไว้ที่
ใต้ควยแล้วเอาสองมือมากอดหมอนไว้แนบหน้าซบลงกับหมอน  สะโพกเริ่มโยกตัว
กระเด้าควยอัดลงบนผ้าเช็ดตัว  สะโพกแกร่งกลมกลึงขยับขึ้นลง  เขาหลับตาพริ้ม
มีเสียงเล็ดลอดออกมาจากปากคงพยายามอั้นไม่ให้เสียงดังกลัวผมตื่น  แต่ความเสียว
บวกแอลกอฮอล์ผสมกับความเงี่ยนคงยั้งได้ยาก  แต่เสียงหายใจหนักๆคงอั้นไว้ไม่ได้
ผมรู้เดี๋ยวนี้เองว่าทำไมต้องรอให้ผมหลับก่อนเพราะไม่ใช่แค่เอามือชักธรรมดา 
ถ้าแบบนั้นไปชักในห้องน้ำก็ได้แล้ว  เขากระเด้าไปพักหนึ่งก็หยุด  ตอนแรกผมนึกว่า
เสร็จแล้ว  แต่ไม่ใช่คงหยุดเพราะไม่อยากให้แตกเร็วเกินไป  อยากเสียวนานๆ
แล้วก็เริ่มกระเด้าต่อ เริ่มแรงและเร็วขึ้น  ริมฝีปากเขาเริ่มห่อเล็กลงเสียงที่เก็บไว้
เริ่มปล่อยเล็ดลอดออกมาอย่างลืมตัว  ในที่สุดร่างก็เกร็งคางเชิดขึ้นเสียงซี๊ดส์
เกิดขึ้นพร้อมกับกระเด้าควยอัดอย่างแรง  เขาเอาหมอนปิดปากตัวเองแน่นคงรู้ว่า
ลืมตัวไปแล้ว  พลิกร่างนอนหงาย  แต่คว ยยังคงผงกหัวหงึกหงึกจนเจ้าตัวอดเอา
มือไปลูบคลำตามสัญชาตญาณไม่ได้เพราะเป็นของรักของผู้ชายทุกคนมักชอบ
เอามือจับคว ยโดยที่ไม่รู้สึกตัว  เขาหยิบผ้าเช็ดตัวที่ตอนนี้คงชุ่มฉ่ำไปด้วยน้ำที่ถูก
ขังไว้หลายๆวันจนล้นทะลักออกมาให้ผ้าผืนนี้ได้ดูดซับหลังจากต้องรองรับแรง
กระแทกจากท่อนคว ยใหญ่มาก่อนหน้านี้แล้วปล่อยน้ำมาให้เจ้าผ้านี้ซึมซับต่อไป
แต่ดูแล้วเจ้าจะต้องรองรับอารมณ์ใคร่ที่ร้อนระอุด้วยพลังแห่งกามารมณ์ไปอีกนาน

คืนต่อมาผมแกล้งทำเป็นหลับอีกแต่ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นจนประมาณคืนที่สามหรือ
คืนที่สี่และเป็นคืนที่เขาจะต้องกินเบียร์  ผมก็ได้เห็นเขาเย็ดผ้าเช็ดตัวครั้งที่สอง
ห่างจากครั้งแรกสี่คืน  ผมจึงเฝ้ารอครั้งที่สาม  แต่เนื่องจากว่าตอนนี้เขาไม่ได้เป็น
นักกีฬาแล้วความฮ๊อตก็ต้องลดลงบ้างเป็นธรรมดาแม้ว่าจะหน้าตาหล่อเหลาหุ่นดี
ก็ตาม  อีกอย่างต้องระมัดระวังการใช้เงินด้วยเช่นกัน  วันนี้เป็นวันที่ห้าแล้ว  เขาไม่น่า
จะทนได้นานมากขนาดนี้  เรื่องชัก ว่าวในห้องน้ำก็ไม่น่าจะเป็นไปได้เพราะไม่เคย
เข้าห้องน้ำนานและดูแล้วไม่น่าจะชอบชัก ว่าวเองเท่าไหร่  คงชอบเย็ดมากกว่า

ประมาณสองทุ่มเพื่อนก็กลับมาห้องหิ้วเบียร์กระป๋องมาถุงหนึ่ง  เขาชวนผมกินด้วย
แน่นอนผมปฎิเสธเพราะตัวเขาเองก็ไม่ใช่ว่าจะกินได้ทุกคืน  ถ้าผมจะกินด้วยผมคง
ต้องซื้อมาสมทบกินร่วมกัน  แต่คืนนี้คงมีครั้งที่สามที่ผมเฝ้ารอ  ที่เฝ้ารอไม่น่าใช่
มีแต่ผมเท่านั้น  เจ้าผ้าเช็ดตัวก็คงเฝ้ารออยู่ด้วย  แม้แกจะต้องสำลักน้ำกาม
ถูกกระแทกกระเด้ารุนแรงเพียงไหนแกก็คงชอบเพราะไม่เห็นแกเคยปฏิเสธซักที
ส่วนผมก็นั่งอ่านหนังสือไปเรื่อยๆ   เพื่อนก็เล่นเกมส์กินเบียร์ไปแลดูสบายๆไม่รีบ
ผมจะรีบนอนก็ผิดสังเกตมากไปแม้ใจจะอยากคงต้องรอหลังเที่ยงคืนเป็นเวลานอน
ปกติของผม  อีกอย่างพรุ่งนี้ก็เป็นวันหยุด  คืนนี้เขานุ่งกางเกงบอลตัวเดียวไม่ใส่
เสื้อเพราะอยู่ในห้องเขาชอบทำตัวตามสบายไม่ต้องมาระวังอะไรกับผมอยู่แล้ว
ผมไม่เคยแสดงว่าอยากมีอะไรกับเพื่อน  เขาจึงไม่ต้องระแวงผม  ตอนเดินกลับ
ออกจากห้องน้ำผมชำเลืองมองลอดหนังสือที่อ่านอยู่เห็นเป้านูนเด่นชัดมาก 

คืนนี้ผมกะจะชัก ว่าวไปพร้อมๆกับเขาด้วย  ประมาณห้าทุ่มมีโทรศัพท์เข้าเครื่อง
ของเขา  ผมได้ยินแต่ว่าจะโทรกลับ  เขาพูดเสียงเบามากแล้วเล่นเกมส์ต่อ
เบียร์ใกล้หมดแล้วดูเขาหน้าตึงๆ  ตอนผมเดินกลับมาจากไปเยี่ยวสวนกับเขาที่
จะเข้าไปเยี่ยวเห็นเป้าโป่งดันกางเกงออกมามาก  ผมมองหน้าเขาแทนไม่กล้า
จ้องเป้ามาก  พยักหน้าให้กันดูแล้วมึนๆแต่ก็ไม่มากคนเคยกินประจำ  ผมรู้แล้ว
ที่บอกว่าผู้ชายต้องกินเหล้าเบียร์ก่อนเพื่อย้อมใจ  แต่เหตุผลที่แท้จริงน่าจะเป็น 
เพราะฤทธิ์แอลกอฮอล์จะช่วยเพิ่มความเงี่ยนให้เท่าทวีขึ้นเพื่อเป็นองค์ประกอบ
ช่วยเสริมให้กิจกรรมทางเพศมีความคึกคักเพิ่มขึ้นจนกล้าแสดงและจะได้ระบาย
ความอัดอั้นทางเพศที่ข่มเอาไว้ในช่วงที่ผ่านมาให้ออกมาได้อย่างเต็มเปี่ยม 
ชายหนุ่มทุกคนแรงขับทางเพศยิ่งมาก  การระมัดระวังตัวและการยับยั้งชั่งใจ
ข่มพลังทางเพศจะยิ่งลดน้อยลงตามไปด้วย   

เที่ยงคืนแล้วมีโทรศัพท์เข้ามาหาเขาอีก  ผมเหลือบตามองตามความเคยชิน
เห็นเขายกโทรศัพท์ อีกมือหนึ่งจับเป้ากางกงดึงๆออกไม่รู้ว่าอึดอัดหรือคันกันแน่
ได้ยินเขาตอบเบาๆว่าเดี๋ยวโทรกลับ  เอาละถึงเวลาผมนอนซะที  ผมก็รอเที่ยงคืน
อยู่เหมือนกัน  ผมปิดไฟโคมบอกว่าจะนอนแล้ว  เขาก็บอกว่ากินเบียร์เสร็จจะนอน
เหมือนกัน  ผมคลุมผ้าจนถึงคอหันหน้าออกมาทางเตียงเขาเหมือนปกติทุกๆครั้ง
เขาเดินมาดูผมสองครั้งๆละประมาณ 15 นาที  จนแน่ใจว่าผมหลับแล้วก็ยกโทรศัพท์
พูดเบามากจนผมไม่ได้ยิน  วางหูนั่งเอามือประสานท้ายทอยตามองเพดานสองขา
อ้ากว้าง  วันนี้ไม่เหมือนเดิม  ผมยิ่งลุ้นระทึก  มือข้างหนึ่งปล่อยลงมาลูบคลำคว ย
นอกกางเกง  ตามสายตาผมน่าจะแข็งเต็มที่แล้วเพราะลำนูนเด่นชัดมาก เจ้าของ
ก้มลงมองที่คว ยของตัวคงนึกปลอบใจว่าเดี๋ยวก็ได้เสียวแล้ว  บนโต๊ะแสงโทรศัพท์
วาบขึ้นแสดงว่าปิดเสียง  เขารีบไปที่ประตูเปิดออกมีสาวสวยนางหนึ่งแทรกตัวเข้ามา
ผมไม่เคยเห็นมาก่อนแต่ยอมรับว่าสวยจริงๆ  เขาเอานิ้วจุ๊ปากทั้งสองมองมาทางผม
เป็นอันรู้กันว่าผมนอนอยู่อย่าเสียงดัง  ตอนนี้รู้แล้วว่าการชัก ว่าวสำหรับเขาแล้วไม่ใช่
มันแค่ผ่อนคลาย  แต่การได้เย็ดต่างหากที่จะขจัดความเงี่ย นของผู้ชายได้อย่างแท้จริง

ทั้งคู่ยืนอยู่หน้าเตียง  หนุ่มหล่อสาวสวยยืนกอดกันแนบชิดปากประกบบดขยี้ 
คงจะเป็นแฟนคนใหม่ เป้ากางเกงเบียดดันอยู่ตรงหน้าท้อง  เขากระซิบที่หูแฟนสาว
เธอพยักหน้า  เขาจับบ่ากดลงจนหน้าของเธออยู่ตรงลำควยพลางเอามือรูดกางเกงลง
ควยอวบอูมเด้งดึ๋งออกมาหลังจากที่ถูกกักอยู่นาน  เธอจับควยแหงนขึ้นเอาหน้าซุก
ข้างใต้ตรงพวกไข่คงอยากจะปรนนิบัติให้เร้าใจ  แต่เธอไม่เข้าใจตัวเขาในขณะนี้
เพราะเขากลับจับหน้าเธอออกมาจับควยยัดเข้าไปในปากสองมือจับหัวดันเข้าหาตัว
เธอคงแปลกใจที่ทำไมผู้ชายไม่ยอมให้เธอเล้าโลมก่อน  แต่ผมกลับเข้าใจดีว่าตอนนี้
ผู้ชายต้องการให้น้ำพุ่งปรี๊ดออกจากควยก่อนเป็นอันดับแรก  ผู้หญิงยากที่จะเข้าใจ
ความเงี่ย นของผู้ชาย  ให้น้ำกามออกมาก่อนแล้วจากนี้ค่อยว่ากันต่อ  ชายหนุ่ม
อย่างเขาจะน้ำแตกสักกี่ครั้งไม่ใช่ปัญหา  ปัญหาคือน้ำแรกต้องเอาออกมาก่อน
บรรเทาความเงี่ยนไปก่อนจากนั้นก็ไม่มีอะไรยาก  เขายืนปล่อยให้แฟนอมดูดเลีย
หน้าแหงนซี๊ดปากจนลืมไปว่าผมยังนอนอยู่  แต่อย่างที่บอกแอลกอฮอล์ทำให้
เขาคลายความระมัดระวังตัวลงไป  ตอนนี้ก้มหน้าลงมองมาที่แฟนบอกว่าจะแตก
มือขวาช้อนท้ายทอยเธอไว้เด้งเอวดันสุดลำร่างเกร็งกระตุกแหงนหน้าสูดปากซี๊ดส์
น้ำแรกน่าเป็นน้ำที่เสียวที่สุดอย่างแท้จริง  ผู้หญิงปากขยอกน้ำไหลออกมาทาง
มุมปากล้นทะลักออกมา  เขาดึงแฟนยืนขึ้นเอาทิชชูเช็ดปากให้  แต่ตาผมกลับไป
จ้องอยู่ที่กลางลำตัวเขาที่ยังชี้ชูชันมันมะเมื่อมจากน้ำลายน้ำควยแวววาวช่างน่า
หลงใหลยิ่งนัก  ผมจะมีโอกาสได้เอาปากครอบกลืนกินควยแท่งนี้ไหมหนอ

หลังจากจูบปากแฟนสาวแล้ว  เขาก็ถอดเสื้อถอดกางเกงแฟนออกจนเปลือยหมด
ควยกำลังทิ่มตรงหน้าท้อง  เธอเอามือจับเล่นเพราะคงเงี่ยนเหมือนกันถึงได้โทร
มาหาเขาก่อนตั้งสองครั้งช่วงรอผมเข้านอน  เขาลงนอนทับร่างเธอโดยไม่ยอมพัก
เล้าโลมนิดหน่อยก็จับควยยัดใส่เธอเลยในท่าธรรมดา  เธอนอนถ่างขาเขากระเด้า
หนักหน่วงข้อศอกวางบนที่นอนจูบปากสลับดูดนมจนเธอบิดตัวครางออกมา  เขารีบ
เอามือปิดปากเร่งสะโพกกลมกลึงของนักกีฬาอย่างหนักหน่วงจนเธอหัวคลอนไปมา
ส่วนเขากลับส่งเสียงครางหอบเสียเองคงลืมตัว  พักใหญ่ผมได้ยินเขาถามเธอว่าเสร็จยัง
เธอพยักหน้าทั้งที่มือเขาปิดปากอยู่  เขารีบลุกขึ้นนั่งโถมควยใส่รัวเร็วเพราะถนัด
กว่าท่านอนราบ  อกเด้งหน้าแหงนครางซี๊ดส์เบาๆแล้วค่อยทาบร่างทับลงมาส่วนเธอรีบ
กอดรัดเขาแน่น  ผมก็ล้วงควยตัวเองแตกไปพร้อมๆกับเขา ผมได้แต่เกร็งไม่กล้าส่งเสียง

เขาพลิกตัวลงนอนหงาย  ควยเด้งตระหง่านแนบลำตัว เขาหันไปจุ๊บแก้มเธอสองสามที
แฟนเขาเอามือไปจับควยเล่นแล้วเงยหน้าสบตาเขา  เขายิ้มหันมาจุ๊บอีกทีตอนนี้เขารู้แล้ว
ว่าควยท่อนนี้พิชิตหญิงงามนางนี้ได้แล้ว  แต่เขาคงไม่รู้ว่าควยท่อนเดียวกันนี้ได้พิชิต
ผมไปอย่างราบคาบแล้วเช่นกัน  ถ้าเขารู้เขาคงจะปลื้มปิติที่ควยท่อนเดียวมีอานุภาพมาก
จนพิชิตคนได้สองคนพร้อมๆกัน  หรืออาจจะมากกว่านี้ก็ได้ถ้าเขารู้จักใช้ให้มันเป็นประโยชน์
เขาไม่มีทีท่าว่าจะอิ่มในรสกามหลังจากระบายน้ำเงี่ยนไปสองครั้งสองครา  ยิ่งถูกมือของ
แฟนสาวปลุกปั่นอยู่อย่างนี้ยิ่งเป็นม้าที่กำลังผงาด  อาชาผยองที่พร้อมจะออกศึกได้ทุกเมื่อ

เขาลุกขึ้นจับแฟนให้นอนคว่ำขวางเตียงขาวางกับพื้น  เขาเข้าประกบหลังดันขาแฟนให้
ถ่างออก  ย่อตัวลงนิดจับควยยาวเสยขึ้นแทงเข้าไปในรูเดิมที่ยังฉ่ำไปด้วยน้ำกามของเขา
กระเด้าจากข้างหลังสวนขึ้นไปจนเธอต้องส่งเสียงอ๊ะอ๊ะตามแรงกระแทก  ตอนนี้ภาพที่ผม
เห็นก็มีแต่ด้านหลังของเขา  ส่วนผู้หญิงนั้นโดนตัวเขาบดบังไปหมด  กล้ามตรง
หัวไหล่กว้างแข็งแกร่งเกร็งตัวเพื่อให้ส่วนสะโพกกระเด้าเสยจนมิดลำคว ย
ต้นขาใหญ่ทั้งสองข้างที่วางอยู่บนพื้นเกร็งลู่สอดรับไปกับแก้มก้นที่บีบตัวรัด
เพื่อสร้างแรงกระแทกให้หนักหน่วงขึ้น  แค่เห็นแต่ด้านหลังก็ทำให้ผมต้องล้วง
ลงไปที่กางเกงอย่างลืมตัว  บีบกำขยำไปพร้อมๆกับการโยกของแผงหลังชาย
ชาตรีที่ตอนนี้ไม่ได้สนใจสิ่งรอบข้างใดๆ  เพียงสนใจแต่การเย็ดที่จะต้องทำ
ให้ดีที่สุดเท่านั้นเพื่อนสนองตัณหาความอยากของตัวเองที่ต้องเก็บกดมาหลายวัน
และยังต้องทำให้คู่ขาที่ตัวเองกำลังตั้งหน้าตั้งตาเย็ ดอยู่ตรงหน้าให้ลุ่มหลงตัวเขา
ให้มากที่สุดเพราะจะได้มาให้เขาเย็ ดบ่อยขึ้น  เขาจะได้เลิกช่วยตัวเองซะที  พักใหญ่
เขาคงได้สัญญาณอะไรบางอย่างจึงรีบเอามือไปปิดปากผู้หญิงโน้มตัวลงซอยถี่ๆ
เสียงจากปากเขาดังอ๊ะว์อ๊ะว์ทาบทับตัวลงบนหลังของแฟนจับหันหน้ามาดูดปาก

เขาลุกยืนหยิบเสื้อผ้าส่งให้แฟนสาว  แต่ตัวเขายังเปลือยเปล่าทำให้ผมต้องเร่ง
ตัวเองจนแตกไปอีกรอบ  เขาโอบกอดแฟนเดินไปที่ประตูจุ๊บแฟนเปิดประตูให้
แฟนกลับออกไป  เธอเอี้ยวตัวกลับมาจูบปากเขาอย่างอาวรณ์ดูท่าคงหลงใหล
เขาไม่น้อยแน่ๆ  เขาปิดประตูเหลือบตามองมาที่ผมแล้วเดินไปหยิบกางเกงตัวเดิม
มาสวมพลางล้มตัวลงนอนอย่างระโหยโรยแรงแต่ก็แฝงไปด้วยความสุขทางกามารมณ์   

++++++++++++++++++++++

พัดลม

แต่งเอง รึ copy มาบอกด้วยครับ จะได้จัดห้องได้ถูก
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

golem237

ขอบคุณสำหรับนิยายสนุกๆนะครับ รอติดตามตอนที่สองนะครับ

vjeab

เกือบแล้ว จะได้เป็นยอดชายก็คราวนี้