ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม ตอนที่ 11 บ้อเมี้ยวเล่านั๊ง ปราชญ์พิสดาร

เริ่มโดย zeech, กรกฎาคม 08, 2016, 09:13:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

strikef.

ขอบคุณครับ พ่อเป็นคนดี ก็หวังว่าลูกก็จะแค่หลงผิด กลับตัวกลับใจรู้ว่าอะไรดีไม่ดีได้โดยไว ขอบคุณสำหรับข้อคิดครับ ^_^

Adriano

audy3888

เปิดฉากมาพระเอกก็จัดสาวซิ่งเข้าสต๊อกอีกแล้ว ติดตามครับ สนุกดีชอบครับ

hanabombam

จอมยุทธเว่ยได้เจอยอดยุทธแล้วต้องรีบฝึกปรือเพื่อไปแก้แค้นให้ท่านพ่อ สิบปีแก้แค้นก็ไม่สาย

ROCKY_BOY

jayyaj

เว่ยฉิงคังทำไมขี้ขลาดจัง ตกลงเป็นตัวร้ายหรือตัวน่าสงสาร ขอบคุณครับ

spr566

ได้ยินว่า อาวุโส ภาษาพระแปลว่า ผู้เยาว์ ส่วนผู้ที่มีวุฒิสูงกว่า พระท่านเรียกว่า ภัณเค จริงหรอป่าวครับ ใครรู้บ้าง

alexa

ท่านมาพร้อมกับความมันส์ใน แบบกำลังภายใน ทั้งบนและล่าง ข้าน้อยขอขอบคุณท่านผู้แต่งมาก สุดยอดทั้งการดำเนินเรื่อง และตัวละคร เป็นกำลังใจให้ครับ

naitoom

เว่ยฉิงคัง จะฝึกวิชาได้มากแค่ไหนจากบ้อเมี้ยวเล่านั๊ง
ยังยืนความคิดที่ว่าต่อไป เว่ยฉิงคัง จะกลายเป็นตัวร้ายของเรื่อง
ไม่รู้ว่าเดาโครงเรื่องของคุณ Zeech ได้ถูกเปล่า?

art18623

อ่านแล้วครับสนุกมากเลย คือแนวกำลังภายในแบบนี้หาอ่านยากครับ ดีใจมากเลย