ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H กามสูตรไดอารี่ #004 เริ่มต้นบทเรียนรัก แปลโดยนายส่ายหน้า

เริ่มโดย พัดลม, กรกฎาคม 09, 2016, 01:20:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

เรื่องนี้แปลไปเรื่อยๆ แน่นอน
ตอนนี้ช้าเพราะตอนใส่ตัวหนังสือ มันง่วงเกิน ทำได้วันละ 1-2 หน้า  ::DayDream::
หลังจากเคลียร์ โพสเน่าในห้องรูปเสร็จแล้ว ถ้าไม่หนีไปช่วยล้างห้องอื่นอีก คงจะทำได้ไวขึ้น

เรื่องนี้มีจุดมุ่งหมายในการแปลแล้ว จะอัดสาระ+ไร้สาระ เต็มๆ  ::DookDig::
สนุกกันไปเรื่อยๆ   ::Snap:: ::Evil::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

MΞLODY

เหมือนนั่งอ่านหนังสือสุขศึกษาดีๆจริงๆนั่นละ

ขอบคุณครับผม ช่วงนี้ติดซีรีส์อยู่ก็เลยแปลไม่ถึงไหนเหมือนกันซักที  ::Crying::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

พัดลม

อ้างจาก: melodylavista เมื่อ กรกฎาคม 09, 2016, 01:41:12 ก่อนเที่ยง
เหมือนนั่งอ่านหนังสือสุขศึกษาดีๆจริงๆนั่นละ

ขอบคุณครับผม ช่วงนี้ติดซีรีส์อยู่ก็เลยแปลไม่ถึงไหนเหมือนกันซักที  ::Crying::

โพสนี้ขอเช็คชื่อหน่อย ใครไม่ตอบ ไม่ต้องเอาสาระ  ::Goaway::
::Evil:: ::Evil:: ::Evil::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

manintheshadow

ขอบคุณครับ แต่ละตอนนี่สอนพื้นฐานดีจริงๆ

ป.ล. แอบหวั่นว่าจะมีดราม่าแทรกจัง

Gunitle

สาระมาเต็มครับ รอตอนต่อไปครับรีบๆแปลนะครับเป็นกำลังใจให้

gorncp

ขอบคุณครับ เรื่องนี้ อ่านแล้วสนุกครับ แปลได้ดีครับ มีบ้างหน้าอาจจะขัดๆบ้างครับ

InCuBuS_JunG

nestlely

HypN♥s

เรื่องนี้้ต้องอ่าน ขอบอกเลย ไม่ว่ามือใหม่มือเก๋าก็ควรอ่าน

ส่วนใหญ่ผู้ชายคิดถึงแต่ตัวเอง เอาๆๆ เสร็จแล้วก็ปล่อยเติ่ง ::Angry::

เอาเป็นว่า สนุกมากนะคร้าบบบ!!!

nekki

ขอบคุณมากครับ แรกๆก็แบบนี้ละ แต่เร็วไปหน่อยนะครับคุณพระเอก
ถ้าจะไม่ผิดต่อไปก็อานิมูน ที่ทะเล

aumbangpra