ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูเพื่อนชายแท้ ตอนที่ 2 [ช-ช]

เริ่มโดย บุญแหก, กรกฎาคม 09, 2016, 08:32:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

บุญแหก

แอบดูเพื่อนชายแท้ [2]

หลังจากคืนวันนั้นที่เพื่อนเย็ดจนน้ำแตกไปสาม  ตลอดทั้งอาทิตย์
เขาไม่ชักว่าวเลย  ผมต้องอดหลับอดนอนกลัวพลาด หรืออาจชัก
ตอนกลางวันที่ผมไม่อยู่ไปเรียนก็ได้  ผมไม่ได้นั่งเฝ้าอยู่ตลอดเวลา
แต่เอาเป็นว่ากลางคืนตลอดหกวันไม่มีการเย็ดผ้าเช็ดตัวก็แล้วกัน
อันนี้มั่นใจกล้ายืนยันว่าผมไม่พลาดแน่  แต่ผมว่าเป็นไปได้ยากมาก
หนุ่มๆแค่สองวันนี่ก็ทนไม่ไหวแล้ว  คงช่วงผมไปเรียนเสียมากกว่า
หรือเป็นไปได้ว่าพาแฟนไปเย็ดกันที่อื่น  แต่ช่วงกลางคืนไม่ใช่แน่ๆ

คืนวันเสาร์ประมาณสามทุ่มได้  ผมนั่งอ่านหนังสืออยู่ ส่วนเขาเล่นเกม
เหมือนเคย  มีเสียงคนเคาะประตู  เราทั้งคู่หันไปมองหน้ากันเพราะไม่
ค่อยมีใครมาอยู่แล้ว  ส่วนใหญ่เราจะเป็นฝ่ายไปหาเพื่อนๆตามข้างนอก
มากกว่า  หรือว่าแฟนเขาเงี่ยนจนต้องมาให้เขาเย็ดตั้งแต่หัวค่ำก็ไม่แน่
เขาเดินไปเปิดประตู ปรากฏว่ากลับเป็นกลุ่มเพื่อนๆนักกีฬาด้วยกันสี่ห้าคน
เข้ามาบอกว่าจะมาชวนเขาไปเลี้ยงวันเกิดเพื่อนในกลุ่ม  ดูท่าทางเขาจะ
ดีใจมากเพราะจะได้ไปกินเหล้ากับเพื่อนๆ  รีบบอกว่าขอเปลี่ยนชุดก่อน
เพื่อนๆเลยรีบห้ามว่าไม่ต้องไปชุดนี้แหละไม่ได้ไปกินที่ไหนไกล
ไปคาราโอเกะใกล้ๆนี่เองเดินไปแป๊ปเดียว  เพื่อนผมก็ออกไปทั้งเสื้อยืด
กางเกงบอลนั่นแหละ

ประมาณตีสองมีเสียงเคาะห้องดังมาก  เพื่อนคงกลับมาแล้ว  พอผม
เดินไปเปิดประตูก็เห็นเขานั่งกองอยู่กับพื้น  ผมถามว่าทำไมไม่ไขกุญแจ
เข้ามา  เขาบอกว่าตอนออกไปรีบเลยลืมหยิบ  ดูท่าทางเมามากแต่ก็รู้สึกตัวดี
ผมบอกให้เข้ามา  เขาบอกว่าลุกไม่ไหว  ผมเลยจับแขนพยุงเขาก็จับขอบประตูไว้
เดินเซหน่อยๆแต่ก็พอได้  ผมพยุงมาที่เตียงวางนอนราบลงไป  แต่เขากลับ
ลุกขึ้นนั่งบอกให้ผมไปนอน  ผมรู้ทันมันเตรียมตัวจะว่าวแน่นอน  ผมเลย
บอกว่า เออเดี๋ยวจะนอนแล้ว  เขาถอดเสื้อออกขว้างไปที่บนพื้นปลายเตียง
ผมถามว่า  มึงถอดทำไม  เขาบอกร้อนนอนทั้งอย่างนี้แหละเดี๋ยวไปเยี่ยวก่อน
ผมรีบถามว่าไปไหวไหม จะพยุงเอาไหม  เพื่อนบอกว่าไหวไม่ต้องหรอก
แล้วก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ เดินไปเซนิดๆ  แต่ก็พอได้  ผมไม่เข้าไปช่วยหรอก
ไม่รู้ว่ามันจะคิดอะไร  เลยนั่งเฉย   ได้ยินเสียงคนเยี่ยวดังมากแสดงว่าอั้นไว้นาน
กับอีกเหตุผลหนึ่งคือท่อเยี่ยวมันใหญ่มากเสียงเลยดังขนาดนี้  พอเสียงเยี่ยวหยุด
แสดงว่าเสร็จแล้ว  แต่ทำไมไม่เห็นออกมา  ผมมองไปก็เห็นประตูห้องน้ำก็เปิดอยู่
หรือว่าล้มพับไปแล้วก็ไม่น่าใช่  ไม่มีเสียงอะไรเลยนี่หว่า  จะเอาไงดี  จะเข้าไปดูหรือ
ก็ไม่ดีอีก  เผื่อว่ามันกำลังชักว่าวอยู่ก็จะหาว่าผมไปแอบมอง  ขณะกำลังลังเลอยู่นั้น
ก็เห็นเขาเดินออกมามือถือกางเกงในมาด้วย  บอกว่าเยี่ยวไปโดนแล้วโยนลงตะกร้า
แต่ตาผมถึงกับต้องเบิกโพลง  หัวควยชี้กางเกงบอลเด้งโป่งออกมา  แต่ดูเหมือน
เจ้าตัวจะไม่ได้สนใจเห็นเดินปกติกลับไปที่เตียงบอกว่าจะนอนแล้ว  แต่ผมยืนยัน
ว่าไม่ใช่ของปลอมแน่ๆ  ควยแข็งจริงๆกางเกงบอลตัวแค่นั้นหลอกตาคน
ไม่ได้หรอก  หรือเพราะความเมาทำให้ไม่รู้ว่าร่างกายกำลังเปลี่ยนแปลง
ผมมองซ้ำอีกก็เห็นเขานอนหลับไปแล้ว  หรือว่ามันแกล้งหลับพอผมไปนอน
จะได้ตื่นมาชักว่าว  ยังไงก็เถอะผมไปนอนดีกว่า แต่ไม่หลับหรอกถ่างตาดูคน
ชักควยดีกว่า  แต่เขาคงหลับไปแล้วจริงแท้แน่นอน  ผมก็เลยต้องหลับบ้าง
ทั้งๆที่รูปควยตุงโด่งในกางเกงบอลยังติดตาตรึงใจผมอยู่เลย

ประมาณตีห้ากว่าๆผมรู้สึกตัวตื่นอีกครั้ง  อาจเพราะความกังวลก็ได้
หลังจากลุกขึ้นนั่ง  สายตาเริ่มปรับชินกับความมืด  ภาพที่เห็นคือหนุ่มวัยรุ่น
นักกีฬานอนอ้าซ่าควยลุกชูชัน  จนผมต้องเพ่งมองให้แน่ใจว่าใช่ควยไหม
แต่ผมต้องลุกไปดูใกล้ๆให้เห็นชัดๆดีกว่า  เห็นเหมือนเมื่อคืนไม่ผิดเพี้ยน 
จะต่างกันก็ตรงที่ตอนนี้น่าจะแข็งขึ้นกว่าเก่าเพราะธรรมชาติตอนหัวรุ่ง
มันผลักดันให้ควยผู้ชายยิ่งแข็งผงกหงึกๆมากกว่าเมื่อตอนกลางคืนแน่ๆ
เขาหลับสนิทมาก  ผมอดที่จะเอื้อมมือไปสัมผัสกันหัวควยกลมกลึงในร่มผ้าไม่ได้
คลึงเล่นไปมา  แต่เหมือนจะยิ่งสู้มือ  ผมเลิกขากางเกงให้กว้างออกอีกนิด
ดันควยออกมาสู่อิสระ  ลำตรงอวบหัวกลมหนังร่นลงจนหัวมันผลับ 
เอามือรูดเบาๆสองสามที่  สู้มือดี  แต่เจ้าของคว ยยังนอนนิ่งเฉย 
ผมก้มลงไปดมกลิ่นอับชื้นมีกลิ่นเยี่ยวที่ยังหลงเหลืออยู่  แต่ไม่เหม็น 
ถ้าไม่รักษาความสะอาดได้ดีก็มีหนังหุ้มปลายไม่ยาวนัก  จึงทำให้ควยมีกลิ่น
ที่กระตุ้นเร้าอารมณ์ทางเพศได้ดี  ไม่ใช่กลิ่นหมักหมมสกปรก
ผมเชื่อเรื่องกลิ่นดึงดูดทางเพศเพราะทำให้ผมห้ามใจตัวเองไม่ได้ 
มันกระตุ้นให้ผมรีบครอบปากลงไปดูดดุนเฉพาะบริเวณหัวเท่านั้น 
ไม่กล้าครอบปากอมลงไปลึกๆเพราะจะทำให้มีการกระตุ้นมากเกินไป
จนอาจทำให้เขารู้สึกตัวได้  ดูด-อมแค่บริเวณหัวก็ทำให้เสียวได้แล้ว
เพราะเขาเริ่มขยับตัวนิดหนึ่ง  แต่ผมกลับเฉยๆไม่ตื่นกลัวเพราะถือว่าเป็น
การตอบสนองไปตามธรรมชาติมากกว่าที่จะรู้สึกตัว  ผมดูดต่ออีกนิดหนึ่ง
แต่ไม่ใช้แรงดูดมากนัก  ดูดพอเบาๆจะได้ไม่รู้สึกตัวจนผมอิ่มในรสชาติที่
อยากกินมานานแล้ว  ถอนปากออกอย่างเสียดาย  แต่เอาพอประมาณดีกว่า
เสียทั้งกระดาน  เลยใช้นิ้วสามนิ้วจับตรงส่วนใต้หัวควย  ไม่จับแรงพอสัมผัส
หลวมๆ โดยใช้นิ้วโป้งกับนิ้วกลางจับบริเวณใต้หัวหรือล่างคอหยักหรือดอกเห็ด
แล้วแต่จะเรียกกัน  ส่วนนิ้วชี้ให้วางไว้บนหัวควย  พอผมรูดลงรอบๆหัวควย
ซึ่งปกติก็เสียวอยู่แล้ว  แต่ส่วนนิ้วชี้ที่วางทับปิดหัวควยไว้จะเป็นตัวย้ำให้
ปลายควยโดนสัมผัสอีกชั้นหนึ่งที่เกิดจากการเสียดสีกับปลายนิ้วชี้ที่ไปชน
บริเวณหัวควย  โดนแบบนี้ไม่มีผู้ชายคนไหนทนได้หรอก  ผมรูดขึ้นลงนิ่มๆ
จนลำควยทั้งลำเริ่มขยายตัวแข็งกว่าเดิมจึงเร่งนิ้วทั้งสามโดยให้นิ้วชี้ปะทะตรง
บริเวณหัวควยให้จังๆอีกนิดเดียวน้ำควยพุ่งกระฉูดเลยครับ กระเซ็นเต็มหน้าท้อง
มีกระจายลงบนเตียงก็มี  แสดงให้เห็นว่าตอนที่เขาเดินควยชี้โด่ออกมาจาก
ห้องน้ำนั้น  เขาเงี่ยนจริง  แต่ความเมาทำให้ไม่รู้สึกตัว  ผมรีบเอาทิชชู่มาเช็ด
ที่บริเวณหน้าท้อง  ที่ผ้าปูที่นอน  เช็ดที่เลอะเต็มมือ  ผมเอาท่อนควยสอดกลับ
เข้าที่เดิมทั้งๆที่ยังไม่หดตัวดี ยังชี้ผ้ากางเกงโด่อยู่เลย  แต่ทำต่อไม่ได้แล้ว
เสี่ยงเกินไป  เอาแค่นี้ก็พอ  ผมรีบกลับมานอนหลับไปอีกครั้ง  กว่าเราทั้งสอง
จะตื่นขึ้นมาก็เกือบเที่ยงเข้าไปแล้ว

ตอนบ่ายผมไปซื้อข้าวมาเลี้ยงเพื่อนหน่อยจะได้ดูปฏิกิริยาด้วยว่าจะยังไง
เป็นครั้งแรกตั้งแต่อยู่ด้วยกันที่ผมเลี้ยง  อย่างที่บอกแรกๆว่าไม่ค่อยสนิทกัน
แต่ตอนนี้ผมอยากสนิทด้วยมากๆ  น่าจะเป็นเพราะควย  ไม่ใช่เพราะหุ่นแน่ๆ
ผมเห็นหุ่นมาตั้งแต่มัธยมแล้วไม่เคยรู้สึกอะไรแค่ชื่นชมในใจว่าหุ่นนักกีฬา
เท่านั้นเอง  แต่พอมาได้เห็นควยตอนเย็ดผ้าเช็ดตัวเท่านั้นแหละเล่นเอาผมใจ
เตลิดไปเลย  ยิ่งตอนแอบดูเขาเย็ดหญิง ผมตัดสินใจทันทีว่าลูกผู้ชายชาตรี
แน่ๆ  ผู้หญิงคนไหนได้ไปเป็นผัวนี่เป็นบุญหีมากๆแน่นอนเพราะผู้ชายบางคนรูปร่าง
หน้าตาสมบูรณ์แบบแมนเต็มร้อยแต่กลับด้อยด้วยเรื่องขนาด  ในขณะที่ชายแท้
บางคนหน้าตาโอเคเลยแม้ไม่หล่อมากขนาดก็พร้อมตามมาตรฐาน  แต่ควยกลับ
ไม่ค่อยสวยเพราะปลายเล็กโคนใหญ่หรือปลายใหญ่โคนเล็กหรือไม่ก็ลำควยงอเข้า
โค้งออกไปมา  บ้างก็ท่อนลำไม่ตรง  แต่เพื่อนคนนี้มีพร้อมทั้งความเป็นชาย 
มีพร้อมทั้งขนาดและความสวยงามที่ลงตัว  ใครจะหาว่าผมหน้ามืดตามัวจนอวยควย
เกินจริงก็สุดแท้แต่  แต่ถ้าวันหนึ่งได้มาเจออย่างที่ผมเจอแล้วจะเข้าใจว่าบางครั้ง
สิ่งที่เราไม่คิดว่าจะมีจะได้  แต่กลับมาอยู่แค่เอื้อมนี้เอง

ตอนนั่งกินข้าวด้วยกันเขาคุยเรื่องความสนุกเมื่อคืน คุยไปเรื่อยๆทำให้เราสนิทกัน
มากขึ้น  ดูแล้วเขาไม่น่าจะรู้ว่าว่าเกิดอะไรขึ้นเพราะดูปกติดีทุกอย่างเหมือนๆที่ผ่านมา
แต่มาถึงจุดนี้แล้วก็ไม่มีประโยชน์อะไรต้องวิตก  เมื่อได้ทำไปแล้วและถ้าคิดว่าคุ้ม
ก็ไม่มีความจำเป็นต้องแคร์อะไร  แต่ถ้าได้ไม่เท่าเสียก็ถอยดีกว่า  สำหรับผมเมื่อมา
ถึงจุดนี้ก็พอใจแล้วแต่ก็ไม่พอใจแค่นี้แน่นอน  ควยใหญ่ๆสวยๆแบบนี้น่าค้นหายิ่งนัก
ผมซื้อข้าวมาให้สองกล่องเขาก็ฟาดเรียบ  คุยไปสักพักเขาบอกจะไปอาบน้ำนอนต่อ
วันหยุดไม่มีอะไรทำผมก็เลยนอนหลับพักผ่อนไปด้วยจิตใจผ่อนคลายไร้เรื่องกังวล

+++++++++++++++++++++++

freezz

somchai281