ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตที่ไม่ธรรมดา แนะนำตัว (มือใหม่คับหัดเรียนผิดตรงไหนก็ขอโทษด้วยน่ะคับ)

เริ่มโดย hopesize, กุมภาพันธ์ 22, 2016, 12:07:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hopesize

สวัสดีคับ ผมชื่อ A ผมก็เด็กนักเรียนทั่วไปนี้แหละคับ  หน้าตาก็ธรรมดาแต่เพื่อนๆบอกว่าหล่อน่ะคับ ผมก็ไม่รู้ว่าหล่อจริงเปล่าอ่ะคับ นิสัยส่วนตัวก็ ขี้เล่น กวนบ้าง( ตลอดต่างหาก ) ผิวสีจะออกน้ำตาลหน่อยไม่ถึงกับดำน่ะคับ อายุ 16 ปีส่วนสูง174 ซ.ม. น้ำหนัก 54 ก.ก. ม.4 นั้นเอง รร.ผมก็ รร.เอกชนทั่วไปแหละคับ

ฐานะทางบ้านก็ปานกลางนี้แหละคับ พ่อผมทำอาชีพช่างไฟคับ ส่วนแม่ก็ทำอาชีพเป็นครูเด็กประถมคับ และยังมีน้องสาวอีกหนึ่งคน น้องสาวของผมชื่อว่า B อายุ 12 ปี คับเรียนอยู่ ม.1ส่วนสูง 158 ซ.ม.น้ำหนัก 40 ก.ก. รร.เดียวกับผมนี้แหละคับ ซึ่งก็ไม่ได้แตกต่างจากผมเลยคับ

ทั้งนิสัยหรือแม้กระทั่งการพูดของผม เหมือนเรียนแบบกันมาเลย ซึ่งก็ทำให้พ่อแม่ของเรา 2 คนนั่นต้องปวดหัวไปตามกัน อ่อ!! ลืมบอกคับว่า รร.ของเรานั้นอยู่แถวภาคเหนือคับ ตอนนี้ก็รอ รร.เปิดทำการสอนก่อนคับ ไว้เจอกันตอนเปิดเทอมน่ะคับ

kabyala