ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[emily] Vanilla Pocket Ch.2 (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 09, 2016, 12:29:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Araqius48

bastsu

::Thankyou:: จริงๆผมยังสงสัย อ่าห์ จิซส์สสสสสส เนี่ย( ahh gzzzzz หรืออะไรซักอย่าง) มันน่าจะมาจากคำอุทานในเมะที่ออกเสียง อ่า...โม๊มมมม หรือ โม๊มมมมมม (เดาๆ) ไม่รู้มันมีความหมายหรือเปล่าแต่ส่วนตัวมันจะใช้คล้าย. โธ่ โธ่เอ๊ย หรือ แหม...... อะไรประมาณนี้หรือเปล่า?

zeberrus

ขอบคุณคับ นึกว่าจะได้หัวหน้าด้วยซะอีก

bunhelupu

sthanya

kyoyama_enna

หวานมากกก แถมน่ารักใสใส ชอบแนวนี้ครับ ขอบคุณมากนะครับ

Kidkung13

game2539

aumbangpra

รักใสๆ มีปักธงกับหัวหน้าด้วย จะมีต่อไหมนะ
ขอบคุณครับ

asstarlon

MΞLODY

อ้างจาก: bastsu เมื่อ กรกฎาคม 09, 2016, 05:53:43 หลังเที่ยง
::Thankyou:: จริงๆผมยังสงสัย อ่าห์ จิซส์สสสสสส เนี่ย( ahh gzzzzz หรืออะไรซักอย่าง) มันน่าจะมาจากคำอุทานในเมะที่ออกเสียง อ่า...โม๊มมมม หรือ โม๊มมมมมม (เดาๆ) ไม่รู้มันมีความหมายหรือเปล่าแต่ส่วนตัวมันจะใช้คล้าย. โธ่ โธ่เอ๊ย หรือ แหม...... อะไรประมาณนี้หรือเปล่า?

ก็ประมาณนั้นล่ะครับ แต่ผมชอบคำว่า"จิส์"ก็เลยใส่แบบนั้นไปอ่ะครับ  ::Sobad::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

siwapeeza

drof666