ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H กามสูตรไดอารี่#005 เล้าโลม เรื่องง่าย? นายส่ายหน้า Ver.2

เริ่มโดย พัดลม, กรกฎาคม 10, 2016, 01:32:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

ตอนนี้ ทำเล่นๆ ไม่นึกว่าจะทำได้วันเดียวเสร็จ  ::Glad::
คลีน+แปลสด
จะได้จำไว้ หมักไว้ก่อน แล้วค่อยไปปั่นงานส่งวันสุดท้าย  ::HoHo::

พอมาอ่านๆดูแล้วไม่ชอบใจสักเท่าไร สาระฮ่า ก็ไม่ค่อยมี แปลใหม่ดีกว่า

ไซต์ใหญ่ อ่านง่ายกว่าเดิม

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

mr.supply

ยังสนุกเหมือนเดิมครับตลกดีแต่ก็มีแทรกข้อเท็จจริงต่างๆ ลงไปด้วย รออ่านตอนต่อไปครับ

kaithai

tom053795786

เยี่ยมครับ เยี่ยมไปเลย จะรอรับชมตอนต่อไปน่ะครับ สู้ๆ

biggiggog

karnkarn

css001

MΞLODY

ดีงามมากครับ ผมต้องไปฝึกการกระตุ้นบ้างแล้วสินะ

แต่ประเด็นคือยังไม่มีคนให้เล้าโลมนี่สิ มันเศร้าตรงนี้ล่ะ ฮืออ  ::Crying::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

(จิ๋ว)

เวลากดเพิ่มสกิล ให้เน้น vit กะ str นะ   ::Bloody::

agi ไม่ต้อง เอาแบบสายไนท์อึด ถึก โหดเทพๆ   ::JubuJubu::

int มีบ้างจะได้ช่างสังเกต   ::Sobad::  เหมือพี่วัช ขาาาาาา  เอิ๊กๆ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

sthanya

HypN♥s

แหม่....ทำไมพระเอกมันอ่อนแบบนี้ฟระ....เป็นตรูไม่ได้นะ  ::Fighto::

ขอยืมคำพูดไปใช้หน่อยนะ "พันธมิตรนมกับหอย" ใช้ได้ๆ ::HoHo::

รอบหน้าจะคอยดูตัวป่วนนะจ๊ะ ::Ahh::