ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

"เธอ" เจอ "ของใหญ่" ...(นุ้ย)

เริ่มโดย yedkedt, มิถุนายน 04, 2016, 08:12:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedkedt

เจอ"ของใหญ่"... "นุ้ย" มันส์ "หี" มาก ๆ เลยผัวจ๋า ...

เรื่องเกิดขึ้นเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว ผมชอบให้ "นุ้ย" เด็กเก็บบำเรอดามของผมใส่กระโปรงสั้นๆใส่กางเกงในบางๆ เวลานั่งรถไปต่างจังหวัด บ่อยมาก ส่วนมากเวลาเข้าไปเติมน้ำมัน ผมจะให้นุ้ยดูเด้กปั้มที่หน้าตาดีๆ พอนุ้ยเลือกได้แล้ว ผมจะให้นุ้ยแกล้งโทรศัพท์ แล้วผมจะบอกให้เด็กปั้มเช็ดกระจก ส่วนผมแอบไปที่ร้านค้า รอดู พอเสร็จแล้วกลับมาถามนุ้ยว่าเป็นยังไงบ้าง นุ้ยบอกว่าเขามองไม่กระพริบตาเลย

หลังจากนั้นเราไปบางแสนกัน ขับผ่านชาดหาดที่มีร้านบาร์เบียร์ มีผู้หญิงอย่างว่าเยอะมาก ไปกันหลาย ครั้งแล้ว แต่คราวนี้ ผมบอกนุ้ยว่า อยากจะเย็ดกับฝรั่งไหม โดยคุยกันว่าจะให้เธอไปนั่งแถวชายหาด และแต่ตัวเหมือนผู้หญิงบาร์ กระหรี่ หากินแถวนั้น เธอบอกว่าน่าจะดีนะ เห็นในหนังมาเยอะแล้วอยากเจอของจริงบ้าง ผมเอารถไปจอดในห้างแล้ว คุยกันว่า ถ้าถูกใจแล้วไปโรงแรมเลยนะ ให้นุ้ยโทรบอกว่าอยู่ที่ไหน แล้วจะไปเจอกัน นุ้ยผมพูดภาษาอังกฤษได้บ้าง

แล้วนัดกันว่าจะมีเพื่อนตามมาอีกที หลังจากนั่นผมก็เดินไปกันนุ้ยแลวเราก็แยกกัน โดยผมนั่งแอบดู ซักประมาณครึ่งชั่วโมง ก็เป็นไปตามแผน มีฝรั่งอายุประมาณ 30 กว่าๆ น่าจะใช้ได้ เดินเข้ามาคุยกับนุ้ยม

ซักพักมันก็ก็ชวนนุ้ยเดินไปในห้าง ผมโทรถามนุ้ย นุ้ยบอกว่าตกลงว่าจะไปโรงแรมแต่ขอไปซื้อของก่อน (ถุงยาง) และเจล นุ้ยนี่ร่านสุด ๆ สุดๆ เลย เตรียมการพร้อมจริงๆ สงสัยวันนี้คงจะโดนของใหญ่แน่ๆ งานนี้ และนุ้ยก็คุยตามที่บอกคือมารอเพื่อน แต่ยังพอมีเวลา เลยไปด้วย หลังจากที่ซื้อของเสร็จ ก็ไปโรงแรมใกล้ๆ ผมตามไปในโรงแรม แล้วนั่งรอ พอเขาขึ้นไปข้างบน

ผมก็โทรหานุ้ย บอกว่าเดี๋ยวจะโทรเข้าไปฟังเสียงก่อน นุ้ยก็บอกได้เลย ซักพักประมาณ 25 นาที่ผมก็โทรไปหานุ้ย โอ้นุ้ยผมทั้งร้องทั้งคราง เสียงดังมาก ได้อารมณ์จริงๆ ผมฟังแล้วมีอารมร์มากๆเลย ผมถามว่าเป็นยังไงบ้างนุ้ยผมบอกว่ายอดมาก ขนาดใหญ่มาก ประมาณ 8-9 นิ้ว กระแทกหีนุ้ยทีนึงสุดๆไปเลย ทะลวงถึงมดลูก ผมได้ฟังแล้วอยากเลยครับ เลยบอกนุ้ยว่า ให้บอกเขาว่าเพื่อนมาถึงแล้ว จะขึ้นมาหาข้างบน

ฝรั่งบอกว่าไม่มีปัญหาใช่ไหม นุ้ยผมบอกว่าไม่มีผมก็ขึ้นไปเคาะประตูห้อง นุ้ยผมก็มาเปิดประตู และแนะนำให้รู้จักกับฝรั่ง บอกว่าผมเป็นเพื่อน แต่ผมดูนุ้ยแล้วเวลาเธอเดินมาเปิดประตู รู้สึกว่าเธอจะเดินขาถ่างๆเลยนะ สงสัยคงจะใหญ่น่าดู พอแนะนำให้รู้จักกันแล้ว ผมก็สั่งเบียร์มา กินเพื่อกระตุ้น ผมขอตัวอาบน้ำ พออาบน้ำเสร็จก็ออกมา เห็นนุ้ยกับฝร่งยังเย็ดกันแบบสด ๆ ไม่ใส่ถุงตามที่เตรียมเอาไว้ อยู่เลยครับ เสียงนุ้ยเธอร้องดังมาก ผมกะนุ้ยเธอคงโดนฝรั่งเย็ดไปแล้ว อย่างน่อย 2-3 รอบแล้วแน่ ๆ เลย ส่วนฝรั่งเห็นผมแล้งมันก็ไม่อายเลย เรียกผมเข้าไปแจมอีกต่างหาก ผมก็ไปที่เตียงเลย

ฝรั่งดะบันกระเด้าเย็ดหีนุ้ยไปสักพักมันก็น้ำแตกในกับนุ้ยไปอีกรอบ ...

ผมเข้าไปคุยกับนุ้ยว่าเป็นยังไงบ้างมันส์หีไหม ผมคุยภาษาไทยกัน ฝรั่งมันคงไม่รู้หรอก นุ้ยบอกว่ามันส์จริงๆเลยผัวจําทั้งคับทั้งเสียว ผมเอาควยใส่ปากนุ้ยเลย นุ้ยดูดควยผมแรงมาก ทั้งมันส์ทั้งเสียว ซักพักฝรั่งก้เรียกให้ผมเอาบ้างผมก็จัดการเย็ดนุ้ยซะ แต่พอเอาควยเข้า โหรูนุ้ยบานเลย ผมเย็ดนุ้ยจนน้ำแตก เธอขอฟัก กินเบียร์ และมานั่งคุยกัน บอกว่าแสบหีมากๆ เลยผัวจ๋า ของฝรั่งทั้งใหญ่ทังยาว พอพักได้ที่ ผมก็เริ่มต่อ ผมเย็ดนุ้ย และฝรั่งก็เอาควยมาให้นุ้ยดูด โห ควยใหญ่จริงๆครับ ไม่รู้ว่ามันเข้าหีนุ้ยไปได้ยังไง ผมมีอารมณ์มากครับ เย็ดนุ้ยต่อแบบไม่ยั้งเลยครับ

พอจบยกก็อาบน้ำแต่งตัว นุ้ยผมก็ไปคุยกับฝรั่ง แล้วก็มีดูดปากกันอีก สงสัยคงจะสั่งลา หรือนัดอีกก็ไม่รู้ จากนั้นก็แยกย้ายกันไปผมก็ออกมาหาโรงแรมประจำของผม เปิดห้องเย็ดกันต่ออีก มันส์มากๆครับ

xonly-1092

dedamezzo