ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลองเสียวคุณแม่ลูกสอง copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, กรกฎาคม 11, 2016, 11:29:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ผมชื่อโต้ครับ สเป็คเรื่องผู้หญิงผมไม่มีหรอก ผมเน้นปริมาณมากกว่าคุณภาพ ว่าง่ายๆคือ ขี้เย็ด
ผมจะไม่จีบคนที่สวยมากนัก เพราะไม่ชอบพยายาม ผมเบื่อที่จะตามจีบครับ เอาแค่แม่งมีหี หุ่นดี
หน้าตาแค่พอใช้ได้ ผมก็เอาแล้ว ผมคบผู้หญิงซ้อนกันอยู่หลายคน เลยมีหีมาสลับๆให้เย็ดบ่อย

ตอนผมเรียนมหาลัย เพื่อนผมคนนึงมันมาชวนผมไปช่วยมันขายของที่สะพานพุทธ
มันบอกให้ผมช่วยไปยืนเรียกลูกค้าให้หน่อย ประมาณว่าเรียกสาวๆให้มาเข้าร้าน อะไรแบบนั้น
ซึ่งผมก็ตกลงนะ ถือว่าได้ช่วยเพื่อน แถมอาจจะได้หีมาเย็ดฟรีๆด้วย

แต่พอไปถึงสะพานพุทธ ผมโคตรจะผิดหวังเลย
เพราะมันกลายเป็นแหล่งรวมเด็กแว๊นซ์กับสาวสก๊อย ซึ่งผมไม่ค่อยโอเค
ถึงผมจะไม่ได้มีสเป็คผู้หญิงมากนัก แต่แนวแว๊นซ์ๆผมก็ไม่ไหวว่ะ แม่งหยาบเกิ๊น...

การไปตั้งร้านขายของที่สะพานพุทธเป็นอะไรที่แปลกใหม่มากสำหรับผม
เพราะมันเริ่มเปิดร้านกันตั้งแต่6โมงเย็น จนถึงเที่ยงคืนก็ค่อยเก็บร้าน ค่าที่ก็จ่ายกันเป็นรายอาทิตย์
ร้านเพื่อนผมมันขายรองเท้าผ้าใบ ตัวผมเองก็พยายามเรียกลูกค้า เชียร์ของขาย
แต่ลูกค้าส่วนใหญ่จะเป็นผู้ชาย หน้าตาแบบผมไม่สามารถช่วยกระตุ้นยอดขายเหี้ยอะไรได้เลย

พอผ่านไป4วัน มันก็ไม่สนุกเท่าไหร่นักหรอก ที่ต้องนอนดึกๆ แล้วก็ขายไม่ดีแบบนี้
เพื่อนผมมันก็เข้าใจว่า"มันน่าเบื่อ" เลยบอกให้ผมกลับบ้านเลยก็ได้นะ
ตัวมันเองก็อาจจะขายแค่อาทิตย์นี้อาทิตย์เดียว แล้วอาจจะไปหาขายที่อื่นต่อเพราะที่นี่มันขายไม่ดี
ผมก็เลยบอกมันไปว่างั้นจะช่วยจนหมดอาทิตย์แล้วกัน เพราะพูดไว้แล้วว่าจะช่วยเพื่อน

หลังจากนั่งเบื่อๆอยู่นาน ก็มีลูกค้าผู้หญิงคนนึง เดินอุ้มลูกเล็กๆเข้ามาเลือกรองเท้า
ผมดูแล้วว่ายังไงก็สก๊อยแน่ๆ แต่เป็นสก็อยที่น่ารักนะ ตัวเล็กๆ ผิวขาว ใส่กางเกงขาสั้นมากๆ
แล้วก็มีผู้ชายอีกคนเดินตามมา ผอมมาก ดูขี้ยา มีรอยสักแบบสักในคุกเต็มแขน
ข้างๆกันมีเด็กผู้ชายอีกคนอายุประมาณ2ขวบได้ ดูแข็งแรง ร่าเริง พลังล้น ซนตามสไตย์เด็กผู้ชาย

ผมมองดูจากหน้าตาแล้ว สก๊อยลูก2คนนี้น่าจะอายุ 20ต้นๆ บ้านคงพอมีเงินเพราะใส่ทองเส้นใหญ่มาก
คาดว่าสามีน่าจะมีอาชีพเป็นเภสัชกร ดูทรงแล้วรวยเพราะขายยาแน่นอน
สักพักผัวเค้าก็บอกว่าจะเดินไปดูจิว(เครื่องประดับ)ร้านข้างๆ ปล่อยให้เมียเค้าเลือกรองเท้าไป

พอผัวเค้าไม่อยู่ ผมก็กล้าขึ้นมาทันที เข้าไปช่วยเลือกช่วยเชียร์ของ ก่อนจะชมลูกที่อุ้มอยู่ว่าน่ารักนะเนี่ยะ
จำได้ว่าเล่นมุขประมาณว่า "อยากได้ลูกหน้าตาแบบนี้บ้างจัง ต้องหาแม่หน้าตาแบบไหนเนี่ยะ"
แล้วตัวผู้หญิงก็หัวเราะ ถามผมว่าร้านเปิดวันไหนบ้าง ผมก็บอกว่าเปิดทุกวัน ผู้หญิงก็พยักหน้า

แต่ก็ไม่ซื้อ... แล้วก็เดินออกจากร้านไป
ผมก็เฉยๆแหละ ไม่ได้คิดอะไร เพราะมันขายไม่ดีมาหลายวันแล้ว

บอกตรงๆว่าผมจำผู้หญิงคนนี้ไม่ได้เลย ถึงแม้ว่าเธอจะน่าล่อขนาดไหน
แต่ด้วยความที่เธอโดนเคลือบด้วยลุคสก๊อย มีลูกอีก2คน แถมมีผัวเป็นเภสัช
ทำให้ผมไม่คิดจะหม้อเธอหรอก เอาตรงๆผมอาจจะชอบผู้หญิงลุคลูกคุณหนูมากกว่า
เพราะผมชอบเย็ดผู้หญิงเรียบร้อยๆ แล้วเปลี่ยนให้เธอกลายเป็นอีร่าน อีขี้เงี่ยน มันสะใจกว่า

แต่ปรากฏว่าวันต่อมา คุณแม่ลูก2คนเดิมกลับมาที่ร้าน วันนี้เธอมาคนเดียว แต่ก็ยังดูสก๊อยๆนะ
เธอมาเลือกๆรองเท้า ผมก็แซวไปว่าทำไมวันนี้มาคนเดียว เธอก็หัวเราะน่ารักดีเหมือนกัน
พอเธอเลือกรองเท้าได้ เธอก็ยื่นเงินมาจ่ายค่ารองเท้า ตอนนั้นผมกำลังนับเงินแล้วส่งเงินให้เพื่อนผมอยู่
เธอก็ถามขึ้นมาว่า "ว่างป่าว จะชวนไปกินข้าว..."

ผมหันกลับมามองเพื่อนผม เพื่อนผมมันก็ดูอึ้งๆ ก่อนจะตอบแทนผมว่า "ว่าง"

ผมก็เลยเดินออกมาพร้อมคุณแม่ลูก2ทันที ผมก็เริ่มถามแหละว่าชื่ออะไร เธอก็บอกว่าเธอชื่อพราว
แนะนำตัวกันไปมาก็สรุปได้ว่า พราวอายุ22ปี(ตอนนั้นผม20) เธอไม่ได้เรียนแล้ว อยู่กับผัว แต่ผัวไปๆมาๆ(?)
มีลูก 2 คน คนนึง6เดือน ส่วนอีกคน 2 ขวบกว่าๆ วันนี้ผัวเธอไม่อยู่ เธอเลยทิ้งลูกไว้ที่ห้อง

ผมเดาเอาว่าพราวคงเป็นเมียน้อยครับ
คือไอ้ที่ผัวไปๆมาๆโดยไม่ทราบสาเหตุเนี่ยะ แม่งก็มีแค่อย่างเดียวแหละ

แต่ผมไม่ได้สนใจเรื่องพวกนั้นหรอก ผมอยากเย็ดอีนี้แล้วมากกว่า แต่ผมไม่อยากพาแม่งไปเปิดโรงแรมเลย
แล้วบอกตรงๆว่าผมไม่ให้อีพราวไปเหยียบบ้านผมเด็ดขาด ผมกลัวแม่งจะมาเกาะติดชีวิตผมว่ะ
ผมเลยแกล้งทำเป็นห่วงลูกเธอ โดยถามว่า"อ้าว...แล้วลูกพราวอยู่กันแค่ 2 คนเองเหรอ...น่าเป็นห่วงนะ..."

"เอางี้ละกัน...เดี๋ยวเราไปส่งพราวที่บ้านดีกว่า...พราวจะได้อยู่กับลูก...เราคิดถึงไอ้ตัวเล็กด้วย..."
ดูดีใช่ป่ะ... นั้นแหละ คือมุขที่กูชอบใช้ แสร้งทำเป็นห่วงใย แต่แฝงไปด้วยแผนการเย็ด

พราวส่งยิ้มให้ผม พูดกลับมาประมาณว่า ขนาดผัวจริงๆยังไม่ห่วงลูกเค้าเท่าผมเลย
แล้วผมก็เรียกแท็กซี่ไปกับพราว บ้านพราวอยู่เส้นพระราม3ครับ เป็นคอนโดไม่ใหญ่มาก
พอเปิดประตูเข้าไปก็จะเจอห้องรับแขก แล้วก็จะมีห้องนอนเล็กๆอีกห้องนึง
พราวเปิดประตูห้องนอนเข้าไปทักทายลูกตัวเอง ไอ้ตัวเล็กนอนอยู่บนเตียงเด็ก
ส่วนลูกชายคนโตชื่อ"น้องแม็ก" ก็เรียก "แม่ๆๆ" อะไรทำนอนนั้น แต่พูดไม่เป็นคำหรอก

เด็กผู้ชายอ่ะ พลังมันเหลือ แม่งโคตรจะซน เดินตึงตั่งๆ วิ่งชนแม่งทุกอย่าง
แล้วก็เอาค้อนพลาสติก มาตีหัวพราวทีนึง ตีหัวผมทีนึง แล้วก็หัวเราะชอบใจ
ผมก็โอเคนะ รอเวลาให้เด็กมันเหนื่อย แล้วค่อยเล่นกับแม่แม่งต่อ

จนเวลาประมาณ 3 ทุ่ม น้องแม็กก็เริ่มซึมๆ นั่งเอียงลงๆแต่มือยังถือค้อนพลาสติกแน่น
จนพราวต้องจับน้องแม็กเข้าไปนอนในห้องนอน แต่ไม่ได้ปิดประตู แล้วก็เดินออกมาคุยกับผมต่อที่โซฟา

พราวก็คุยกับผม ประมาณว่าพราวอยากให้ครอบครัวตัวเองมีความสุขแบบนี้จัง
อยากให้ผัวตัวเองเหมือนกับผม ให้เวลาพราวบ้าง เล่นกับลูกบ้าง

ผมก็เลยบอกไปตรงๆว่า "คนเรามันไม่เหมือนกัน ต่างคนก็มีข้อดีเป็นของตัวเอง"
"สามีพราวอาจจะไม่มีเวลาเหมือนสามีคนอื่น แต่เค้าก็มอบของขวัญเป็นลูกๆให้ ถึง 2 คนนะ"
ผมพูดเอาหล่อๆ จนพราวก็น้ำตาซึม ผมเห็นโอกาสแม่งลอยมา ก็เลยจับพราวมากอดซะหนึ่งที

พราวก็หัวเราะทั้งน้ำตา ผมเลยจัดการดูดปากพราวเข้าให้ ผมชอบนะ เย็ดผู้หญิงตอนร้องไห้เนี่ยะ
แล้วผมก็จัดการไซร้คอ ล้วงนม ล้วงหีเต็มที อีพราวแม่งไม่มีห้ามเลย คือแม่งก็ง่ายแหละ

ผมจะจับแม่งแก้ผ้า แม่งก็แก้เอง ผมก็เลยงัดควยออกมาให้แม่งดูด แม่งดูดโคตรเก่ง
ผมจับอีพราวให้คุกเข่าอยู่ที่พื้น ส่วนผมยืนจับหัวแม่งโยกเข้าหาควย
อีเหี้ยๆนี้แม่งเป็นงานสัดๆ ไม่ต้องสอนเลย แม่งทำเป็นหมด ผมจับควยกระทุ้งแก้มแม่งจนแก้มตุ่ย
แล้วงัดลำควยออกมาตีปากแม่ง2-3ที อีพราวแม่งยิ้มแล้วจับควยดูดใหม่

ผมเริ่มทนไม่ไหวเลยเอาถุงยางออกมาจากกระเป๋าตังค์ พอใส่ถุงปั๊บ ผมก็จับแม่งโก่งตูนเย็ดทันที
คือผมไม่กล้าเลียหีแม่งหรอก ผมกลัวโรคว่ะ ผมไม่รู้จักอีนี่มาก่อนเลย ผมเลยต้องป้องกันตัวเองไว้ก่อน
ผมกระเด้าหีอีพราวอยู่สักพัก อีพราวแม่งแทบไม่ส่งเสียงร้อง สงสัยแม่งจะกลัวลูกแม่งตื่น

พอแม่งไม่ร้อง ผมก็ไม่ค่อยสนุก ผมก็เลยจับแม่งเดินเย็ด เดินไปรอบๆห้องรับแขกนั่นแหละ
อีพราวแม่งก็ซี๊ดปากเบาๆ แต่แม่งก็ยังไม่ร้อง จนผมพาแม่งเข้าไปเดินเฉียดๆห้องนอน
แม่งคงเริ่มรู้ตัวมั้งว่าผมจะทำอะไร แม่งรีบบอก"โต้ ไม่เอาๆ" แต่ผมเอาไง...ผมอยากเงี่ยน...

ผมเลยจับเอวแม่งกระทุ้งหี กระแทกจนแม่งต้องเข้าไปในห้องนอน
ผมเห็นน้องแม็กแม่งนอนอยู่บนเตียง ในมือแม่งยังถือค้อนพลาสติกอยู่เลย
ผมจับอีพราวเกาะเตียง กระทุ้งหีดังตับๆๆ มีตีตูดแม่งแบบหนังฝรั่งด้วย
ผมว่าอีพราวแม่งก็คงเงี่ยนแหละ เพราะถึงปากมันจะบอกว่าอย่าๆ แต่แม่งก็ยืนให้ผมกระเด้าง่ายๆเลย

แต่น้องแม็กแม่งก็ไม่ตื่น... ไอ้เด็กเวร... แม่งไม่ช่วยกูทำมาหากินเลย...
ผมเลยต้องกระแทกควยใส่หีอีพราวแรงๆทีนึง แล้วปล่อยให้แม่งกระเด็นลงไปนอนบนเตียง

พอแม่งล้มลงไป ผมก็รีบเข้าไปประกบเย็ดแม่งต่อทันที ผมจับอีพราวเย็ดเหมือนท่าหมา
แต่ให้แม่งเอามือเกาะหัวเตียงไว้ ผมจับเอวแม่งกระแทกใส่ควยไม่ยั้ง อีพราวก็ครางเบาๆ

แล้วผมก็สะกิดน้องแม็กให้ตื่นโดนการตีขาเด็กเบาๆ จนเด็กแม่งตื่น
เด็กแม่งก็ตื่นมา ตาลอยๆ ตื่นมาแบบงงๆ แต่มือแม่งกำค้อนพลาสติกแน่นเลยนะ
พอแม่งเห็นผมเย็ดแม่แม่งอยู่ แม่งคงคิดว่าพวกผมกำลังเล่นเหี้ยอะไรกันอยู่ แม่งรีบตื่นมาเล่นด้วย

พออีพราวแม่งเห็น แม่งรีบบอกให้ผมหยุด แต่ผมไม่หยุดว่ะ ผมกำลังมันส์ควยเลย
พอน้องแม็กแม่งตั้งหลักได้ แม่งเอาค้อนพลาสติกตีแม่ตัวเองใหญ่เลย
เวลาตีโดนหัว ค้อนแม่งก็จะดัง"ป๊อกๆๆๆ" ผมโคตรสะใจ ที่ได้เย็ดหีอีแม่สก๊อยให้ลูกแม่งดู

ผมจับอีพราวลงมานอนบนเตียงแล้วจับขาแม่งพาดบ่าผม ก่อนจะกดควยกระเด้าหีต่อ
แต่คราวนี้ลูกแม่งเสือกมากวนผมแทน น้องแม็กแม่งเอาค้อนตีหัวผมใหญ่เลย
พอเป็นแบบนี้ อีแม่แม่งก็หัวเราะชอบใจ บอกลูกแม่งว่า"เอาเลยลูก... พี่เค้าแกล้งแม่...ตีแรงๆ..."

ผมก็เลยบอกน้องแม็กว่า "กินนมไหม?...นี่ไงนมๆ" แล้วผมก็ชี้ไปที่หัวนมอีพราว
เด็กแม่งเป็นงานว่ะ แม่งตรงเข้าไปดูดหัวนมเลย ส่วนผมก็รีบจับมืออีพราวกดไว้เหนือหัวตัวมันเอง
ไม่ให้แม่งมีมือห้ามลูก พอน้องแม็กแม่งดูดนมไปซักพัก มืออีพราวก็อ่อนลงจนผมไม่ต้องจับ

ตอนนี้ผมเลยได้เย็ดอีแม่สก๊อยลูก2ของผัวขี้ยา โดยมีลูกชายคนโตร่วมดูดนมอยู่

ยิ่งเห็นผมยิ่งเงี่ยน เลยไม่ทนแล้ว เร่งควยกระแทกหี แรงขึ้นๆ
อีพราวแม่งก็บีบนมตัวเองให้ลูกแม่งดูดเน้นๆ ผมเห็นแล้วแม่งโคตรจะเงี่ยน
ผมเลยจัดการดึงควยออกมา แล้วถอดถุงยางออกมาเพื่อชักควย
แล้วเอาหัวควยจิ้มที่ปากรูหีแม่ง ก่อนจะปล่อยน้ำควยออกมาละเลงรูหีอีแม่กะหรี่สก๊อย

พอผมแตกเสร็จ ผมก็ให้ลูกแม่งมาดูหีแม่มันเอง ก่อนจะจับมือเด็กให้ลองลูบหีอีพราว
มันลื่นๆมือมั้ง เด็กมันคงสนุกมือมัน ผมก็เลยให้น้องแม็กเอานิ้วแยงหีแม่มันเล่น
อีพราวแม่งไม่ห้ามแล้วนะ แม่งแหกหีให้ลูกแม่งแยงหีง่ายๆเลย ลูกแม่งก็หัวเราะชอบใจ

พอดีตอนนั้นเพื่อนผมแม่งโทรเข้าเครื่องมาพอดี ผมเลยขอตัวเดินออกมารับสาย
เพื่อนผมแม่งก็ถามว่า"ได้เย็ดยัง?" ผมก็ตอบว่า"เย็ดแล้ว... เย็ดให้ลูกแม่งดูด้วย..."
เพื่อนผมแม่งก็หัวเราะชอบใจ บอกให้ผมถ่ายคลิปมาให้แม่งดูด้วย ผมก็บอกว่าได้ๆ

แล้วผมก็เดินกลับเข้ามาในห้อง เห็นน้องแม็กแม่งยังเล่นหีแม่มันเองอยู่เลย
ส่วนแม่มันก็นั่งชั่นเข่า ปล่อยให้ลูกแม่งเล่นหีไป ผมเลยจัดการเอามือถือขึ้นมาถ่าย
ผมเดินไปถ่ายหน้าอีพราว ถ่ายไล่ลงมาที่นม มาถึงหีที่โดนน้องแม็กแยงหีเล่นอยู่
อีพราวแม่งทำหน้าเงี่ยนสู้กล้อง ทำปากเหมือนส่งจูบให้กล้อง แต่สมัยนั้นกล้องมือถือมันไม่ดีหรอก

แล้วผมก็เลยบอกพราวว่า เดี๋ยวขอออกไปกินน้ำหน่อยนะ แล้วผมก็เดินออกมาจากห้อง
เดินมาใส่เสื้อผ้า ตอนนั้นเริ่มคิดๆแล้วว่าถ้าอยู่ๆผัวแม่งกลับมา ผมอาจจะได้แดกลูกปืนแทนน้ำก็เป็นได้

พอคิดได้เช่นนี้แล้ว ผมจะอยู่ต่อไปเพื่ออะไร เย็ดก็เย็ดแล้ว ผมเลยรีบกลับบ้านทันทีว่ะครับ

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

witcha

ขอบคุณครับ ที่หาเรื่องดีดีมาให้อ่าน

kabyala

โหโหดจังครับ ไม่สงสารเด็กเลยนะ แต่ก็เสียวไปอีกแบบ ขอให้ได้แค่คิดนะครับอย่าทำจริงๆละแบบนี้ ขอบคุณครับ

bump

aspirine2535

โหดได้ใจครับ

13doom

ขบอคุณสำหรับความดุดันครับ ดิบได้ใจเลยครับท่าน  ::Angry::

DinoZaurkid

ขอบคุณที่มาเล่าสู่กันฟังครับ อ่านๆไปนึกเสียวแทนเลยว่าถ้าผัวเขากลับมานี่คงแย่แน่

samsung014

ขอบคุณครับ แต่โหดหื่นไปนิดนะครับ อิอิ

hanabombam

โห้นิสัยนะ น้ำแตกแล้วแยกทางจริงๆ จะบอกลาสักคำก็ไม่มี

arena

ดูเถื่อนๆดิบๆดี อ่านจนจบไม่ค่อยชอบเท่าไ่ร แต่ไมกูแข็ง (+_+) ::HoHo::

dadam087

xonly-1092

เล่นต่อหน้าลูกไม่เกรงใจเลย .......... ::Hunger::

sarawalee0967

twincock

ขอบคุณครับผม // เจอหน้าวันเดวได้เลย สงสัย Husband ไม่ค่อยมีเวลา