ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูเพื่อนชายแท้ ตอนที่ 4 จบ [ช-ช]

เริ่มโดย บุญแหก, กรกฎาคม 12, 2016, 09:58:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

บุญแหก

แอบดูเพื่อนชายแท้ [4][จบ]

ช่วงเดือนนี้มีวันหยุดยาวบวกกับมีงานแข่งกีฬาห้าสถาบันทำให้เราได้หยุด
อาทิตย์หนึ่งเต็มๆส่วนใหญ่ก็กลับบ้านกัน  พวกที่อยู่ก็มีบ้างไปดูกีฬาเชียร์กีฬา
ส่วนผมอยู่ห้องเป็นส่วนใหญ่  เพื่อนตอนแรกๆก็ไปดูกีฬาได้สองสามวัน
พอท้ายๆก็ไม่ไปแล้วเห็นบอกว่าเพื่อนๆไม่อยู่แยกย้ายไปเที่ยวบ้างกลับบ้าน
กันบ้าง  ผมเห็นถ้ามันไม่นอนก็เล่นเกมส์  บางทีก็นั่งเล่นไพ่กับผมบ้าง
วันนี้ผู้คนร่อยหรอบรรยากาศเงียบไปหมด  ผมกับเพื่อนนั่งเล่นไพ่กันจนดึก
เรื่องง่วงนะไม่มีอยู่แล้วเพราะกลางวันเราไม่มีอะไรทำก็นอนกันทั้งวัน
นี่ก็ห้าทุ่มได้แล้วมั้ง  หลังจากจบเกมกำลังจะแจกไพ่รอบใหม่เพราะมีคน
อยู่กันแค่สองคนก็เล่นไปงั้นๆดีกว่านั่งกันเฉยๆ  มันก็พูดโพล่งขึ้นมาว่า
มึงเลี้ยงเบียร์กูหน่อยดิ  ผมก็ถามว่า  อ้าวทำไมละมึงไม่มีตังหรือ 
เขาก็ยอมรับว่าปลายเดือนหมดตังแล้วเหลือแต่เงินไว้กินข้าวอย่างเดียว

ผมกับเพื่อนก็เดินกันไปที่ร้านสะดวกซื้อใกล้ๆ  แต่ผมซื้อแค่น้ำแข็งหลอด
มาสี่ถุง  ถือกันคนละสองถุง  เพื่อนมันรีบบอกผมว่า  กูขอให้มึงเลี้ยงเบียร์
ไม่ใช่เลี้ยงน้ำแข็งหลอด  ผมก็บอกว่าให้เฉยไว้ขอให้เชื่อใจกู  แม้จะยังงงๆ
แต่เขาก็ไม่เซ้าซี้อะไรเดินกลับกันมาเงียบๆ  หลังจากเข้าห้องแล้วผมก็ไปเอา
ถังพลาสติกในห้องน้ำออกมา  ไปเปิดตู้เสื้อผ้าแล้วหยิบเบียร์ทั้งหมดที่มี
8 ขวดลงในถังแล้วเอามาวางไว้ตรงกลางห้อง  เขามองที่ถังเบียร์แล้ว
มองหน้าผม  ผมบอกแกะน้ำแข็งใส่ไปเลยจะได้แช่เย็นเย็น 
เขาถามว่า  "มึงมีอยู่แล้วหรือ" 
ผมบอกไปว่า  "เออ กูทยอยซื้อเก็บไว้ให้เอาไว้แฮปปี้เบิร์ดเดย์มึงวันนี้ไงละ"
เขาถาม  "มึงรู้ได้ไง"   
ผมเลยย้อนไปว่า  "กูรู้ก็แล้วกัน ใช่วันนี้ปะหล่ะ"
เขายิ้มสดชื่นมีสีหน้าที่ขอบคุณผมจริงๆ  "เออใช่วันนี้แหละขอบใจมากเพื่อน" 
มันเดินเข้ามากอดคอผมบอกผมว่า  "กูไม่มีตังอยากกินแก้เหงาก็เลยขอให้มึงเลี้ยง"
ผมบอกไปว่า  "ต่อให้มึงไม่ขอกูก็จะเลี้ยงมึงอยู่แล้ว"

เราทั้งคู่นั่งลงกับพื้นเอามาเปิดแค่ขวดเดียวจิบๆรอให้เย็นก่อน
ผมบอกว่า "กูเลี้ยงได้แค่นี้นะ 8 ขวดยี่ห้อถูกสุดแล้วจะได้กินเยอะหน่อย"
เขารีบบอกว่า  "กูแดกได้ทั้งนั้นแหละ  ขอบใจที่มึงเลี้ยงวันเกิดให้"
ขอบใจผมเป็นครั้งที่สอง  ผมก็บอกว่า  "ไม่เป็นไรกูก็อยากกินอยู่แล้วด้วย"
ช่วงที่เรานั่งกินกันผมสังเกตว่าเพื่อนผมพอแอลกอฮอล์เข้าปากแล้ว
ดูสดใสร่าเริงต่างกับตอนเล่นไพ่มากดูมันหงอยๆ  ผมเลยลองถามดู
เขาบอกว่าเขารู้สึกเซ็งที่แม้แต่วันเกิดตัวเองก็ไม่มีอะไรพิเศษ  เงินก็ไม่มี
ตอนแรกก็ทำใจแล้วว่าปีนี้เงียบเหงาแน่  แต่ในที่สุดแล้วก็อดใจไม่ไหว
เลยขอให้ผมเลี้ยง  "จะให้กูขอยืมเงินมึงนะกูไม่ทำหรอกเพราะกูรู้อยู่ว่า
กูไม่มีปัญญาใช้คืน  ขอให้มึงเลี้ยงดีกว่าได้แดกฟรีๆ"  เขาพูดไปด้วย
น้ำเสียงสดใสร่าเริงปนเสียงหัวเราะเขายอมรับว่าดีใจจริงๆที่ได้ฉลองกัน

ผมกินหมดไปขวดหนึ่งแต่เขาหมดไปสองแล้ว  เรื่องนี้ต้องยกให้เขาเลย
ทำให้ผมอดนึกถึงคืนนั้นไม่ได้ที่ผมแอบชัก ว่าวให้หลังจากกลับมาจากไป
กินเหล้าข้างนอก  คืนนี้ผมจะลองกินให้เมาๆบ้างเหมือนกันจะได้ไม่อาย
เวลาตัวเองพูดอะไรออกไปจะได้อ้างว่าเมาๆจะได้ไม่มีใครถือสา
เราคุยกันไปตอนนี้ก็ตีสามเข้าไปแล้วเราทั้งคู่ก็เริ่มเมาแล้ว แต่ก็ไม่ใช่แบบ
ไม่รู้เรื่องรู้ราว  จนเหลือขวดสุดท้ายผมก็ยกให้  เขาก็บอกว่าตัวเองก็ไม่ค่อย
ไหวเหมือนกันแต่ก็ต้องกินให้หมด  ขวดสุดท้ายกินหมดแล้ว  ผมจึงบอกว่า
รอเดี๋ยวแล้วเดินไปเปิดตู้เสื้อผ้า 
"นี่คาร์ลเบิร่กสำหรับมึงคนเดียว"
"เฮ้ยมึงรู้ได้ไงว่ากูชอบ" 
ผมบอกว่า  ก็เขาเป็นคนเล่าให้ฟังเองเมื่อวันก่อน
หลังจากที่กลับมาจากคาราโอเกะ  เขาเอาแช่บอกว่าให้เย็นก่อนจะอร่อยมาก
แล้วลุกไปเยี่ยว  ตอนกลับออกมาเขามากอดผมแล้วหอมแก้มฟอดหนึ่ง 
"มึงเป็นเพื่อนที่น่ารักมาก" แล้วหัวเราะ  เดินกลับไปนั่งที่เดิม  แทนที่ผมจะรู้สึก
ถึงรสสัมผัสที่แก้ม  ตัวเองกลับไปรู้สึกถึงก้อนเนื้อที่ดุนอยู่ที่หลังผมแทน

ช่วงรอให้เบียร์เย็นผมเลยถือโอกาสแกล้งถามไปว่ามันยังไม่มีแฟนหรือ
ไม่เห็นมีผู้หญิงโทรมาหาเลย  เขาตอบผมว่ามีแต่ตอนนี้ท้องทางบ้านเลย
ให้พักการเรียนไปก่อนให้แฟนกลับไปอยู่บ้าน  ผมเลยถามต่อว่าที่บ้าน
มันรู้เรื่องนี้แล้วยัง  เขาบอกว่าไม่กล้าบอกหรอก  ผมถามว่าแล้วทาง
ฝ่ายหญิงเขาว่ายังไง  เขาบอกว่าก็ไม่รู้เหมือนกันจะเอายังไงก็ยอม
ทั้งนั้นแหละถึงขั้นนี้แล้วก็ไม่รู้จะทำยังไง  แฟนที่เพื่อนพูดถึงก็คือคนที่
พามาเย็ดที่ห้อง  คนที่ผมเคยนอนแอบดู เขามีแฟนคนนี้คนเดียว
เขาเล่าต่อว่า

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

olemantu

ยังไงหว่า ตกลงว่าอยากรู้..หรือไม่อยากเนอะ..............  รู้ละว่าชอบผู้ชายแท้ ๆ จริง ๆ

dd2d3e

br007

ขอบคุณนะครับ

น่าจะรู้ตัวนะ ตอนที่ทำคราวที่แล้ว อาการบอก

dang_03

minevolt

รอลุ้นมาตลอดว่าสุดท้ายแล้วจะได้แต่แอบดูรึป่าว ขอบคุณมากครับ

Jai227

xonly-1454

รอลุ้นว่าเมื่อไหร่จะถึงตอนแสดงว่าไม่ใช่ชายแท้

hanadox77