ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[emily] Natsuiro (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 14, 2016, 04:02:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

ผลงานชิ้นที่ 16!

เรืองส่งท้ายกับแนว Vanilla ก่อนที่ผมจะเริ่มแปลซีรีส์ยาวบ้างซักที เอาจริงๆก็ไม่มีอะไรจะบรรยายมากรู้แค่ว่า"อยากมีพี่ข้างบ้านแบบนี้จังโว้ยยย"
เรื่องหน้าเตรียมพบกับซีรีส์ยาวแนว Harem กันได้เลย!! ::Yes!::

ปล.พวกเอ็งจะเรียกชื่อย่อกันทำไมฟะ คนแปลแม่มเขียนชื่อสลับกันมาหลายรอบแล้วนะเห้ย  ::Angry::

อ่านแล้วช่วยเม้นกันด้วยนะจ๊ะ เพื่ออนาคตที่ดีกว่าในการอ่านผลงานของทุกคนเองจ้ะ  ::Falling::

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

ThisLove

0scar

mitrejit

ในความรู้สึกผม สีตัวอักษรเป็นสีดำจะดูสบายตากว่านะคับ

darkofangelzero

คือว่า...พระเอกครับ คุณเธอทำให้ซะขนาดนี้คงไม่หวังให้เอ็งเป็นน้องชายคุณเธอหรอก เอ็งบื้อใช่มั้ย?

ปล.คนวาด2มาตรฐานมาก ตัวประกอบAผู้หญิงนี้วาดซะดีเชียว พอตัวประกอบAชายนี้ วาดส่งๆซะงั้น ไม่ใช่อะไร...ดีเเล้ว ::HoHo::

ขอบคุณค้าบ

sinnano

ทำเป็นใสซื่อ แต่กิริยาให้ท่าตลอด อย่าให้เจอแบบนี้จะจัดให้หนักเลยทีเดียลเชียล   ::Doubt::

HypN♥s

สงสัยไม่ทันเรียนจบก็มีลูกมีผัวก่อนซะละม้าง ::HoHo::

เนื้อเรื่องโรแมนติคโคมิดี้ดี ... ::HoHo::

MΞLODY

อ้างจาก: mitrejit เมื่อ กรกฎาคม 14, 2016, 04:25:52 หลังเที่ยง
ในความรู้สึกผม สีตัวอักษรเป็นสีดำจะดูสบายตากว่านะคับ

ผมลงสีตามต้นฉบับอ่ะครับ นานๆทีจะมีหน้าสีซักทีนึง แฮะๆ  ::Sobad::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

MΞLODY

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กรกฎาคม 14, 2016, 04:34:28 หลังเที่ยง
สงสัยไม่ทันเรียนจบก็มีลูกมีผัวก่อนซะละม้าง ::HoHo::

เนื้อเรื่องโรแมนติคโคมิดี้ดี ... ::HoHo::

ดั่งตำรา "เรียนไปปวดหัว มีผัวดีกว่า" สินะ  ::Oops::

MΞLODY

อ้างจาก: darkofangelzero เมื่อ กรกฎาคม 14, 2016, 04:26:08 หลังเที่ยง
คือว่า...พระเอกครับ คุณเธอทำให้ซะขนาดนี้คงไม่หวังให้เอ็งเป็นน้องชายคุณเธอหรอก เอ็งบื้อใช่มั้ย?

ปล.คนวาด2มาตรฐานมาก ตัวประกอบAผู้หญิงนี้วาดซะดีเชียว พอตัวประกอบAชายนี้ วาดส่งๆซะงั้น ไม่ใช่อะไร...ดีเเล้ว ::HoHo::

ขอบคุณค้าบ

ผมรู้สึกว่าเหมือนกับหน้าขาว-ดำหน้าแรกจารย์แกจะเผาๆยังไงไม่รู้สิ 5555+

avelance

ทำไมไม่มีเพื่อนวัยเด็กแบบนี้บ้าง

lhongy

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอฝากตัวด้วย

sila2535

ขอบใจจ้า ทำไมไม่เจอแบบนี้มั่ง ::WowWow::

l3elievE

งานของอาจารย์ emily นี้ผมชอบมากเลยนะครับ ลายเส้นแกสวยดี ยิ่งนมนี้ฟินเลย ขอบคุณมากๆครับแปลได้สุดยอดเลย อิอิ