ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนสาวสุดซี้ดส์ COPY

เริ่มโดย tamanสี่, กรกฎาคม 16, 2016, 09:12:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tamanสี่

สวัดดีครับ...มาอิกแล้ว 1 ประสบการณ์ของชีวิต........ครับมันเป็นอย่างนี้ครับ เมื่อตอนที่ผมยังเรียนสมัยปวส. ครับ ในห้องมีผู้ชาย 3 คน ผู้หญิงอีก 11 คนครับ..วันหนึ่งเราได้นัดกันไปกินเหล้ากันที่หอของเพื่อน...อ่ะครับ..พอหมดเรียนแล้วเราก้อไปกันประมาณ 7-8 คน กับเพื่อนของเพื่อนอ่ะครับ ก้อไปกินเหล้ากันที่หอเพื่อนกันก้อเกือบเมานัวเนียกันล่ะครับ...แล้วพอดีผมก้อได้แอบๆเล็งเพื่อนไว้คนหนึง...เธอสวยที่เดียวเลยหุ่นนี้สุดยอดสูงผิวสีแทน นมก้อประมาณ 36 ได้อ่ะครับ ก้อได้นั้งกินเหล้าข้างๆเธออ่ะครับ...เเล้วก้อมีกลับแกล้มด้วยเป็นหอยเเครงอ่ะครับ พอดีเธออยากกินแต่ดันทำเล็บมาซ่ะสวยเชียวแกะไม่ได้ผมเลยแกะให้เธอ....แรกๆก้อไม่เป็นรัยครับ พอไปๆมาๆมือเปื้อนเเล้วแก้วเหล้าถึงรอบแต่ไม่มีมือจับแก้วอ่ะครับ...ผมก้อเลยแซวไป..."ป้อนหน่อยดิ"....เธอก้อจับแก้วมาป้อน.....อย่างงี้ได้ 2 รอบครับ... มารอบ 3 เธอบอกมันป้อนยาก เธอก้อเลยบอก "มาใกล้ๆดิ" ผมก้อขยับไปแต่แล้วเธอก้อยกเล้าเเก้วนั้นหมดไปครึ้งแก้วอ่ะ..ผมเอ้าทามมายังงี้ล่ะ... พอพูดจบ..เธอก้อดึงผมไป....ประกบปากแล้วแยงลิ้นมา...ปล่อยเหล้ามาใส่ปากผม....อือฮือ..สุดยอด...เหล้าแก้วนี้..55++ หลังจากนั้นเธอป้อนผมแต่แบบนี้ครับ...สักพัก หกโมงเย็นโดยประมาณ..เธอบอกให้พาไปซื้อของหน่ยดิ..ผมฮืมๆไปๆดิ..ก้อขับมอไซด์ออกไป...ผมก้อยังไม่คิดรัยหรอกครับตอนนั้น.....พอขับไปสักพักมือเจ้าเธอดั้นไม่อยู่สุขขยับมาล้วงลงในกางเกงผม..."เอ้าอะไรนี้น่ะ"..เธอก้อไม่พูดไร..ก้อจับเล่นไปงั้น...ตอนนี้ผมไม่ได้แล้วเอาว่ะก้อหาขับไปในทางเปลี่ยวๆป่าๆหน่อย...เเต่ขณะที่ขับรถด้วยก้อหันไปดูดปากกับเธอ..โอ้ยสุดยอด เข้ารถด้วยดูดปากด้วย..ควย ก้อโดนจับหลังชนนมของเธอ....ซีดส์ๆสุดๆ....พอไปถึงป่ามะขามมันเป็นสวนของเขาเเต่จะมืดแล้วก้อไม่มีครัยอยู่.....จังหวะนี่ล่ะ..จอดรถเลย..."เอ้าจอดทามมายล่ะ"....เธอถามมา..ผมก้อบอกไปว่าแล้วทำอะไรเค้าล่ะ....."ก้อเงียนเนาะ".....ผมอึ้งไปเลย....ได้แต่อืมๆ.แล้วถามไป...แล้วเอาไหมล่ะ....พูดยังไม่จบ..เธอดูดปากเเล้ว..แลกลิ้นกันมันหยด.....ต่างคนต่างดึงเป็นอะรัยที่อืมๆๆๆสุดๆๆเท่าที่เคยเย็ดมาเลย...เธอเป็นงานด้วย..อายุก้อ..555++..23 เอง..รู้หมดต้องทำอย่างไร...พอดูดปากอยู่มือก้อล้วงไปถลกกระโปรงของเธอนึ้นมา..อิกมือปลดกระดุมเสื้อเธอออก..เธอก้อนั้งบนเบาะรถอ่ะครับ...ส่วนผมยืนที่หว่างขาของเธอ......พอกระโปรงถึงเอวแล้วจัดการเขี่ยติ่งเธอเลยเเต่ฮื้อๆ.กางเกงในเธอเปียกหมดเเล้ว..ผมไม่รอเเล้วดึงกางเกงในเธอลงแล้วบอกเธอ.."นี้ถ่างออกอิีกดิ"...เธอก้อจัดเต็มเลยครับ...น้ำเงียนของเธอสุดยอด...ยังไม่ได้อาบน้ำด้วย...อืมๆๆๆผมลงไปตวัดลงติ่งของเธอ..น้ำเธอเต็มปากเลยล่ะลงสกิดเเตดเธอ "อู้ยเสียวอ่ะ....โอ้ยๆๆสุดๆเเล้ว..." เอาเลยได้ป่ะ...... เธอพูดมา..เดียวก่อนดิ...ผมก้อทั้งเลียทั้งดูด...จนน้ำหมดเลยที่เดียว.....ใครบอกไม่อร่อยแต่ตอนนั้นสุดยอด.....เเล้วฌะอก้อเอามานี้ผมลุกไปเธอก้อดูดเอาน้ำของเธอเองอิกต่างหากพอโุดหมดเเล้ว...เธอก้อผลักผมนั้งลงเบาะแล้ว...บรรเลง..ควยของผม...อย่างเมามัน...ในสถานการนั้นด้วย..แอลกอฮอลงไข่....โอ้ยอย่าให้พูดเลยล่ะ....สุดๆ....ทั้งดูดทั้งเลียเหมือนเธอเอาคืนอ่ะครับ......พอเธอดูดไปพักหนึงผมก้อบอกเอาให้เเตกในปากเลยน่ะ...เธอก้ออืมๆ...."อืมๆ.......โอ้ยๆๆ...ศีดส์....."....เอาเลยเร็ว.....ใกล้แล้วเธอ...ผมเกร็งสุดปล่อยพุ้งออกไปจังหวะที่เธอเอาลงพอดีอืมๆๆๆๆสุดยอดเลยเธอ.....อ้าๆๆ
    อึมๆๆซีดส์...เเล้วเธอก้อจัดการดูดจนหมด.....แล้วผมก้อกำลังจะใส่กางเกง...เะฮก้อ "นี้ๆลืมไรไปป่าว...." ผมก้อถาม "อะไร"....55++เสร็จคนเดียวหรา....เค้ายังไม่เสร็จเลยอ่ะเตง....น่ะๆๆ.... แล้วเธอก้อนอนลงบนเบาะมอไซด์แหกล้อผม.....ใครเห็นจะไปทนได้..55+++น้ำ 2 ด้วย... แล้วบรรเลงลงแตดเธออิกครั้ง อึมๆๆ อ้าสๆ....เสียวอ่ะเตง...โอ้วซีดส์ๆๆเตงเอาเลยได้ป่ะ....ผมลุกขึ้นมา จับ ควย จ่อหอยเธอไว้..เอาดิยัดดิ....เธอจัดยับเขาไป.."โอ้ย..เจ็บอ่ะเตง....อืมๆแน่นมากๆ....ขนาดเธอ ผ่านมาเยอะเเล้วอ่ะ....แต่เเน่นมากๆๆ อุ้ยๆ..เจ็บอ่ะ...เตง..เบาะก่อนน่ะ...ผมก้อซอยอย่างเบาๆเเต่เน้นๆ....อึมๆ.อ้าส......เสียวสุดๆอ่ะเตง...ผมได้ยินเหมือนได้ใจเริ่มขยับความเเรงขึ้น....อุ้ยๆ.อึมๆ...ซีด..อ้า....เอานานๆน่ะเตงได้ป่ะ..เธฮพูดมา...ผมก้ออืมๆ....ตอนนี้แฉะหมดแล้วครับ...ทั้งควยทั้งหอย..และเบาะมอไซด์....เสียงกระทบดังเเปะๆแปะๆ....พร้อมเสียงครางของเธอ.....บรรญากาศสุดยอด.....เย็ดไปได้ซักประมาน 10 นาที่ เธอก้อผลักผมให้หยุด...เเล้วลุกขึ้น...เปลี่ยนใให้ผมนอนลงกับเบาะมอไซด์เเล้วเธก้อขึ้นมาเอาขาเหยียบบนพักเท้าทั้งสองขางอ่ะครับ.....ท่านี้สุดยอด.....เธอจับควยจ่อรูหอยเเล้วลงสุดเเท่งเลยร้องออกปากดังเลย.....โอ้ยๆๆ..อึมๆๆอ้าๆส.....เต็มหอยเลยอ่ะเตง....เธอก้อทำให้ผมขาขึ้นไม่เท่ารัยขาลงนี้ดิปั้บๆปั้บๆเลยดังมาก....ด้วยความมึนแล้วเมา.....ไม่สนอะไรแล้ว....เธอลงผมเด้งรับ.....สักพักเเล้วเธอก้อขยับจังหวะเร็วขึนสงสัยจะเสร็จแล้ว...ครางใหญ่เลย....ซีดใหย่เลย.....ผมก้อไม่รอครับเด้งสู้..เสียงนี้สุดยอด....สักคู่เธอกระตุกเสร็จเเล้ว....แน่ๆผมก้อเร่งกระเด้าขึ้นสวนไปเธอเองหัวสั้นหัวคลอนเลย...แล้วผมก้อพุ้งน้ำอิกครังเเต่ไม่ไช้ปากแต่เป็นในชอยของเธอเเล้วเธอก้อลงมานอนทับผมด้วยความเหนื่อย..สักพักเราก้อแต่งตัวกลับไปกินเหล้าที่หอเพื่อน....เหมือนเดิม...เเล้วทำเหมือนไม่มีอะไรเเล้วบอกเพื่อนว่ารถยางแตกอ่ะ....หลังจากนั้นเธอก้อมาให้ผมเอาอยู่เรื่อย...จนเขาไปคบกับเพื่อนอิกคนหนึ่งเเล้วเราก้อไม่มีอะไรก้อเป็นเพื่อนกันเหมือนเดิม....จนทุกวันนี้

lhongy

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอฝากตัวด้วย

xonly-1092

TH€BOM

Tualatin

::Glad:: ช่างเป็นเพื่อนที่แสนดีจริงๆ
ชีวิตเราลิขิตเอง

hanabombam

เป็นคนเอาเพื่อนเอาฝูงนะเราอ่ะ ได้เอาบ่อยเลยอ่ะ

sixdevil7

johnywalker

shatto

011235813

d-day

werapat2618

missnihgs

อยากเป็นคนเอาเพื่อนแบบนี้จัง