ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หาคนช่วยหารคลิปนักเรียนครับผม

เริ่มโดย wild10ee, กรกฎาคม 16, 2016, 11:56:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wild10ee

ขออนุญาต admin นะครับผม ::Thankyou::
เรื่องมีอยู่ว่าเว็บในlinkนี้ขายคลิปนักเรียน2ชุด
ชุดละ300 รวมเป็น600 ซึ่งมันเป็นราคาที่สูงในสภาวะ
เศรษฐกิจฝืดเคืองแบบนี้  ::Hunger::

***ลบลิงค์ออกนะครับ****

ผมคิดไว้ว่าจะหาคนหารให้ได้ 12 คน เพื่อที่จะเฉลี่ยแล้ว
เหลือคนละ 50 บาท ตัวเว็บมีไฟล์ให้โหลดไว้ก่อนได้
เหลือแค่รหัสผ่านที่ต้องซื้อ ใครสนใจจะร่วมหารกัน
ไปโหลดไฟล์ไว้ก่อน แล้วPMมาหาผมเรื่องการหารค่ารหัสแตกไฟล์กันครับ
หรือใครใจดีจะซื้อรหัสมาแจกก็ยินดีนะครับ (แต่คงไม่มีหรอก 555 เพราะฉะนั้นมาหารกันแหล่ะดีแล้ว)

HypN♥s

ลบลิงค์ออกนะครับ ขอปรึกษากับม็อดทั่นอื่นก่อนว่ากระทู้ผิดกฎหรือเปล่า

ถ้าผิดจะลบกระทู้ออก

(S)Kater

จะไปซื้อทำไมและมาชวนคนอื่นอีก ถึงจะคนละ50แต่ถ้าเป็นพวกบัตรทรู
ถ้าชวนเขาไปเติมแล้วโหลดไม่ได้ถือว่าหลอกลวงนะ แบนโพสไปก่อน30วันอย่าทำอีก
อยากได้หนังรหัสอะไรขอมา ผมว่าแทบจะไม่มีอะไรที่ผมหาไม่ได้นะ

ปล.ที่จริงเข้ากฎเหล็กข้อ2ของผมนะ แต่เห็นครั้งแรกเลยเบาๆก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

พัดลม

ผิดกฏครับ
เด๊วนี้ต้องออกเสียงด้วยรึครับ  ::Evil::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

HypN♥s

อ้างจาก: padlom เมื่อ กรกฎาคม 16, 2016, 05:21:00 หลังเที่ยง
ผิดกฏครับ
เด๊วนี้ต้องออกเสียงด้วยรึครับ  ::Evil::
เปล่าครับ เรียกว่าขอความคิดเห็น ม็อดเจ้าของห้องเค้าจัดการไปแล้ว

พัดลม

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กรกฎาคม 16, 2016, 08:32:06 หลังเที่ยง
อ้างจาก: padlom เมื่อ กรกฎาคม 16, 2016, 05:21:00 หลังเที่ยง
ผิดกฏครับ
เปล่าครับ เรียกว่าขอความคิดเห็น ม็อดเจ้าของห้องเค้าจัดการไปแล้ว

มอดkater ใจดี ถ้าเจอะมอดแว่นนี้ จบเลย  ::Grimace::
เอ๊ะ รึว่า มอด ฮิป หว๊า โหด พอๆกันเลย  ::HeyHey::
::DookDig:: ::DookDig::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน