ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แผนการเสียว ตอน2 COPY

เริ่มโดย TH€BOM, กรกฎาคม 17, 2016, 12:04:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TH€BOM

ตื่นมาอีกทีก็เห็นหนิงอาบน้ำเสร็จแล้วกำลังเช็ดผมอยู่ตรงหน้ากระจก ผมเลยลุกขึ้นไปโอบกอดหนิงจากทางด้านหลังแล้วก็หอมแก้มหนิง ผมถามหนิงเมื่อคืนเป็นไงบ้างจ๊ะ หนิงบอกเมื่อคืนหนิงเมามาก แล้วถามผมว่าพี่ทำอะไรหนิงอ่ะตื่นมาเราถึงได้นอนกอดกันโดยไม่มีเสื้อผ้า ผมเลยแกล้งบอกว่าผมก็จำไม่ได้เมามากเหมือนกัน แล้วผมก็เดินเข้าไปอาบน้ำ ออกมาก็ไม่เห็นหนิงแล้ว วันนี้ผมมีนัดกับลูกค้าแต่งตัวเสร็จลงมาก็เห็นหนิงนั่งกินกาแฟอยู่ในออฟฟิศ ผมเรียกเชียรให้ไปขับรถให้ เชียรขับออกมาได้สักพักก็พูดว่าผมมีเรื่องอยากบอกเจ้านายครับ ผมบอกมีอะไรก็พูดมาซิ คือว่าเมื่อเช้า เอกกับนัยโทรมาขอลาออกครับ มันบอกว่าที่บ้านให้ช่วยทำนาเพราะตอนนี้ข้าวราคาดี ผมถามแล้วเชียรว่าไง ผมบอกมันว่าจะบอกนายให้ครับ ผมถามเชียรแล้วงานจะมีปัญหามั๊ย เชียรบอกก็มีบ้างแต่ก็คงไม่มากเพราะส่วนใหญ่เราเน้นขายส่งอยู่แล้ว แล้วค่อยหาจ้างคนเป็นงานๆไปดีกว่า ซึ่งผมก็เห็นด้วย ผมคุยงานกับลูกค้ากว่าจะเสร็จก็ประมาณบ่าย 3 ขากลับเลยแวะนั่งกินเบียร์กับเชียรที่สวนอาหารย่านรามอินทรา ผมก็คุยถึงเรื่องเมื่อคืน บอกว่าหนิงจำอะไรไม่ได้เลย คุณหนิงคงเมามากไปหน่อย แต่ผมดูออกว่าอารมณ์ลึกๆแล้วคุณหนิงไม่ธรรมดาเชียรบอก ผมบอกคิดไปเองหรือป่าว เชียรบอกเมื่อคืนขนาดเมายังสู้ลิ้นผมขนาดนั้น แล้วเมื่อคืนก็แค่เป็นการกระตุ้นเล็กน้อย ถ้าโดนลิ้นผมตอนไม่เมาสักครั้งรับรองสั่งได้เลย ผมบอกขี้โม้จริงๆ เชียรบอกว่าถ้าเจอผมกระตุ้นจริงๆไม่เกิน1 เดือนถ้าผมเอามานอนเลียให้เจ้านายดูกลางวันแสกๆไม่ได้ผมทำงานให้เจ้านายฟรี 3 เดือนเลย ผมฟังแล้วมันหยามกันจริงๆ ผมเลยบอกให้ 3 เดือนเลย ผมว่ายังไงก็ไม่มีทาง หนิงเป็นคนถือตัวมาก ถ้าเป็นคนอื่นที่ไม่ใช่ผมแค่แตะเนื้อต้องตัวก็ยากแล้ว นี่จะมาเลียให้ผมดูกลางวันแสกๆยิ่งไม่มีวันเป็นไปได้ ผมบอกห้ามใช้กำลังหรือยานะ เชียรบอกระดับนี้ไม่มีอยู่แล้ว ถ้าผมทำได้เจ้านายจะให้อะไร ผมถามอยากได้อะไร เชียรบอกอยากดูดนมจูบปากและให้คุณหนิงอมให้ ผมเลยบอกถ้าทำได้ผมยอมแต่ห้ามสอดใส่เด็จขาด เชียรบอกขอบคุณครับเจ้านาย ผมบอกอย่าพึ่งรีบขอบคุณ เชียรบอกไม่พลาดอยู่แล้วไม่เกินวันที่9เดือนหน้าครบกำหนดหนึ่งเดือนถ้าผมทำไม่ได้นายหักเงินผมได้เลยครับ ผมคิดในใจขนาดผมนานๆทีถึงจะได้ดูดนมหนิงไม่ชอบให้ดูด แต่นี่จะให้หนิงอมให้ด้วย คงเป็นได้แค่ฝันของคนอย่างเชียรเท่านั้น เชียรบอกแต่ผมคงต้องให้นายช่วยอย่างนึง ผมบอกว่ามา วันเสาร์อาทิตย์นี้ชวนทุกคนไปเที่ยวเมืองกาญจน์กันแล้วค้างคืนกันบนแพ ผมถามแค่นั้นเองเหรอ เชียรบอกใช่ ที่เหลือเค้าจัดการเอง ผมเลยรับปาก วันเสาร์ผมเลยขับรถพาทุกคนไปพักผ่อน โดยบอกหนิงว่าไม่ได้ไปพักผ่อนกันนานแล้วแต่ชวนเชียรและกลอยมาด้วยเพราะเห็นว่าตอนนี้ไม่มีเอกกับนัยแล้วเชียรคงต้องทำงานหนักขึ้น เลยอยากให้ผ่อนคลาย เดี๋ยวลาออกไปอีกคนเราจะลำบาก หนิงก็เห็นด้วย โดยไปที่แพวิมานลอยน้ำ ช่วงนั้นไม่ค่อยมีนักท่องเที่ยว มีเราแค่ 4 คนไปถึงก็นั่งเรือออกไปที่แพอยู่เหนือเขื่อน เงียบมาก เป็นส่วนตัวดี แต่ห้องเป็นห้องรวมนอนได้ 4 คน ไม่มีเตียงมีแต่ที่นอนปูยาวเรียงกันก็พอนอนได้ มีห้องเดียวด้วยเนื่องจากช่วงนี้ไม่ค่อยมีนักท่องเที่ยวเค้าเลยถือโอกาสซ่อมแซม เราไม่มีปัญหาเดี๋ยวให้ผู้หญิงนอนกลาง ก็เป็นอันลงตัว แต่หนิงดูจะอึดอัดนิดหน่อยที่ต้องนอนร่วมห้องกับลูกน้อง แต่ก็ไม่ว่าอะไร ตอนเย็นกินข้าวเสร็จก็ตั้งวงกินเหล้ากัน แต่หนิงไม่กินแต่ก็นั่งคุยอยู่ด้วยกันสนุกสนานพอ 4 ทุ่ม แม่ครัวมาถามว่าจะเอาอะไรอีกมั๊ยเพราะครัวจะปิดแล้ว ผมบอกเอากับแกล้มมาอีกสองสามอย่างและเหล้าอีก1ชุด ตอนไปเข้าห้องน้ำเชียรบอกว่าคืนนี้ได้ยินเสียงอะไรก็ไม่ต้องสนใจให้ทำเป็นหลับ หลังจากคืนนี้ไปให้ผมคอยฟังผลอย่างเดียว ผมว่าอย่าลืมที่บอกเอาไว้ ห้ามขืนใจห้ามใช้ยากับหนิงเด็จขาด เชียรบอกไม่ลืมครับเจ้านาย หลังจากกินกันเสร็จประมาณตี1ได้ก็อาบน้ำเข้านอนกัน วันนี้ผมกินไปค่อนข้างเยอะเมาพอสมควร ก็เลยเผลอหลับไป มารู้สึกตัวตอนที่ได้ยินเสียงครางเบาๆผมตกใจรีบลืมตาชำเลืองไปดูแต่ไม่ได้ขยับตัว นึกว่าหนิงโดนเชียรเล่นซะแล้วแต่ก็โล่งอกเพราะหนิงยังนอนห่มผ้ากอดผมอยู่ ที่แท้ก็เชียรกับกลอยกำลังคลุมโปงซุกไซร้กันอยู่ เหมือนจงใจให้หนิงได้ยินเพราะนอนมาใกล้หนิงมาก ไม่รู้ว่าหนิงจะได้ยินหรือป่าว แต่ก็ยังนอนกอดผมปกติ ตอนนีท่าจะเริ่มสอดใส่กันแล้ว รู้สึกได้ถึงการกระแทก กลอยก็ครางดังขึ้น เรื่อยๆทั้งคู่ทำกันนานมากประมาณครึ่งชั่วโมงได้ เกมส์สวาทระหว่างกลอยกับเชียรก็จบลง แต่ดูเหมือนจะไม่มีผลอะไรกับหนิง ยังคงนอนกอดผมอยู่ปกติ ท่าทางแผนกระตุ้นของเชียรคืนนี้คงจะไม่ได้ผล ผมเห็นไม่มีอะไรแล้วก็เลยหลับต่อ ตื่นมาตอนเช้าอาบน้ำกินข้าวกันเสร็จเกือบ10โมง สองสาวก็ชวนกันเล่นน้ำเล่น ส่วนผมกับเชียรก็นั่งกินเหล้าดูสองสาวเล่นน้ำ ผมถามเป็นไงบ้างเมื่อคืน ดูเหมือนจะไม่ได้ผลนะ เชียรยิ้มแล้วบอกว่าได้ผลเกินคาด ผมว่า 1 เดือนอาจจะมากไปด้วยซ้ำ ผมบอกขี้โม้จริงๆ เชียรบอกเจ้านายรู้มั๊ยวันนี้ไม่อยากล้างมือเลย ผมถามว่าทำไม เชียรบอกก็กลิ่นร่องคุณหนิงยังติดมืออยู่เลย ผมถามล้วงกันตอนไหนผมไม่เห็นรู้เรื่องเลย เชียรบอกว่าเค้าดูออกว่าคุณหนิงเป็นคนขี้อายเลยเอากับกลอยใกล้ๆคุณหนิงเพราะรู้ว่าคุณหนิงไม่กล้าหันมาตอนผมเอากลอยแน่ และล้วงเข้าไปในผ้าห่มคุณหนิงเอามไปลูบก้นคุณหนิงไปมา และล้วงมือเข้าไปในกางเกงนอนเมื่อคืนคุณหนิงใส่กางเกงใน ผมเลยใช้มือลูบไล้ไปตามแนวร่องก้นทั้งที่ยังมีกางเกงในอยู่ และใช้นิ้วเขี่ยไปมาตรงร่องรักของคุณหนิง ทำได้สักพักก็รู้สึกได้ถึงความเปียกชื้นตรงร่อง แล้วผมก็ถอนมือออก ผมถามเชียรว่าแค่นั้นเองเหรอ เชียรบอกป่าว แค่นั้นมันยังไม่ใช่สิ่งที่ผมต้องการ ผมต้องการให้คุณหนิงยอมรับมันด้วย ผมไม่ได้แค่ต้องการให้คุณหนิงรู้ว่าผมทำอะไรเธอ แต่ผมต้องการให้คุณหนิงแสดงให้ผมรู้มากกว่า ผมถามหมายความว่ายังไง เชียรบอกถ้าล้วงแล้วคุณหนิงไม่แสดงอาการอะไรก็เหมือนผมลักหลับเธอต่อให้คุณหนิงรู้ว่าเป็นผม เธอก็จะไม่เปิดใจ หรืออาจแกล้งทำเหมือนว่าเธอไม่รู้เรื่อง แต่ถ้าคุณหนิงมีการตอบโต้ผมเมื่อไหร่ ก็จะเหมือนกับว่าคุณหนิงบอกผมให้รู้ ว่าเธอรู้แล้วกับสิ่งที่ผมทำกับเธอ นั่นถึงจะเป็นสิ่งที่ผมต้องการเชียรบอก ผมถามแล้วสำเร็จมั๊ย เชียรบอกผมเปลี่ยนท่าโดยให้กลอยเป็นคนขึ้นให้ และคราวนี้ผมใช้มือล้วงผ่านขอบกางเกงในเข้าไปสัมผัสเนื้อจริงๆเลย ใช้นิ้วเขี่ยไปมาตามร่องน้ำเต็มเลยพยายามจะเขี่ยให้ถึงเม็ดเสียวแต่ก็ไม่ถึง มันไม่ถนัด ติดกางเกง จังหวะนั้นกลอยเสร็จพอดี ลงจากตัวผมไปนอนหอบอีกฝั่งเพราะผมนอนชิดคุณหนิงมาก ผมยังคงเอามือคาไว้แบบนั้น รอสักพักจนเห็นกลอยหลับดี ผมตัดสินใจค่อยๆรูดกางเกงและกางเกงในคุณหนิงลงมาช้าๆจนพ้นร่องก้น แต่ก็ยังไม่ถนัดเลยเปลี่ยนมาใช้นิ้วกลางค่อยๆกดจมลงไปในช่องรักคุณหนิงจนมิดนิ้วคุณหนิงกระตุกช่องรักตอดรัดนิ้วผมเป็นจังหวะรู้สึกเลยว่าก้นขมิบยวบๆเมือกอุ่นฉ่ำร่องไปหมดรู้เลยว่าคุณหนิงเสร็จแล้ว แต่ผมก็ยังไม่ได้คำตอบจากคุณหนิง ผมจำต้องใช้ไม้ตายว่าแล้วก็เลยมุดผ้าห่มเอาหน้าไปจ่อตร่องก้นแล้วก็ฝังหน้าไปกับร่องก้นเท่านั้นแหละคุณหนิงก็เอามือมาดันหน้าผมออกแต่ผมก็ยังฝังจมูกลงไปในร่องก้นและพยายามใช้ปากและลิ้นดูดเลียกินน้ำหวานจากร่องคุณหนิงอย่างแผ่วเบา ผมเอามือไปจับมือคุณหนิงที่ผลักหัวผมออกเอาไว้ มือคุณหนิงนิ่มมาก ผมดูดเลียจนหนำใจก็ปิดเกมส์ด้วยการใช้ลิ้นลากช้าๆจากร่องหลืบแล้วปาดเข้าไปในร่องก้น คุณหนิงกำมือผมแน่นก้นขมิบยวบๆ แล้วผมก็หอมแก้มก้นเป็นการบอกลา คุณหนิงก็รีบดึงการเกงขึ้น ผมก็หันไปกอดกลอยแล้วหลับยันเช้า เจ้านายไม่รู้เรื่องเลยเหรอครับเชียรถาม ผมบอกไม่รู้เรื่องเลย แต่ในใจก็ยังไม่อยากจะเชื่อเชียร คิดว่าเชียรอาจจะโม้ก็ได้ หลังจากที่ผมฟังเชียรเล่า แม้ในใจจะไม่เชื่อสิ่งที่เชียรเล่านัก แต่ก็อดไม่ได้ที่จะสังเกตุหนิงว่ามีอะไรผิดสังเกตุหรือป่าว แต่ดูแล้วก็ไม่มีอะไร ดูปกติดี ผมว่าเชียรน่าจะโม้มากกว่า แล้วเชียรก็ถามผมว่าเจ้านายรู้สึกยังไงบ้างครับ ผมบอกก็ตื่นเต้นดี เชียรบอกนี่มันแค่เริ่มต้นครับ เจ้านายลองนึกถึงภาพคุณหนิงผู้แสนเรียบร้อย กำลังนอนหงายเอาขาพาดบ่าให้เจ้านายซอยเข้าออกอยู่ในขณะที่มีคนอื่นใช้มืออันหยาบกระด้างขยำเต้านมน้อยๆที่ขาวเนียนจนแทบจะเห็นเส้นเลือด และใช้ปากดูดกัดหัวนมสีชมพูอ่อนที่เจ้านายหวงแหนอย่างหื่นกระหายจนแดงและเยิ้มไปด้วยน้ำลาย ก่อนจะใช้เอ็นท่อนใหญ่ที่ยังไม่เปิดหัว ปลายเปียกเยิ้มถูไปมากับริมฝีปากน้อยๆของคุณหนิงจนริมฝีปากเปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเมือกแล้วถอกหนังหุ้มเอาหัวบานใหญ่ดันเปิดริมฝีปาก แล้วยัดเอ็นท่อนใหญ่เข้าปากน้อยๆของคุณหนิงกระดกเอวสาวเข้าออกจนเอ็นท่อนใหญ่เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำลายคุณหนิงผสมกับน้ำเมือกที่ซึมออกมาจากปลายเอ็นท่อนใหญ่จนเป็นฟองเหนียวข้นติดตามท่อนเอ็นและเอ่ออยู่ที่มุมปากคุณหนิง เจ้านายว่าไม่ตื่นเต้นกว่าหรือครับ ผมฟังแล้วถึงกับท่อนเอ็นแข็งเป็นลำ บอกเชียรอย่าพึ่งคิดไกลไปขนาดนั้นเลย แค่ที่คุยไว้ให้ทำให้ได้ก่อนเถอะ เชียรบอกงั้นคืนนี้ต้องโชว์ฝีมือให้เจ้านายดูหน่อยแล้ว

ชอบไม่ชอบยังไงก็ช่วยติชมด้วยนะครับ ผมจะได้เอามาให้อ่านกันอีก ขอบคุณครับ

elviswhat

qwerty9999

TH€BOM

ตอนที่3ผมจะเอาไปลงใน ซีรีย์นะครับ ลงตรงนี้น่าจะผิดที่

Slave

ชอบมากครับ ตามหามานานครับโดยฌงเฉพาะภาค2ครับ ค้างที่2/2อ่า

taton

ชอบมากครับ..แต่ดูท่าเจ้านายจะตามไม่ทันลูกน้องนะเนี่ยะ

arsenyo

xonly-1092

น้องหนิงสบายไปแล้วครับ ........... ::KO::

kajeaw

bump

ponggunyuki2527

werapat2618

noimak

ขอบคุณครับ เข้มข้นขึ้นเรื่อยเลยครับน่าติดตามว่าจะเป็นยังไงต่อเลยครับ

set_square

wuttiya