ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากลองสาวไซด์ไลน์ ช่วยแนะนำคนไม่เคยทีครับ

เริ่มโดย kyons, กรกฎาคม 17, 2016, 03:15:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kyons

พัดลม

ออน ดีกว่านะครับ

มือใหม่ ไปเล่น ไซด์ลาย ข้างนอก อาจจะเจอปัญหานะครับ

ไปหา sl ใน ออนก็ได้ แพง แต่บริการชัวร์
ยิ่งบอกไม่เคยนี่   ::Me?::

รับรอง น้องเค้า  ::WooWoo:: จัดจน  ::Dribbling:: ::Bloody::

::HoHo:: กะให้คุณเป็นขาประจำเค้าเลยล่ะ  ::Oops::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

findsomegirl

อ้างจาก: padlom เมื่อ กรกฎาคม 17, 2016, 06:21:58 หลังเที่ยง
ออน ดีกว่านะครับ

มือใหม่ ไปเล่น ไซด์ลาย ข้างนอก อาจจะเจอปัญหานะครับ

ไปหา sl ใน ออนก็ได้ แพง แต่บริการชัวร์
ยิ่งบอกไม่เคยนี่   ::Me?::

รับรอง น้องเค้า  ::WooWoo:: จัดจน  ::Dribbling:: ::Bloody::

::HoHo:: กะให้คุณเป็นขาประจำเค้าเลยล่ะ  ::Oops::

ออน คือไรคับ อยากทราบครับ

พัดลม

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

areja

อาบอบนวด อีตาพัดลมหนีเมียเท้วบ่อย เฟี้ยววววววววววววววววว

kitaro_dts

อยู่จังหวัดไรครับ เดี๋ยวแนะนำให้หลังไมค์ได้ครับ

patty88

อิอิ...ออน มันแพงนะค้ะ มือใหม่หัดขับควรจะลองกับรุ่นครูก่อนนะค้ะ ออนครั้งเดียว ไปหัดกับรุ่นครูได้เป็นสิบ หัดให้ชำนาญก่อนเถอะค่ะ แล้วจะไปไหนก็ไปตามใจ อิอิ....

พัดลม

ออน รุ่นครูก็มี ราคาถูกด้วย ประสบกามเพียบ

จัดเต็ม เอาใจแขกยิ่งกว่า เด็ก ออน หรู ย่าน รัชดา พระราม 9

แต่ว่าอยู่ กท รึป่าวแค่นั้นแหละ

พัดลม

อ้างจาก: areja เมื่อ กรกฎาคม 18, 2016, 05:44:13 หลังเที่ยง
อาบอบนวด อีตาพัดลมหนีเมียเท้วบ่อย เฟี้ยววววววววววววววววว

เค้าไปทำงานเลี้ยงดูลูกค้า ตะหาก  ::Sweat::
::Crying::

kyons

patty88

ลับมากนะค้ะ

ลองไปเรียนรู้ดูค่ะ 555555
ถ้าเค้าถามว่าใครแนะนำ ก็บอกว่า พี่หนึ่งค่ะ อิอิ.....

//อยากรู้ถามหลังไมค์ patty นะครับ //พัดลม

DR.MAN

อยากหาความรู้ข้อมูลเพิ่มบ้างจัง

จะได้มีไอเดียปั่นเรื่องต่อ อิอิ

Inzomnia

ลองไปข้างโรงพยาบาลหัวเฉียวสิครับ น่าจะหาไม่ยาก ราคาเป็นมิตร ::DookDig::

patty88

แถววงเวียน 22 ก็มีค่ะ มีทั้งกลางวันกลางคืน 
ราคาย่อมเยาว์ค่ะ

trigun147

แบบในเวปก็มีนะครับเยอะแยะ มีให้เลือกเยอะ แต่ต้องดูงบเราด้วยนะครับ แรก ๆ ผมแนะนำอย่าไปลองแพง ๆ อะครับ
เดี้ยวจะมาเสียดาย 3500 กับ 5 นาที ผมเคยมาแล้ว  ::Crying:: ::Crying::