ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.1 (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 17, 2016, 06:49:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

เรื่องที่ 17 จ้ะ!

จุดเริ่มต้นสุดยอดมหากาพย์ฮาเร็ม(เวอร์ไป)กับตอนแรกของซีรีส์ 9 ตอนนี้ แปลกใจเหมือนกันที่ยังไม่มีคนแปลแต่สำหรับผมมันแจ่มแมวมากกกกกกกกกก

เนื่องจากช่วงนี้ Visual Novel แปล eng ใหม่เพิ่งออกพอดีทำให้ผมติดงอมแงมไม่ได้แบ่งเวลามาแปลโดจินเลย ฉะนั้นผมจะรีบเคลียร์ VN ให้จบแล้วกลับมาแปลต่อนะฮะ ได้โปรดอดจรอกันนิดนึง ::Sobad::

อ่านแล้วช่วยเม้นกันด้วยนะจ๊ะ เพื่ออนาคตที่ดีกว่าในการอ่านผลงานของทุกคนเองจ้ะ  ::Falling::

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

noohun

หลังจากนี้ เหนื่อยกว่าเดิมแน่นอน ::Cold:: ฮาเร็มสาวมหาลัย ::Fighto::
(มีแบ่งฝั่งผิวแทนและผิวขาวใสอย่างชัดเจนสินะ)

pock

MΞLODY

อ้างจาก: noohun เมื่อ กรกฎาคม 17, 2016, 07:17:38 หลังเที่ยง
หลังจากนี้ เหนื่อยกว่าเดิมแน่นอน ::Cold:: ฮาเร็มสาวมหาลัย ::Fighto::
(มีแบ่งฝั่งผิวแทนและผิวขาวใสอย่างชัดเจนสินะ)

เตรียมเลือกทีมเชียร์ได้เลยครับ  ::DookDig::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

bunhelupu

panut789

ขอบคุณมากครับ อิอิ ซี่รี่ย์ฮาเร็มมาอย่างงี้ก็เข้าทางเลย ผิวสีแหล่มมากๆเลย::JubuJubu::

siwapeeza

hot2day

ม่ายยยย ทำไมต้องเปิดคนอื่นก่อนตัวเอกหญิงเรางี้อะ ม่ายยยย  ::Angry::
ขอบคุณคร้าบ ติดตามๆต่อปายยย  ::JubuJubu::

kominlove

แจ่มแมวจริงครับท่าน รอติดตามครับผม

bull-shit

หูยยยยยย แจ่มมาก คิดถึงวันวานจริงๆ ขอบคุณมากครับ ::JubuJubu::

drof666

มาทำงานที่หอพักนี้ เท่ากับหาเรื่องฆ่าตัวตายน้ำหมดตัวชัดๆ

alex2432

ขอบคุณมากๆครับผม อยากได้แบบนี้จัง คงเหนื่อยน่าดูเลย  ::Shy::

stopstep

Wow! new series มาแล้วว ลายเส้นสวยงาม แปลได้อารมณ์ ขอบคุณมากครับ ติดตามๆ ::Thankyou::