ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.1 (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 17, 2016, 06:49:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

twincock

tantalize

sarawalee0967

ขอบคุณมากๆครับ  สุดยอดมากครับ ชอบเลยแนว โดนใจมากครับผม

liverpudlian

น่าสนใจมากๆครับ แจ่มจริงๆ ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านครับ

amardu.36

::Thankyou:: ขอบคุณมากครับ กระพมเฝ้ารอท่านผู้กล้ามานานแล้ว

potza001

elviswhat

ขอบคุณมากครับ รอติดตามตอนต่อไปนะครับ

xfreestylex

สมัครงานด่วนเลยแบบนี้ ตอนหน้ามีควบ 2 ชัวร์ ขอบคุณครับ

jamemagi05

สุดยอดครับเรื่องนี้หาแปลไทยมานานในที่สุด ::YehYeh::

strikef.

ขอบคุณครับ น่ารักน่าลุ้นดีจริงๆ ภาษาที่ใช้แปลก็ดูเป็นธรรมชาติมากขึ้นด้วย ลายเส้นก็ดี  ^_^

css001

ขอบคุนคับ สวนตัวไมขอยชอบเเนวฮาเล็มเเฮะเเต่อ่านเรืองนี้เเล้วชอบคับสนุกดีอ่านเพลินดี

Tonz2550