ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แผนการเสียว ตอน3 COPY

เริ่มโดย TH€BOM, กรกฎาคม 18, 2016, 12:32:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TH€BOM

วันนี้ผมคงต้องมอมเหล้าเจ้านายกับกลอยสักหน่อย เชียรพูดแล้วยิ้มกับผมเป็นอันรู้กัน แล้วเย็นนั้นผมก็ตั้งวงกันเหมือนเดิม กินกันจนกลอยถ้าจะไม่ไหว เจอเชียรมอมจนหลับคาโต๊ะต้องช่วยกันหิ้วไปนอน กลับมานั่งกินกันอีกพักนึงผมก็ทำเป็นเมาจนต้องให้หนิงและเชียรหิ้วปีกไปนอนเลยเชียรก็ทำเป็นไม่ไหวไม่ไปอาบน้ำล้มตัวลงนอนเลย มีแต่หนิงคนเดียวที่ออกไปอาบน้ำ กลับเข้ามาผมก็ทำเป็นหลับหนิงเอาผ้ามาห่มให้ผมแล้วนอนห่มผ้ากอดผม โดยมีกลอยและเชียรนอนถัดไป วันนี้ผมตื่นเต้นมากอยากรู้ว่าเชียรจะโชว์ฝีมือยังไง รออยู่นานมากผมคิดว่าเป็นชั่วโมงได้ไม่เห็นทำอะไรหรือเชียรหลับไปแล้วเพราะดื่มมากเหมือนกัน คิดไปคิดมาก็เผลอหลับไป รู้สึกตัวอีกทีตอนที่หนิงเอาขามาก่ายค่อยๆหรี่ตาดูก็ไม่มีอะไรสงสัยเชียรคงหลับไปแล้ว กำลังจะเคลิ้มหลับก็สึกว่ามีคนเอามือมาสกิดขา ค่อยๆหรี่ตาดูก็ไม่เห็นใคร หนิงก็คงยังนอนกอดและเอาขาก่ายผมอยู่เหมือนเดิม ตอนนี้ผมมองไม่เห็นเชียรเพราะตัวหนิงบังอยู่ ในห้องค่อนข้างมืดแต่ก็พอมองเห็นได้ เพราะมีแสงจากตะเกียงทางเดินด้านนอกส่องผ่านประตูที่ทำจากไม้ไผ่เข้ามา ผมเริ่มกังวนเพราะหนิงไม่ได้เมา กลัวเชียรทำอะไรไปแล้วหนิงรู้สึกตัวและโวยวายขึ้นมาคงเป็นเรื่องใหญ่ เพราะผมไม่เชื่อเรื่องที่เชียรบอกว่าเชียรลักกินน้ำหนิงเมื่อคืนโดยที่หนิงรู้ตัว ผมลุ้นว่าเชียรจะทำอะไร ไม่รู้ว่าผมคิดไปเองหรือป่าว มีความรู้สึกว่าหนิงหายใจแรงขึ้น หรี่ตาดูก็ไม่เห็นอะไร แต่ที่ผมรู้สึกได้ตอนนี้คือขาของหนิงข้างที่ก่ายผมอยู่ เริ่มกดน้ำหนักลงบนขาผมมากขึ้น แขนก็กอดผมแน่นขึ้น หน้าก็พยายามซุกกับข้างไหล่ผม ทำให้ผมได้ยินเสียงลมหายใจหนิงชัดมาก ผมเห็นผ้าห่มช่วงสะโพกหนิงโป่งขึ้นมา ผมเดาว่าเชียรคงมุดเข้ามา ผมเห็นแต่ขยับไปมา ไม่รู้ว่าเชียรทำอะไร แต่สักพักก็หนิงก็กระตุกอย่างแรงจนผมตกใจแล้วทุกอย่างก็นิ่งเงียบไม่มีใครขยับ นานพอสมควรผ้าห่มช่วงล่างของหนิงก็เริ่มขยับไปมา เชียรเอามือมาบีบขาผมข้างที่ขาหนิงก่ายอยู่ และเหมือนเชียรจะดันให้ขาหนิงก่ายผมมากขึ้น ผ้าห่มช่วงล่างหนิงขยับไปมา หนิงหายใจแรงขึ้นตอนนี้ไม่รู้เชียรทำอะไรแต่ผมได้ยินเสียงหนิงครางอยู่ในลำคอ แล้วตัวหนิงก็ค่อยๆพลิกนอนหงาย โดยดึงเอาผ้าห่มที่ผมห่มอยู่ไปด้วย คือเราห่มผืนเดียวกัน ผมยังไม่แน่ใจว่าหนิงรู้สึกตัวหรือยังแต่ที่แน่ๆตอนนี้หนิงนอนหงายเอาผ้าห่มปิดมิดยันหัวโดยมีเชียรมุดทำอะไรไม่รู้อยู่ช่วงล่างเห็นแต่ช่วงล่างโผล่ออกมานอกผ้าห่ม สักพักเชียรก็โยนผ้าอะไรไม่รู้มาทางผมตอนนี้หนิงเอาผ้าห่มปิดมิดหัวผมจึงไม่ต้องหรี่ตาดูแล้ว ผมค่อยๆหยิบผ้ามาดู ไม่อยากเชื่อมันคือกางเกงนอนขาสั้นของหนิง ได้เห็นแค่กางเกงผมก็คิดไปต่างๆนาๆ อยากรู้ว่าเชียรกำลังทำอะไรหนิงอยู่ แล้วหนิงรู้สึกตัวหรือป่าว ไม่นานเชียรก็โผล่หัวออกมาและหยิบอะไรสักอย่างขึ้นมาดมแล้วยื่นมาให้ผม ผมรับมาดูที่แท้มันคือกางเกงในตัวน้อยของหนิง แล้วเชียรก็มุดเข้าไปในผ้าห่มอีกครั้ง ซึ่งคราวนี้ไม่มีอะไรขวางกันแล้ว เห็นเหมือนเชียรกำลังไซร้อยู่เนินของหนิง แล้วผมก็สังเกตุเห็นว่าขาหนิงเริ่มกางออกจนปลายเท้าข้างที่อยู่ฝั่งผมโผล่ออกมานอกผ้า ถึงมองเห็นแค่นอกผ้าก็พอเดาออกว่าตอนนี้เชียรกำลังฝังหน้าอยู่กลางหว่างขาหนิง เสียงครางของหนิงที่เหมือนพยายามอั้นไว้ก็ดังถี่ขึ้นเรื่อยๆ มือของเชียรก็ลูบไล้ไปตามเรียวขา ผมไม่รู้เชียรจงใจหรือปล่าวเพราะตอนนี้เสียงดูดเลียของเชียรดังมากและหนิงก็เริ่มกระตุก ในจังหวะนั้นผมเห็นเชียรใช้มือลูบมาถึงปลายเท้าหนิงข้างที่ยื่นออกมาและค่อยๆลูบขึ้นโดยใช้มือเกี่ยวเอาผ้าขึ้นไปด้วยช้าๆจนเลยหัวเข่าแล้วก็หยุดเหมือนรอจังหวะพักนึงแล้วเชียรก็ใช้มือช้อนไปใต้ขาพับแล้วค่อยดันขึ้นช้าๆจนเข่าค่อยๆตั้งขึ้นและเชียรก็จัดการอีกฝั่งหนึ่งเหมือนกันด้วยท่านี้ทำให้ผ้ามากองอยู่ที่โคนขา เชียรใช้มือลูบไล้มาที่ข้างสะโพกและดันผ้าห่มจนร่นมาถึงหน้าท้องจนเห็นเสื้อยืดที่หนิงใส่นอน ที่ผมเห็นตอนนี้คือหนิงเปลือยท่อนล่างที่ขาวเนียนชันเข่าทั้งสองข้างและเห็นหัวของเชียรกระดกขึ้นอยู่กลางหว่างขา เชียรดูดเลียอย่างเมามัน สักพักก็ลุกขึ้นแทรกตัวคลานอยู่ตรงหว่างขาหนิงยกขาทั้งสองโล้ขึ้นไปจนสะโพกลอยสูงแล้วฝังหน้าลงไป ค่อยๆปล่อยขาลงจนน่องพาดลงบนบ่าขาห้อยอยู่ด้านหลัง แล้วเชียรก็ใช้สองมือประคองที่ก้นนิ่มๆของหนิง ท่านี้ทำให้ร่องรักของหนิงแอ่นลอยให้เชียรได้ดูดเลียอย่างเต็มที่ ปากก็ดูดเลียร่องรัก มือก็ขยำก้น สักพักเชียรก็ปล่อยสะโพกหนิงลงมา และเอื้อมมือมาหยิบกางเกงในหนิงจากผมไปเช็ดปากแล้วส่งคืนให้ผม มันเปียกชุมไปหมด หนิงนอนเหยียดขากางโดยมีเชียรอยู่กลางหว่างขา ผิวขาวๆของหนิงมันตัดกับขนที่อยู่ตรงเนินรักทำให้เนินรักของดูเด่นมาก เชียรเริ่มบุกต่อโดยการไซร้ที่เนินกลางหว่างขาไล่ขึ้นไปจนถึงสะดือ ค่อยๆใช้มือล้วงเข้าไปในเสื้อยืดหนิง แต่แล้วผมก็เห็นมือของหนิงพยายามดันมือเชียรออกเชียรก็พยายามล้วงอีกแต่ไม่สำเร็จ ผมนึกภูมิใจที่หนิงยังหวงแหนของที่ผมไม่อยากให้ใครได้สัมผัสนอกจากผม เชียรเลยกลับมากระตุ้นที่ร่องรักเห็นเชียรใช้มือขวาล้วงไปที่ร่อง ผมเห็นเชียรหงายมือและแทงเข้าออกกลางหว่างขาหนิง แต่ผมไม่เห็นว่าแทงกี่นิ้ว เชียรแทงเข้าออกเร็วขึ้นจนหนิงแอ่นเนินเหมือนสู้กันนิ้ว แล้วอยู่ๆเชียรก็หยุดซะเฉยๆ เอื้อมมือมาหยิบกางเกงและกางเกงในหนิงที่ผมโยนไปปลายเท้า แล้วส่งซิกบอกผมว่าจะเปิดผ้าห่ม ผมเลยรีบหรี่ตาทันที แล้วเชียรก็ก้มไปกระซิบอะไรไม่รู้กับหนิงผมฟังไม่ถนัด แล้วเปิดผ้าห่มที่หนิงห่มท่อนบนอยู่ออกแล้วโยนไปทางกลอย แล้วก็ประคองหนิงขึ้นนั่ง เชียรกระซิบอะไรบางอย่างที่ข้างหูหนิงแต่เห็นหนิงส่ายหน้า เชียรกระซิบอีก คราวนี้หนิงนิ่งและหันมามองทางผม แล้วหันกลับไปค่อยๆลุกขึ้นหลีกทางให้เชียร เชียรถอดเสื้อออกเหลือแต่กางเเกงขาสั้นผ้ามันๆเหมือนกางเกงที่ใส่เล่นบอล มานอนหงายลงข้างๆผมแต่หัวอยู่แค่ประมาณเอวผมได้ ผมไม่อยากเชื่อเลยจริงๆว่าหนิงจะทำแบบนี้ตอนยังมีสติดีอยู่ คิดไปก็สับสนไปหมด เชียรประคองหนิงให้คุกเข่าเหนือหัวตนหันหน้าไปทางปลายเท้า ตอนนี้หลังเท้าหนิงพาดอยู่ตรงหมอน เชียรค่อยๆใช้มือจับขาหนิงอ้าออก ใช้สองมือเอื้อมมาจับสะโพกหนิงไว้แล้วดันตัวสอดหัวเข้ามาใต้หว่างขาหนิง ใช้มือรั้งสะโพกหนิงให้ต่ำลง และเชียรก็พงกหัวเอาหน้าขึ้นไปดูดเลียร่องหนิงเสียงดัง เหมือนต้องการโชว์ผม หนิงได้แต่นั่งเกร็งสูดปากครางในลำคอ เกร็งกระตุกเป็นช่วงๆ บอกตามตรง ผมไม่เคยอยากใช้ปากกับส่วนนั้นของหนิงเลย ผมคิดว่ามันสกปรก เปียกๆแฉะๆยังไงก็ไม่รู้ แต่ผมกลับอยากให้หนิงดูดเลียให้ผม หนิงก็อาจคิดแบบเดียวกับผม ว่าของผมมันสกปรก แต่คงอยากให้คนอื่นดูดเลียให้เหมือนกัน แต่ผมนึกไม่ถึงว่าคนที่หนิงยอมให้ดูดเลียร่องให้นั้นจะเป็นเชียรคนอีสานตัวดำๆแถมเป็นช่างในร้านตัวเอง หนิงไม่รู้สึกรังเกียจหรืออายเชียรบ้างหรือยังไงถึงยอมให้เชียรแก้ผ้าดูดเลียอยู่แบบนี้ เชียรไม่ละความพยายามใช้มือลูบไล้ไปที่หน้าท้องแล้วสอดมือเข้าไปในเสื้อ หนิงก็เอามือจับมือเชียรออก เชียรทำอยู่หลายครั้งแต่หนิงก็ไม่ยอมให้เชียรจับนม ผมดีใจที่หนิงไม่ให้เชียรจับอกน้อยๆของเธอ เชียรเลยใช้มือทั้งสองอ้าร่องก้นของหนิงแล้วใช้ลิ้นเลียไปตามแนวร่องขึ้นลง สักพักก็ฝังหน้าเข้ากับร่องก้นหนิง เชียรดูดเลียอย่างไม่รังเกียจ หนิงถึงกับครางอือๆแอ่นกระตุก คงจะเสียวมาก แล้วเชียรก็ทำแบบเดิมอีก พยายามสอดมือเข้าไปในเสื้อ หนิงก็จับมือเชียรดึงออกมาอีกแต่คราวนี้หนิงจับมือเชียรไว้แล้วดึงมือเชียรขึ้นไปจับบนหน้าอกน้อยๆของเธอนอกเสื้อ ผมจี๊ดเลยไม่รู้หนิงคิดอะไรถึงทำแบบนั้น เชียรใช้มือค่อยๆบีบเค้นนมหนิงเบาๆ ร่วมสิบนาทีได้ที่ทั้งสองอยู่ในท่านั้น ตอนนี้เหมือนหนิงพยายามกดร่องรักแล้วส่ายไปมากับหน้าเชียรได้สักพักหนิงก็เกร็งกระตุกสามสี่ครั้ง เชียรคงรู้ว่าหนิงเสร็จแล้ว จึงเลื่อนตัวออกลุกขึ้นนั่งมองหน้าหนิง เอามือลูบท่อนเอ็นนอกกางเกงซึ่งเข็งเป็นลำ สักพักเชียรก็กระซิบอะไรไม่รู้หนิงส่ายหน้า เชียรกระซิบอีกคราวนี้ค่อนข้างนาน หนิงนิ่งสักพักก็เอื้อมมือล้วงไปในเสื้อด้านหลัง ผมรู้เลยว่าเธอกำลังทำอะไร สับสนไปหมด นี่หนิงจะให้เชียรทำอะไร แล้วไม่นานหนิงก็ถอดเสื้อในออกมาทางแขนเสื้อ เชียรประคองหนิงให้นอนลง เชียรจับหนิงถ่างขาชันเข่าแล้วแทรกตัวเข้าไป ใช้เข่าสอดไปใต้ข้อพับ แล้วดันเข้าไปจนเท้าหนิงลอย และท่อนเอ็นของเชียรเข้าไปเบียดอยู่ตรงร่องรักหนิง แล้วเชียรก็ใช้ท่อนเอ็นที่โด่อยู่ในกางเกงถูไปมากับร่องรักหนิงแต่หนิงรีบเอามือมาปิดไว้ เชียรเลยจับมือหนิงมาจับท่อนเอ็นนอกกางเกง มันใหญ่จนมือของหนิงกำไม่รอบ แล้วเชียรก็โน้มตัวลงไปใช้หน้าซุกไซร้ไปกับเต้านมเล็กๆของหนิงนอกเสื้อ เชียรใช้มือจับเสื้อให้ตึง จนทำให้หัวนมของหนิงเด่นขึ้นมา และก้มลงไปใช้ปากงับและเม้มไปมาสลับกับทั้งสองข้างจนน้ำลายเปียกเป็นดวง เอวเชียรเด้งเข้าออกโดนมีมือหนิงกำอยู่ เชียรใช้มือเค้นนมหนิงแล้วใช้ปากดูดงับอย่างเมามันจนบางครั้งหนิงสะดุ้งแอ่นอกขึ้นมา เชียรโยกเอวถี่ขึ้น ไม่นานก็กระตุกนิ่งไป เชียรโน้มตัวไปกระซิบข้างหูหนิงสักพักแล้วลุกขึ้นกลับไปนอนที่ ส่วนหนิงก็ใส่กางเกงแล้วเอาผ้าห่มมาห่มแล้วนอนกอดผม ตอนนี้ผมอารมณ์มันปั่นป่วนไปหมดคิดทบทวนไปมาถึงเรื่องที่เกิดขึ้น

doxana

bump

pongphun2397

ตื่นเต้นระคนปนความเสียว แข็งไปหมดเลยครับ ขอบคุณมากครับ

chanky2007

คิดว่าดี ก็ทำไป

eakfon

maiuka_304

ตกลงเชียรไม่ได้เย หนิงใช่มั้ย

kerdsopa