ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แผนการเสียว ตอน4 COPY

เริ่มโดย TH€BOM, กรกฎาคม 18, 2016, 12:34:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TH€BOM

ทุกคนตื่นมาตอนเช้าก็ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น หนิงรีบไปอาบน้ำเป็นคนแรกและกลอยก็ตามออกไป เชียรรีบเข้ามาหาผม เป็นไงบ้างครับเจ้านายเมื่อคืน ผมบอกไม่อยากเชื่อเลยว่าหนิงจะยอมให้ทำขนาดนั้น เชียรบอกผู้หญิงมีความต้องการเรื่องแบบนี้ทั้งนั้นครับ ถ้าเรากระตุ้นถูกจุด อยากทำอะไรเธอก็ยอมทุกอย่างและครับ แต่คุณหนิงไม่ยอมให้ผมดูดนมให้แค่นอกเสื้อ เจ้านายจะกลับวันนี้เลยหรือป่าวครับ ผมบอกกลับวันนี้แหละพรุ่งนี้นัดลูกค้าไว้ เชียรเห็นผมทำสีหน้าไม่ค่อยดีเลยถามผมว่าถ้าเจ้านายไม่สบายใจจะยกเลิกเรื่องที่คุยกันไว้ก็ได้นะครับ ผมบอกเชียรว่าทุกอย่างเหมือนเดิม ไหนๆหนิงก็โดนเชียรเลียไปแล้ว ผมอยากดูใกล้ๆชัดๆว่าเชียรทำยังไงหนิงถึงยอมให้เชียรทำขนาดนั้น ผมยังไม่เคยมีอะไรกับหนิงตอนกลางวันแสกๆเลย ผมบอกเชียรว่าเชียรทำจนหนิงเสียวมากจนยอมให้ทำขนาดนั้นได้ถือว่าเก่งมาก เชียรบอกว่าเจ้านายคงเข้าใจผิด ที่คุณหนิงยอมให้ผมไซร้นมนอกเสือและใช้มือช่วยผมนอกกางเกงไม่ได้เป็นเพราะว่าตอนนั้นคุณหนิงเสียวอยู่หรอกครับ แต่เป็นการตอบแทนกันมากกว่า ที่ผมทำให้เธอ เพราะตอนที่ให้ผมไซร้นมคุณหนิงเสร็จไปแล้ว ถ้าผมทำตอนที่คุณหนิงกำลังเสียวอยู่แบบสุดๆ อย่าว่าแต่ดูดนมนมเลยครับยิ่งกว่านั้นคุณหนิงก็ยอม ผมถามแล้วทำไมเมื่อคืนไม่ทำล่ะ เชียรบอกสถานที่ไม่อำนวย มืดด้วย เลยไม่อยากทำ มันจะต้องเป็นที่ๆสว่างๆ ผมอยากเห็นทุกซอกทุกมุมของคุณหนิง ตอนนี้ผมรู้จุดอ่อนคุณหนิงแล้วด้วยเชียรบอก พอเตรียมตัวเสร็จเราเดินทางกลับ ถึงร้านก็เย็นๆเพราะเราแวะกินข้าวและซื้อของฝากด้วย ขากลับผมสังเกตุว่าหนิงไม่ค่อยคุยหรือสบตาเชียร คงยังอายกับเรื่องที่เกิดขึ้น ปกติหนิงเป็นคนที่ถือตัว คงไม่รู้จะวางตัวยังไง รุ่งขี้นก็ทำงานกันปกติ ตกเย็นก็นั่งกินเหล้ากับเชียรช่วงกลอยไปทำกับแกล้มผมก็ถามเชียรว่าแผนไปถึงไหนแล้ว เชียรบอกไม่น่าเกินเสาร์อาทิตย์นี้ ศุกร์นี้ผมจะให้กลอยลากลับไปเยี่ยมลูก กว่าจะกลับก็วันจันทร์ เพราะถ้ากลอยอยู่คงไม่สะดวก ผมว่าเป็นวันเสาร์เลยดีกว่า แต่ต้องให้เจ้านายช่วยเล็กน้อย ผมถามช่วยอะไร หาผ้าปิดตาให้ผมสักอันและ เจ้านายต้องแกล้งไม่สบายและขอยานอนหลับคุณหนิงกินสักสองเม็ด ต้องให้คุณหนิงแน่ใจว่าเจ้านายหลับจริง ได้ปลดปล่อยอารมณ์ได้เต็มที่ ผมบอกผ้าปิดตาผมมี เชียรบอกดีเลยครับ เจ้านายครับผมอาจขอรางวัลที่ตกลงกันไว้คราวนี้เลยนะครับ ผมบอกตกลงถ้าทำได้โดยไม่ได้บังคับหนิงและห้ามสอดใส่เด็จขาด แล้ววันที่รอคอยก็มาถึง ผมทำตามที่เชียรนัด ตอนนี้ผมนอนทำเป็นหลับอยู่บนเตียงประมาณบ่ายโมงได้ หนิงยังคงใสชุดนอนเพราะไม่ได้ไปไหนนอนดูทีวีอยู่บนโซฟา สักพักเชียรมาเคาะประตูหนิงเดินไปเปิดประตู เชียรบอกขอปรึกษาเรื่องงานกับผมหน่อย หนิงบอกว่าผมหลับ เชียรบอกช่วยปลุกให้หน่อย หนิงเข้ามาปลุกผม ผมก็แกล้งหลับ หนิงบอกเชียรว่าผมกินยานอนหลับเข้าไปคงตื่นเย็นๆ ผมหรี่ตาดูเห็นเชียรเดินเข้ามา แล้วบอกหนิงว่า ผมขอคุยกับคุณหนิงก็ได้ครับ ตอนนี้เชียรยืนคุยกับหนิงตรงโซฟาสำหรับนั่งดูทีวี ผมได้ยินเสียงสองคนนั้นคุยกันอย่างชัดเจน หนิงถามมีเรื่องอะไร ผมอยากคุยเรื่องคืนนั้นครับ หนิงบอกขอให้มันจบแค่นั้นได้มั๊ยเชียรหนิงขอร้อง ก็ได้ครับถ้าคุณหนิงต้องการแบบนั้น แต่วันนี้ผมขอทำให้คุณหนิงเป็นครั้งสุดท้ายนะครับ หนิงนิ่งเชียรประคองมาที่เตียงที่ผมนอนอยู่หนิงหันมามองผมแล้วบอกเชียรไปที่อื่น เชียรฝืนไว้ แล้วบอกนะครับคุณหนิง หนิงบอกขอไปอาบน้ำก่อน เชียรบอกไม่ต้องอาบหรอกครับ ตัวคุณหนิงหอมออก หนิงนิ่ง เชียรประคองให้นอนลงบนเตียง คุณหนิงมีผ้าปิดตามั๊ยครับ หนิงบอกมี ผมขอหน่อยครับ หนิงเอื้อมหยิบที่หัวเตียงของผมเองเอาไว้ใส่ตอนนอนกลางวัน หนิงส่งให้เชียร เชียรบอกคุณหนิงใส่ไว้ซิครับได้ไม่ต้องอายผม หนิงก็ใส่ตาที่เชียรบอก คราวนี้ผมดูได้อย่างสบายแล้ว เชียรหันมายิ้มให้ผม แล้วหันไปค่อยๆใช้มือดำๆลูบไล้ไปตามขา ก้มลงไปใช้ลิ้นเลียช้าๆตั้งแต่โคนขาไล่ไปจนถึงปลายเท้า แล้วก็ดูดเลียนิ้วเท้าของหนิงอย่างไม่รังเกียจ หนิงครางเบาๆ เชียรค่อยๆแยกขาหนิงออก หน้าดำๆของเชียรกำลังมุดอยู่ตรงหว่างขาหนิง หน้าดำๆมันตัดกับเรียวขาขาวๆดูแล้วผมเริ่มแข็ง ไม่นานเชียรก็ค่อยๆถอดกางเกงนอนของหนิงออก ผมค่อยๆผวกหัวขึ้นดู เชียรจับขาหนิงถ่างออกแล้วก้มลงไปดูดเลียอย่าชำนาญจนหนิงครางออกมา หนิงคงครางแบบไม่ต้องกังวน เพราะคิดว่าผมหลับและก็มีเสียงทีวีที่เปิดไว้ช่วยกลบเสียงครางได้บ้าง ตอนนี้เชียรค่อยเอื้อมมือไปบีบนมนอกเสื้อนอน เป็นเสื้อยืดบางๆหนิงไม่ได้ใส่เสื้อในเพราะไม่ได้ออกไปไหน วันนี้หนิงไม่ได้ปัดป้องอะไร เชียรพยายามล้วงเข้าไปจับข้างในแต่หนิงเอามือดันออก เชียรจึงใช้มือเค้นนอกเสื้อเหมือนเดิม แต่ตอนนี้เชียรเลื่อนตัวขึ้นมาใช้ปากดูดงับนมสลับไปมาทั้งสองข้าง มือก็บีบเค้น เชียรส่งซิกให้ผมมาดูใกล้ๆ ผมค่อยๆลุกนั่งแล้วก้มไปมองใกล้ๆ เชียรใช้มือข้างซ้ายล้วงไปที่ร่องรักหนิง แล้วใช้นิ้วกลางแทงเข้าไปในร่องรักหนิง หนิงถึงกับสะดุ้ง แล้วเชียรก็ชักนิ้วเข้าออกหนิงถีงการครางออกมา ตอนนี้ด้านบนก็โดนเชียรดูดเค้นนมอยู่นอกเสื้อด้านล่างก็โดนนิ้วแทงเข้าออกร่องรักอยู่ ในขณะทีเชียรใช้หน้าซุกไซร้นม มือขวาเชียรที่บีบเค้นนมหนิงและลูบไล้ไปมา ทำให้ชายเสื้อเลิกขึ้นมาจนเห็นโคนเต้าอ่อนด้านขวา เชียรเร่งนิ้วด้านล่างเร็วจนหนิงครางกระเส่า เชียรค่อยๆก้มลงมาใช้จมูกไซร้คลึงไปมาตรงโคนเต้า และไซร้ขึ้นไป มือก็ค่อยๆลั้งเสื้อขึ้นไป แล้วหัวนมสีชมพูอ่อนของหนิงก็โผล่พ้นเสื้อออกมาจนได้ เชียรไม่รอช้ารีบขึ้นไปดูดทันที หนิงถึงกับสดุ้ง แต่ทำอะไรไม่ได้จึงปล่อยให้เชียรเลียต่อไป เชียรได้ใจใช้ลิ้นไปมาที่เต้าอ่อนสลับดูดหัวนม ทั้งสองข้าง ตอนนี้ของที่ผมหวงแหนและภูมิใจ กำลังถูกลูกน้องผมดูดเลียอย่างเมามัน จนหัวที่เคยสีชมพูอ่อน กลายเป็นสีแดง ตามเต้าและหัวนมเปียกเยิ้มไปด้วยน้ำลายของเชียร เชียรบอกหนิง คุณหนิงถอดเสื้อออกซิครับ หนิงถอดเสื้อออก ตามที่เชียรบอก เชียรลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าจนเหลือแต่กางเกงในตัวเดียว ยืนจ้องมองหนิงอยู่ ตอนนี้หนิงของผมนอนแก้ผ้าอยู่บนเตียง เชียรแทรกเข้าไปกลางหว่างขาหนิงอีกครั้ง ก้มหน้าลงไปดูดเลียร่องรักหนิงใช้ลิ้นปาดขึ้นลงไปมา แคมเนื้อทั้งสองข้างของหนิงที่ปกคุมไปด้วยขน ตอนนี้เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำลายของเชียร เชียรค่อยๆอ้าขาหนิงออกอีก คุณหนิงครับผมขอหมอนคุณหนิงหน่อยครับ หนิงผงกหัวแล้วหยิบหมอนที่หนุนอยู่ส่งให้เชียร เชียรรับมาแล้วพับริมทั้งสองด้านเข้าหากันให้เนสองชั้น และสอดมือไปใต้สะโพกหนิงยกลอยขึ้นมา แล้วใช้หมอนสอดไปรองใต้ก้น จนตอนนี้เหมือนหนิงนอนแอ่นเนินรักให้เชียรอยู่ เชียรจับขาของหนิงให้ชันเข่าขึ้นและอ้าออกจนกว้าง ผมดูไม่ค่อยถนัดเลยค่อยๆลงจากเตียงช้าๆและเบาที่สุด มองจากด้านล่างตอนนี้ปากร่องรักของหนิงอ้าออกจนเห็นแนวร่องแดงๆที่ฉ่ำเยิ้ม ด้านบนของร่องมีติ่งเนื้อโผล่ออกมาเล็กน้อยอยู่ตรงกลางระหว่างแคมเนื้อทั้งสองข้าง สีออกชมพูอมแดง ผมอยู่กับหนิงมาตั้งหลายปี ยังไม่เคยเห็นร่องรักของหนิงชัดขนาดนี้มาก่อน หนิงเป็นคนขี้อาย ผมขอดูก็ไม่ยอมท่าเดียว บอกว่าไม่เอาน่าเกียจ แต่ตอนนี้ไม่รู้ด้วยเหตุผลอะไร หนิงถึงยอมให้เชียรซึ่งเป็นช่างในร้านได้ดูและสัมผัสทุกซอกทุกมุมของร่องรัก ยิ่งไปกว่านั้นยังยอมให้เชียรทำอยู่บนเตียงของเราซึ่งมีผมนอนอยู่ด้วย ตอนนี้เชียรหงายมือใช้นิ้วกลางสอดเข้าไปในช่องรักจนมิดแช่ไว้อย่างนั้น ไม่นานหนิงก็ครางออกมาเชียรยิ้ม แล้วพูดกับหนิงว่าคุณหนิงคันตรงนี้ใช่มั๊ยครับ ผมช่วยเกาให้คุณหนิงนะครับ หนิงไม่ตอบ แต่ยังคงครางต่อไป ผมยังเห็นนิ้วเชียรจมอยู่ในรูรักของหนิงแต่ไม่รู้เชียรทำอะไร แต่ที่แน่ๆมันทำให้หนิงเสียวจนครางไม่หยุด สักพักเชียรหันหน้ามามองผมและค่อยชักนิ้วออกมา นิ้วเปียกชุ่มไปด้วยน้ำของหนิงเยิ้มมาถึงง่ามนิ้ว เชียรเอาให้ผมดูแล้วแล้วส่งซิกเหมือนให้ผมลองทำบ้าง โดยเชียรทำท่ากำมือหงายขึ้นชูนิ้วกลางแล้วก็งอนิ้วไปมา ทำเหมือนใช้นิ้วเกาด้านบน เชียรค่อยๆเอียงหลบ ผมหงายมือแล้วใช้นิ้วกลางสอดเข้าไปในร่องรักของหนิง นี่เป็นครั้งแรกเลยจริงๆ ปกติผมลูบคลำแต่ด้านนอก ความรู้สึกมันเปียกชุ่มอุ่นๆนิ้ว เชียรทำท่าให้ผมใช้นิ้วงอเขี่ยช้าๆ ผมเกาไปมาช้าตามที่เชียรบอก จนหนิงเริ่มคราง จนผมรู้สึกว่าไปสัมผัสกับอะไรบางอย่าง ซึ่งทุกครั้งที่โดนหนิงจะเกร็งขมิบรัดนิ้วผม และครางดังขึ้น เป็นเม็ดๆสากๆ ผมเห็นหนิงครางดังขึ้น ผมยิ่งเขี่ยเน้นตรงจุดนั้น หนิงยิ่งเกร็งกระตุกร่องรักตอดรัดนิ้วผมเป็นระยะ น้ำของหนิงเปียกเยิ้มมาถึงซอกนิ้วผม ผมอดภูมิใจไม่ได้ เพราะตั้งแต่อยู่กันมา ไม่เคยทำให้หนิงครางได้ขนาดนี้เลย เชียรแทรกหน้าเข้ามาใช้ปากดูดติ่งเนื้อที่ยื่นออกมา แล้วใช้ลิ้นเลียเน้นที่ติ่งเนื้อ ยิ่งทำให้หนิงครางไม่หยุด หน้าท้องเกร็งกระตุกเป็นช่วงๆสองมือจิกหมอนที่รองก้นอยู่ เชียรค่อยๆจับมือผมออก แล้วใช้นิ้วมือของตนสอดเข้าไปแทน แต่คราวนี้ใช้สองนิ้วโดยใช้นิ้วกลางและนิ้วนาง ค่อยๆแทงเข้าออกช้าๆปากก็ยังคงเลียเน้นอยู่ที่ติ่งเนื้อ เชียรเริ่มแทงนิ้วเข้าออกเร็วขึ้นจนหนิงผงกหัวขึ้นมาร้องคราง หน้าท้องหนิงเกร็งกระตุกอย่างแรงสองสามที แล้วก็นอนนิ่งลงไป ถอนหายใจยาวๆ เชียรเงยหน้าขึ้นพร้อมกับถอนนิ้วออกมา ยันตัวลุกขึ้นนั่งคุกเข่ากลางหว่างขาหนิง ที่นอนชันเข่าอ้าขาอยู่ เชียรดึงหมอนที่รองก้นออกแล้วโยนไปฝั่งที่ผมนอน เชียรใช้มือทั้งสองข้างลูบไล้ไปตามหน้าท้องหนิง แล้วก้มหน้าลงไปค่อยๆใช้จมูกหอมไซร้ไปตามหน้าท้องไล่ขึ้นไปถึงใต้ราวนมและขึ้นไปถึงหัวนม เชียรใช้ปากและจมูกจูบไซร้อย่างทะนุถนอมสลับไปมา จนหัวนมทั้งสองข้างของหนิงแข็งขึ้นมาเป็นไต เชียรค่อยๆจับขาหนิงทั้งสองข้างที่ชันเข่าอยู่เยียดลงไป แล้วเชียรก็เหยียดขา ทาบตัวลงบนตัวหนิง ผมมองแล้วก็เสียวแปร๊บขึ้นมาเลย หนิงเมียผม ตอนนี้นอนแก้ผ้าให้ชายอื่นคร่อมทับจนเนื้อแนบเนื้อ เชียรใไซร้ไปตรงซอกคอไล่มาจนถึงปลายคาง ผมเดินเข้าไปดูใกล้ๆ เชียรค่อยๆเอาจมูกแตะริมฝีปากหนิงค่อยๆดันจมูกไปมาจนริมฝีปากล่างเผยอ ออกเล็กน้อย เชียรค่อยๆใช้ริมฝีปากหนาๆของตนประกบลงกับปากของหนิง หนิงไม่ขัดขืนปล่อยให้เชียรใช้ปากบดขยี้ริมฝีปาก และไม่นานก็เหมือนหนิงค่อยๆอ้าปากออกช้าๆ เชียรก็ยิ่งประกบปากอัดเข้าไปแนบแน่นและบดปากไปมา แล้วไม่นานเชียรก็ค่อยๆถอนปากขึ้นโดยปากดูดติดลิ้นหนิงออกมาด้วย เชียรดูดลิ้นของหนิงแล้วค่อยๆรูดออกช้าๆจนสุดปลายลิ้นแล้วประกบปากเข้าไปปากจูบหนิงแล้วก็ค่อยๆดูดและรูดลิ้นออกมาใหม่ ทำแบบนี้ไปมาสักสี่ห้าครั้งได้ แล้วก็ประกบปากลงไปจูบอีก ผมเห็นเชียรสอดลิ้นเข้าไปควานในปากหนิง แต่คราวนี้ผมต้องจี๊ดหัวใจอีกครั้ง เพราะผมเห็นปากน้อยๆของหนิงกำลังดูดลิ้นของเชียรอยู่อย่างไม่รังเกียจ ขนาดเชียรค่อยๆถอนออก ยังผงกหัวดูดตามเชียรขึ้นมา เชียรถอดปากออกมาแล้วก็หอมแก้มหนิงทีนึง เชียรเลื่อนตัวลงใช้มือลูบไล้เต้านมแล้วพูดกับหนิงว่า คุณหนิงครับผมขอกินนมหน่อยนะครับ แล้วเชียรก็ใช้ศอกขวาค้ำกับที่นอนข้างลำตัวหนิงและสอดมือไปใต้หลังดันขึ้นจนหน้าอกหนิงแอ่นขึ้นมา ใช้มือซ้ายบีบเค้นเต้าอ่อนจะทะลักขึ้นมาแล้วก้มลงไปใช้ปากครอบลงไปบนนมที่ทะลักแล้วดูดเลียอย่างหื่นกระหาย จนหนิงครางออกมาเบาๆ เชียรดูดเค้นนมหนิงแรงมากจนเต้านมขาวๆของหนิงเริ่มแดงระเรื่อ เชียรถามหนิงว่าคุณหนิงชอบมั๊ยครับ หนิงไม่ตอบยังคงซี๊ดปากเป็นระยะ ตอนนี้เชียรใช้ฟันขบเบาๆที่หัวนมหนิง บางทีก็กัดย้ำๆจนหนิงสะดุ้ง พูดออกมาเบาๆว่า เชียร เบาๆจ้า หนิงเจ็บ

taton

สุดยอดครับ...เจ้านายได้เสียเมียแน่เลยแบบนี้..ขอบคุณมากครับ

vong49

doxana

kajeaw

bump

pongphun2397

เจ้านายใจดีมากมาย นายเชียรเลยสบาย ไม่ใช่แฟนแต่ทำแทนเจ้านายไดุ้ครับ ขอบคุณครับ

johnyred59

ถ้ามีเจ้านายแบบนี้ทำงานให้ฟรีเลย ขอบคุณครับ

chanky2007

ขอบคุณครับ

อ่านไป อิจฉาเชียรไป
คิดว่าดี ก็ทำไป

code47

เรื่องนี้ยาวมาก คนแต่งแต่งได้ดีมากครับ
อ่านไปลุ้นไป สนุกดี

ayu_thai

kerdsopa