ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shooter : The Origin โคตรคนคลั่ง กระสุนสั่งตาย ตอนที่ 1

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 18, 2016, 08:14:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าตอนจบ ปันจะต้องเลือกผู้หญิงหนึ่งคน คุณจะเลือกใคร

พลอย
หน่อย
บาบี้
มิลค์
มิ้น
มาย
น้ามิ้ม
นุก
รตี
เมขลา
อิงฟ้า
เกล
เอิร์ท
ดร.แอร์
สารวัตรเพลง
ต่าย
สา
แนท
เจน
Virgin Bomber
ปาล์ม

9432nevernumb

ขอบคุณครับ รู้สึกว่าประวัติฮีโร่แต่ละคนสายdark ทั้งนั้นเลย  สนุกดีครับ

ultrasonic

skill  พระเอกคงระดับเดียวกับ the punisher
ไปแหย่หนวดเสือเข้าแล้ว

immortalrune

โหวตให้เรียบร้อยแล้วครับ เนื้อเรื่องเจ้มจ้นมากเลย

joker socool

อ่านไปอ่านมา อ้าวเฮ้ยมัน!!  แถมมีฉากกดเจ้าสาวอีกถือเป็น sidestoryที่สุดยอดมากครับแต่ไม่ว่ายังไงก็รอเวคเตอร์นะครับ

cocopelli

Nepkcal13

คงเป็น1ใน3เพื่อนรักแน่นอน แต่แปลกทำไมพงเป็นคนเดียวที่ไม่พูดถึงมากมาย ตอนเห็นชื่อเรื่องก็นึกว่าจะมาแนวShooter ที่เป็นหนังของmark wahlbergซะอีก นี่ก็ลึกไป 555+

rocker9

เนื้อเรื่องน่าสนใจมาก

...............................................................................................
  22/9/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 22/9/2560-22/3/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=178182.msg448002#msg448002

kaipcx33 .

แนวนี้สนุกมากครับขอบคุณนะครับสำหรับเรื่ิองดีๆนำมาให้เราใด้อ่านกัน

jcn12599

ขอบคุณมากสำหรับผลงานแนวใหม่ๆครับ พึ่งมาลองอ่านเอง

vralpha1

tonnextgen

noojane

zorohana