ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H for Lady กามสูตรไดอารี่หญิง 001 v2 อัพไสซ์รูป จัดเต็ม

เริ่มโดย พัดลม, กรกฎาคม 19, 2016, 10:30:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทำไมอ่านเรื่องนี้

สนุกดี
อยากรู้เรื่องเพศเพิ่ม
ไม่มีอะไรจะอ่าน, อ่านรอเรื่องอื่นออก
บังเอิญ แวะ ผ่านมาเฉยๆ
อื่นๆๆ

พัดลม

คิดว่าแปลวันเดียวก็เสร็จ สบายๆ   ::Confident::
ด้วยความชะล่าใจ  ::DayDream::
::Orz:: เฮ้ย ทำไมหน้าเยอะกว่าเดิมว่ะ
::Ajark:: เห้ย ศัพท์นี่มัน..... แปลไทยว่าไงว่ะ  ::Cold::
มันก็เลยตามเลยละกัน  ::Sobad::

รอบนี้แจก ebook ของตอนที่ 5 ฉบับแปลแก้ไข
ตามไปรับรางวัลกันได้เลยครับที่ตอน 5   ::Oops::

จะหา link กันเจอไหมน๊า  ::Evil::
ตอนหน้าออก ลบ link ทิ้งนะ
ใครที่ไม่ได้ ก็ อดไปนะสิ  ::HoHo::

ปล. เรื่องนี้ลัดคิวมาเพราะ  ::Shy:: ถามมาว่า มีเรื่องที่สอน ญ บ้างไหม อะ
ก็ต้องจัดให้ก่อนละครับ มีแค่ 8 ตอน  ::Sweat::
รึจะกล้าหือ   ::Touchy:: ::Pull::  ::Cheeky:: ::YarKK:: ::Angry::
::Horror::

พึ่งจะรู้ว่า ต้องยัดเข้า imgur แล้วรูปมันถึงจะเต็มจอ ยืดได้หดได้
ถ้าเป็นเจ้าอื่นจะโดนบีบเหลือ เล็กๆ เอง

แอบไปดูโพส ทั่นฮิปมารูปใหญ่มากเลยตามแก้ตามลองกว่าจะได้  ::Sweat::
กว่าจะรู้  ::Crying:: ::Elder::

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

(จิ๋ว)

กลับไปเขียนไดอารี่ตอนนี้ มันจะทันไหมพี่... ::Hmmm::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

HypN♥s

**ดูจากสถิติการแต่งงาน พบว่าเพื่อนแนะนำกับเพื่อนร่วมเยอะสุด...แต่ทำไมในH มังงะถึงมีแต่เพื่อนสมัยเด็กหว่า...แต่ว่าเอากันในที่ทำงานก็เยอะนะ
**ดูจากสถิติเอากันก่อนแต่ง รู้สึกว่าฝ่ายหญิงจะโกหกซะมาก...
**คู่แต่งงานเอากันเฉลี่ยครึ่งชั่วโมงถือว่าน้อยมาก....(เหรอฟระ?)
**เจ้าสาวมือใหม่รู้สึกขี้สงสัยจังนะ ถามตอนเข้าด้ายเข้าเข็ม เป็นผมหดไปแล้ว...

ปล.กดโหวตแล้วนะจ๊ะ ตัวเลือกไหนไม่บอก
ปล.2 ขอบคุณสำหรับเนื้อหาดีๆ
ปล.3 การใช้ฟอนท์ดีขึ้นเยอะเลย อ่านง่ายขึ้น
การลบ น่าจะจิ้มสีขาวที่พื้นสีก่อน สีขาวจะได้ไม่เพี้ยนจาก background

HypN♥s

kaithai

เรื่องนี้ เริ่มมาก็วิชาการเพียบ
แล้วอย่างเรานักวิชาเกิน จะเข้าใจไหมละ

สถิติที่ห็นเป็นของญี่ปุ่น อยากรู้ของไทยเป็นเท่าไหร่ อิอิ

flukehaha

ขอบคุณมากนะครับ ฝึกฝนกันไปเดียวก็ช่ำชอง
Manchester United Football Club
We are Red Army

(จิ๋ว)

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กรกฎาคม 19, 2016, 11:09:53 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กรกฎาคม 19, 2016, 10:58:14 ก่อนเที่ยง
กลับไปเขียนไดอารี่ตอนนี้ มันจะทันไหมพี่... ::Hmmm::
จนป่านนี้จะจำได้เหรอ ::Thinking::

ไปลื้อ ๆ ห้องเก็บของ รู้สึกจะเหลืออยู่เล่มนึง อิอิ ปี 2542 ::Ajark::   ::Cold::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

lhongy

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอฝากตัวด้วย

darkofangelzero

ห่ะ มาโคโตะ เอ็งยังไปไวเหมือนเดิม...ไปศึกษาอย่างอื่นเพิ่มเติมมั่งสิโว้ยยยย หนังสงหนังสือไม่มีเปิดอ่าน ถามคนอื่นมันก็สไตล์ใครสไตล์มัน

ปล.คนขลิบมันเเตกช้ากว่าคนไม่ขลิบจริงๆนั้นเเหละ หัวด้านหมด(ผมก็ขลิบน่ะ เพราะตอนเด็กๆเล่นทราย เเล้วทรายมันเข้าไปในหนังหุ้ม ผลตามมา อักเสบสิครับ ระบมเชี้ยๆ หมอเลยขลิบเเม่ง) เเต่ก็ดี สะอาดไปในตัว

ขอบคุณค้าบ

sthanya

อ่าน ๆ ไป นึกถึงตอนตัวเองทำไม่เป็นเหมือนกัน ตลกตัวเอง ขอบคุณครับ ::HoHo::

ake_rai

ขอบคุณมากครับ  ชอบเรืองนี้มากครับ ของภาคหลักญี่ปุ่นออกไปถึงเล่ม60กว่า ๆ แล้ว กำลังตามเก็บเรื่องนี้อยู่พอดี

nawingb

noosziis

Rai Slimslots

rangth