ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H for Lady กามสูตรไดอารี่หญิง 001 v2 อัพไสซ์รูป จัดเต็ม

เริ่มโดย พัดลม, กรกฎาคม 19, 2016, 10:30:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทำไมอ่านเรื่องนี้

สนุกดี
อยากรู้เรื่องเพศเพิ่ม
ไม่มีอะไรจะอ่าน, อ่านรอเรื่องอื่นออก
บังเอิญ แวะ ผ่านมาเฉยๆ
อื่นๆๆ

bounced

ผมว่าเรื่องนี้ให้ความรู้ดีนะครับ ไม่ชอบลายเส้น แต่ชอบเนื้อหา
การแปลก็ทำได้ดีมาก ขอบคุณที่สละเวลาแปลให้พวกเราอ่านครับ

harzard

Lucifer_Dark

อ่านแล้วได้ความรู้เพิ่มขึ้มมากเลยครับ
ขอบคุณมากครับ

biochem

harzard

อ้างจาก: darkofangelzero เมื่อ กรกฎาคม 19, 2016, 11:33:24 ก่อนเที่ยง
ห่ะ มาโคโตะ เอ็งยังไปไวเหมือนเดิม...ไปศึกษาอย่างอื่นเพิ่มเติมมั่งสิโว้ยยยย หนังสงหนังสือไม่มีเปิดอ่าน ถามคนอื่นมันก็สไตล์ใครสไตล์มัน

ปล.คนขลิบมันเเตกช้ากว่าคนไม่ขลิบจริงๆนั้นเเหละ หัวด้านหมด(ผมก็ขลิบน่ะ เพราะตอนเด็กๆเล่นทราย เเล้วทรายมันเข้าไปในหนังหุ้ม ผลตามมา อักเสบสิครับ ระบมเชี้ยๆ หมอเลยขลิบเเม่ง) เเต่ก็ดี สะอาดไปในตัว

ขอบคุณค้าบ
ขลิบตอนนี้คงไม่ทันแล้ว 555 รู้งี้ไป ขลิบ นานแล้วจะได้โคตรนาน  ::DookDig::

conx96857

kuroneko

โหวตให้แล้วนะคะะะ ส่วนตัวมีคิดบ้าง แต่ปล่อยไปตามน้ำ 55555 ขอบคุณนะคะะ

dikky

พระเอกเป็นเสือปืนไวซะเอง ต้องฝึกฝนหนัก ขอบคุณครับ

apichart2523

ท่าบางท่ายังไม่ได้ทำเองเลยครับ จากคนไร้คู่ ขอบคุณครับ