ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มหาลัยกระสันต์ 87/2 88/2 89/2 90/2 (มะระกระตุ้น)

เริ่มโดย Sukita, ธันวาคม 25, 2020, 02:22:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

87/2
หลังจากอาจารย์อรรอดสันดอน จากการโดนไอ้สุทธิย่ำยีมาร่วม 2 อาทิตย์แล้ว เธอเกิดอาการจิตตก ที่โดนหนุ่มน้อยดีสปฏิเสธรัก ทำให้ไม่มีอารมณ์จะไปสอนหนังสือ เธอออกจะเหม่อลอย หลังจากที่เธอได้ชมภาพของนงนุชซึ่งอัดภาพของหนุ่มดีส กำลังร่วมรักกับนักศึกษาหญิงถึง 5 คน โดยที่มีนางนงนุชเป็นผู้ถ่าย โดยที่เธอไม่รู้เลยว่านังนุชเข้าร่วมแจมกับหนุ่มดีสด้วย ถ้าเธอรู้เธออาจจะเศร้ามากไปกว่านี้ พี่หนุ่มดิสสามารถครอบครองหญิงได้ถึง 6 คนในเวลาเดียวกันเธอพยายามทำใจว่าเป็นเรื่องธรรมดาของนักศึกษาที่จะมีเรื่องเพศเรื่องเซ็กส์ เธอพยายามจะทำใจ
ในเวลาเดียวกันในบ้านเช่าของแคทนักวิจัยสาวกรก็ไปมั่วเซ็กส์ เช่นกันจึงทำให้เธอจิตตกทั้งพระเอกพระรองในดวงใจของเธอที่เป็นนักศึกษาบ้ากามทั้งคู่ เธอเกิดอาการเหม่อลอยอย่างเห็นได้ชัด ทำให้เธอไม่ไปซ้อมกีฬาเลย โดยฝากให้พี่ปี 4 เป็นผู้ฝึกสอนนักกีฬาวอลเลย์บอลของมหาวิทยาลัยแทน ดร.อรเกิดอาการซึมเศร้าอย่างเห็นได้ชัด แต่ภายนอกก็กลับไม่มีใครสังเกตเพราะว่าเธอยังไปทานข้าวกับหมอวิและอาจารย์วรินดาตามปกติ และยังคงทำงานอย่างปกติ มีแค่วันเสาร์อาทิตย์ที่เธอแทบจะไม่อยู่เธอบินไปกลับบ้านเพื่อเยี่ยมแม่ของเธอ เพื่อจะได้คลายความทุกข์โศกได้ ทำให้เธอต้องทำใจยอมรับโดยที่เธอไม่รู้เลยว่าขณะนี้ เธอกำลังถูกจ้องมองโดยใช้ลึกลับใช่แล้วมันก็คือ บุญสมนั่นเอง เรื่องราวการมั่วเซ็กส์ในฝั่งของท่านรองราตรีไม่สามารถเข้าไปถ่ายคลิปได้ ที่จะรู้ว่าอาจารย์ดาและหมอวิเสาร์อาทิตย์จะไปค้างที่บ้านท่านรองราตรี โดยที่นงนุชก็คิดว่าสองสาวนั้นไปเพื่อผ่อนคลายเพราะบ้านท่านรองราตรีมีเพียบพร้อมทั้งสระว่ายน้ำและสถานที่ออกกำลังกาย และประกอบกลับท่านรองราตรีรวยมากนุชจึงไม่สงสัย
ในขณะที่บุญส่งที่สังเกตอาจารย์อรจากวันปกติที่มันเข้ามาสวาปามหมอวิและอาจารย์ดา ที่ห้องพักอาจารย์ดา ก่อนกลับมาจะแอบไปที่ต้นไม้ของมันส่องที่ห้องนอนของอาจารย์อรทุกครั้ง อาจารย์อร นั่งอยู่โต๊ะทำงานยัง มีอาการเหม่อลอย และบางครั้งก็ยังกินไวน์ในตู้เย็น ก่อนที่ไอ้สมจะกลับไป เย็ดดร.ผกามาศและท่านรองราตรีที่บ้านทุกครั้ง มันคิดแผนการร้ายในจิตใจของมัน@
88/2
ดร.สาววัย31 เธอก้าวพลาดที่บันไดขันที่8 ในอาคารเรียนรวมตกลงมา ดีร่างชายคนหนึ่งเข้ามาพยุงตัวเธอลุกขึ้น "อ.อรครับเจ็บไหมครับ" "คะเจ็บลุงสม" อรรู้จักลุงสมหัวหน้าอดีตรปภ.ในม.อยู่แล้วแต่เธอไม่รู้พิษสงของมัน "เป็นแผลเลยครับเดียวผมไปเอายาที่ห้องพยาบาล อ.อรป่วยหรือตัวร้อนมากครับ" "คะอรไม่ค่อยสบาย" "ต้องดูแลสุขภาพนะครับอากาศเย็นแล้ว เดียวผมไปเอายามาให้ครับรอแป๊บครับ" "คะๆ" อดีตยามสมวัย58รีบเร่งเดินไป ห้องพยาบาล ความเป็นคนขี้เกรงใจดร.อรจึงเดินตามไปที่ห้องนั้น เธอเห็นยามแก่กำลังบิดผ้าเช็ดหน้ากับน้ำอยู่ "ลุงสม เอาแต่ยาทาพอคะยาแก้ไข้อรมี" "ไม่ได้หลอกครับไข้สูงต้องเอาผ้าแนบหน้าผกาไว้ครับเดี่ยวไขขึ้นสูง" "คะๆก็ได้คะ" ว่าแล้วดร.ก็รับผ้ามาวางเหนือศรีษะในห้องพยาบาลเล็กๆในอาคารเรียนรวม มีพยาบาลคนเดียวแต่ตอนนี้ก็ไปพักเที่ยง ก่อนนั่งที่เตียงคนไข้ แล้วดึงขากางเกงขายาวขึ้น ลุงสมรีบยื้นน้ำมันให้ทารอยฟกช้ำ ดร.สาวเอามือข้างหนึ่งจับผ้าส่วนอีกข้างเอานิ้วสัมผัสกับยาแล้วลูบไปบริเวณที่เจ็บก่อนพูดว่า "ขอบคุณลุงสมมากไม่ได้ลุงอรแย่แน่เลยคะ" "ไม่เป็นไรครับเดี๋ยวทานยาเสียครับ" "ทานไม่ได้หลอกคะ" "เอาทำไมละครับ" "อรยังไม่ได้กินข้าวคะ" "แล้วทำไมไม่กินละครับเดี๋ยวรอนินะครับผมจะเอาผัดซาอิ้วมาให้ครับ" "เดี่ยวลุงสมก็อดกินหลอกคะ" "ไม่เป็นไรผมมีมาม่าแล้วครับ ให้คุณอรกินเถอะ" ว่าแล้วแกก็วิ่งรี้ไปเอาผัดที่วางที่ม้านั่งใกล้จุดอ.สาวล้มมา "กินเสียครับเดี๋ยวผมกดน้ำให้จะได้ทานยาครับ" อรกินไปได้ครึ่งกล่องก่อนกินยา "ขอโทษนะครับ" นายลาเอาผ้าออกจากหน้าผากอร ก่อนเอามือสัมผัสไปยังร้อนอยู่ครับ "ว่าแต่อ.อรเป็นอะไรไม่ยอมทานข้าวครับ" "เปล่าคะไม่สบายเลยไม่ได้กินคะ" "ดูจากสีหน้าคุณอร มีเรื่องอะไรกังวลใจหรือเปล่าเล่าให้ลุงฟังได้ครับ" "ก็ๆ" "เล่ามาเถอะครับ งานหนัก ปัญหาทางบ้าน หรือเรื่องคน" เรื่องสุดท้ายทำให้ดร.สาวสดุดกึก "คะเรื่องคน" "ใครหรือครับเขาว่าอ.อรหรือครับ" "เปล่าๆคะ ลุงสมเคยชอบใครมากๆไหม" "เคยสิครับแล้วเขาทำร้ายคุณหรือครับ" "เปล่าๆคะเขาทำผิดกลายเป็นคนไม่ดีคะ อรอยากเปิดโปงก็กลัวเขาจะเสียหาย" "เรื่องแบบนี้มันอยู่ที่ตัวคนครับลุงจบป.4เอง ลุงว่าอ.อรก็ไม่ต้องทำอะไรเดี๋ยวเขาก็ต้องรับในสิ่งที่เขาทำครับ" "อรก็ว่าอย่างนั้นแต่ที่เขาทำนะไม่ถูกคะ" "แล้วเขาทำให้ใครเสียหายไหมครับ ถ้าไม่อ.อรปล่อยเขาไปเถอะอย่าทุกข์ใจเลยครับ เราเสียความรักและศัทธาได้เสมอเพราะคนไม่มีอะไรที่แน่นอนหลอกครับ" "คะลุงสมคิดดีจังคะ ลุงสมละคนดีไหม" "ดีชั่วให้คนอื่นตัดสินครับ แต่ใจเราก็รู้เมื่อเราทำชั่วครับ" พูดจบไอ้สมเดินไปที่กระติกน้ำร้อนเพื่อชงมาม่า ส่วนอรรีบเอาผัดซาอิ้วที่เหลือไปคืนที่เตียงคนไข้ พอวางกล่องเสร็จ แต่อาการอ่อนเพลี้ยมันมากจนเธอพยุงร่างไม่อยู่โซไปหานายสม มันรีบประคองร่างงามไว้แต่ก็ทรุดจากแรงเหวี่ยงจนสองร่างไปนอนกองกัน เป็นโชคดีไอ้สมจริงๆ "เป็นอะไรมากไหมครับ" มือนายลาประคองสองไหล่เธอไว้ "เป็นเป็นอะไรมากไหมครับนอนพักก่อนครับ" "นิดหน่อยคะ" ความอบอุ่นจากชายอายุมาก แต่เป็นคนซื่อๆไว้ใจได้ผ่ามือทั้งสองมาที่แผ่นหลังเธอและไหล่กว้างเธอ "ขอโทษครับ อย่าไปกังวลมากครับ" คำพูดสุดท้ายก่อนแกจะละมือออกไปประคองอ.สาวนอนลง ความอบอุ่นนั้นทำให้อ.สาวสับสน เธอจึงเอาสองมือกอดที่หลังของลุงสมไว้ "กอดอรหน่อยคะ ทำไมโลกนี้มีแต่คนหลอกลวง" "ไม่ดีมังครับอ.อรเดี๋ยวพยาบาลมาครับ" "กอดอรหน่อยคะลุงสม อรอบอุ่นและไม่หลอกลวงตอนอยู่กับลุงสมคะ" "ครับคนเรามีดีมีแย่กันทุกคนนะครับไม่ใช่ว่าผมจะดีเสมอไปครับ คุณอรสำหรับคนที่คุณอร คิดว่าแย่เขาก็จะมีข้อดีในส่วนที่เขาเป็นนะครับ" ไอ้วายร้ายดูเหมือนทำให้ดร.สาวหลงเสน่ห์ ได้แล้ว@
89/2
"ดร.อรปล่อยผมเถอะ เถอะครับเดี๋ยวอ.อรเสียหาย" "อรไม่ปล่อยหรอกค่ะเรื่องอยากรู้ว่าทำไมคนๆนั้น เขาถึงอยากจะทำผิดแบบนี้คะ" "ไม่ดีครับคุณอร ถ้าแค่กอดเฉยๆผมทำได้ครับ" "ยังงั้นลุงสมไปล็อกประตูและก็มากอดอรเฉยๆสิคะ อรไม่ว่าอะไรหรอก" "ครับผมขอกอดเฉยๆนะครับ" ว่าแล้วไอ้สมที่หวังเย็ดระเบิดรูหีดร.สาวคนเก่งคนโปรดดันโชคดี ที่แม่สาวสวยดันสนองตอบแบบไม่ต้องลากมาข่มขืน ไอ้มะระเลยกอดกับอรสบายอารมณ์เงี่ยน ในใจมันคิดว่ากูจะกระตุ้นให้หีเป็นสัดบวมแดงจัดๆแล้วเสยให้แหกยันมดลูกเลย เวลามันรู้เลยว่า การแค่กอดนั้นถ้าเป็นโบราณเขาเรียกว่า ตันตระเซ็กส์  การกอดการสัมผัสกันบ่อยๆมันจะกระตุ้นให้เกิดความรู้สึกต้องการให้ทวีคูณในความเงี่ยน ดร.สาวมีความรู้สึกอบอุ่นแบบที่เธอไม่เคยได้รู้สึกกับใครมาก่อน มันเป็นสิ่งที่เธออยากจะรู้และอยากสัมผัสมานานที่สุด ตัวไอ้มะระ มันเองก็รู้แต่ว่า มันต้องทำการหักห้ามใจตัวเองเป็นอย่างมาก เพราะว่าความสาวความสวยที่มีมากกว่า4สาวอาจารย์ที่โดนมันอัดหี บางครั้งก็ยังทำให้มันเกิดอารมณ์เคลิ้มเกือบเผยควยยักย์มะระมันออกมา อกเต่งตึงเต้างามกระทบอกแข็งมัน ความโสดสนิท สิ่งเหล่านี้มันแสนจะแย่ยวนน้ำลายผู้ชายเกือบทุกคน แต่ไอ้สมเองเป็นผู้ชายที่หื่นแบบมัน คงจิตข่ม ใจไม่คิดเรื่องพวกนี้ให้เป็นเรื่องสัปดนเหมือนที่ทำมาทั้งชีวิตเพราะการพรากความสาวของ อ.อรคือจุดประสงค์หลักที่มันต้องการเป็นอย่างมากสุดชีวิต ถ้ามันทำให้แม่ดร.สาวเงี่ยนจัดๆการอัดควยมะระใส่หนอกหีย่อมแสนสุขสมแน่นอน เผลอๆแม่สาวต้องปลดปล่อยความร่านควยใส่ควยทะมึนมันเอง ยิ่งคิดก็สาแก่ใจมันสุดๆ อรพยายามกอดสัมผัสให้ อกตัวเองแนบชิดกับไอ้สมมากที่สุด และเธอเองก็รู้สึกตื่นกลัวกลัวใครจะมาเห็นไปด้วย กลัวใครจะมาเจอภาพอันนี้แต่เธออยากมากกว่า ความรู้สึกของดร.อราณีที่มีต่อ ไอ้สมตอนนี้ช่างแปรปรวนแบบบอกไม่ถูกแต่รู้สึกอบอุ่นๆกับการสัมผัสแบบนี้เวลาร่างกายทั้งสองแนบชิดกัน เพียงเธอรู้สึกว่าการกอดครั้งนี้มันสร้างความรู้สึกอบอุ่นให้กับตัวเธอและจิตใจของเธอเป็นอย่างมากเมื่อเธอกอดในเวลาเธอรู้สึกร่างกายเบาแล้วรู้สึกอบอุ่น ผิดแสนจะเหน็บหนาวภายนอก มันสร้างความรู้สึกละมุนแบบบอกไม่ถูก เธอพยายามพร่ำพูด ว่าทำไมคนโลกนี้เชื่อใจไม่ได้ส่วนไอ้สมก็ปลอบประโลมด้วยถ้อยคำที่ไม่ให้เธอรู้สึกกังวล "ไม่เป็นไรหรอกครับอ.อร คนบนโลกนี้มีทั้งดีทั้งร้ายไม่มีใครจะดีไปได้เสมอครับมีทั้งคนดีคนร้ายปะปนกันคนดีก็มีคนร้ายก็มี" เวลาพูดไปจะอรรีบแนบร่างกายให้กระชับกับเวลามากขึ้นอาการป่วยไข้ของเธอเริ่มทุเลาเบาบาง จากยาเม็ดที่ได้กินไป 2 เม็ด ความรู้สึกตอนนี้เธอรู้สึกว่าหน้าขาและร่องหีชุ่มไปด้วยน้ำรัก เธออยากเหลือเกิน แต่แล้วร่างทั้งสองก็ต้องพละออกจากกันเมื่อมีเสียงพยาบาลมาบิดประตู อ.อรแกล้งนอนส่วนลุงสมรีบออกไปเปิดประตูและรายงานว่าพาอ.อรที่ป่วยมานอนพัก พร้อมกับต้มมาม่า แล้วเดินออกไปทิ้งให้ดร.อรมองร่างชายแก่ด้วยสายตาละห้อยเพราะลุงสมดันทิ้งเธอไปดื้อๆ
แต่ไอ้สมมันลาออกไปแล้วเลยไปคุยกับลูกน้องเก่าจนอ.อรออกมา ก่อนอาสาขับรถไปส่งทำให้ดร.อราณียิ้มออกน้ำหีเดินตลอดทางกลับหอ@
90/2
ดร.อรอยากให้ทำอะไรกับเธอวันนั้นเป็นเย็นวันศุกร์วันของมันณ.บ้านท่านรองเสียด้วย แต่ในใจเธออยากมีอะไรกับลุงสมคนนี้มาก "ลุงคะไม่กลับหอได้ไหมคะ" ลุงสมมองหน้าสาวสวยก่อนจะพูด "วันนี้ไม่ได้ครับ ผมมีความลับจะบอกครับผมเป็นคนของท่านรองราตรีส่งมาดูแล ความปลอดภัยดร.อรครับ" "หรือคะที่ราตรีส่งลุงสมมาหรือคะ" "ครับ วันนี้ผมมีธระต้องไปทำ" "เป็นไรค่ะเดี๋ยวอรรอลุงสมก็ได้" "อย่าเลยครับ ถ้าอ.อรรู้ว่าผมต้องทำอะไรอ.อร จะรังเกียจผมครับ" "ไปคะอรอยากรู้ท่านรองให้ลุงทำอะไร เราไปบ้านท่านรองกัน" บุญสมคิดแผนการชั่วชาติออก เลยพาอ.อรเอารถไปจอดปากซอยก่อนพาเธอเข้าประตูหลังบ้านท่านรองราตรี เธอแปลกใจที่มีรถสองเพื่อนสาวอย่างหมอวิและผศ.ดามาจอด ลุงสมให้อร.นั่งกับพื้นหญ้าที่สวนก่อนมองเข้าไปที่ช่องลมระบายลมในห้องใต้ดิน ที่มีที่นอนส่วน4สาวใส่ชุดหนังเซ็กซี่รออยู่ "อย่าบอกนะว่าลุงสมต้องๆๆ" "ใช่ครับผมเป็นทาสของสี่สาวนิ นิกุญแจครับอ.อรออกไปเลยครับ" ลุงสมยื้นกุญแจก่อนเดินลับไปในบ้านแสนสุขของมัน ทิ้งให้ดร.อราณีคิดเอาเองว่าจะรอดูหรือกลับไปที่รถเพื่อกลับหอพัก ใช่แล้วอรมาถึงนิเธอคงต้องดูภาพนั้นแน่นอน อรรออยู่ที่นั้นพักเดียวร่างลุงสมพอมาถึงห้องถูกแม่สี่สาวในชุดหนังเข้ามาแก้ผ้าออก ร่างกำยำควยทะมึนต่อสายตาดร.อรโดนหมอวิก้มลงดูดลำควยและอ.ดาดูดไข่อย่าหื่นกระหาย ส่วนดร.ผกามาศดูหัวนมลุงสมสองเต้าไปมา ส่วนท่านรองราตรีอ้าปากดูดปากแก อ.อรมองผ่านช่องลมในห้องลับนะเริงกามนั้นอย่างใจสั่นหีเปียก ไม่คิดว่าสี่สาวที่เธอรู้จักจะอารมณ์เงี่ยนง่านจัดขนาดนี้ ท่านรองละตัวออกไปก่อนเอาเทียนร้อนๆมาหยดใส่หลังลุงสม และใส่ปลอกคอแบบสุนัขให้ลุงสม ในใจอ.อรยังคิดว่าลุงสมคือผู้ถูทรมานอยู่ โดยให้คลานมี ท่านรองขึ้นขี่เป็นหมาาใส่ปลอกคอ แล้วต้องก้มลงดูด3หี มาศ วิ ดา ทีโก้งก้นให้แกดูดเลียใข่แล้วบทสุนัขนิ สี่สาวนัดแนะมาแต่การเย็ดกันครั้งก่อน แต่ก็ประจวบเหมาะแก่การหลอกล่อให้สาววอรมาตกหลุมไอ้มะระยิ่งนัก "ไอ้หมาสมมึง พร้อมจะเย๋ดหีใครก่อนหะ" ท่านนรองงราตรีกล่าวทักขณะบุญสมดูดหีให้สามสาว แต่ช้าไปท่านรองงเอากลล้วยหอมใบใหญ่กระแทกใส่รูตูดบุญสม มันเหลือตาและมองมาที่ช่องลมที่รู้ว่าอีกสาว ที่วันนี้มันจะระเบิดรูคงต้อง แอบดูเขี่ยแตดตามเป็นแน่แท้ อร มองอย่างตั้งใจแต่ก็รู้สึกถึงความน่ากลัวของท่านรองราตรี ก่อนที่สามสาวจะเดินเข้ามาจับร่างบุญสมตั้งขึ้นและผกามาศสาวสวยเปิดก่อนขึ้นนั้นขย่มควย3นาทีต่อด้วย หมอวิสาวเปรี้ยว และตามด้วยผศ.วรินดาสาวหวานที่ขย่มควยเก่งจนอรงง ดท้ายยกแรกด้วยท่านร้องสาวใหญ่ที่ใส่แบบให้ควยหักคาหี ตอนนี้น้ำหีดรร.อรไหล่ยังกับเขื่อนแตกแผ่นอนามัยก็ล้นเอาไม่อยู่แล้วฮิๆๆ ใช่แล้วไอ้มะระต้องเป็นฝ่ายกดหีทุกคนอัดให้หมอบเพราะมีสาวสวยรอมันอยู่ด้านนอก มันใช้แรงที่มันจัดการสี่สาวให้หมอบแต่เวลาก็ปาไปเที่ยงคืน แต่อ.อรเราจะอยู่รอไหมนะ@

มาเป็นของขวัญคริสมัสครับ รอครับอ.อรต้องบวมจัดๆ มะระจะได้กดเสี่ยงแจ๊ะๆๆมันๆครับ

haelonn

มะระควยแมนคงไม่โหดกับอ.อรสุดสวยของผมมากแค่ทำให้เสียวจนดิ้นก็พอ อิอิ เมอรี่คริสมาสนะท่าน

zimmy1982

เอาแล้ว ความอยากรู้อยากเห็น ฆ่าแมวได้ อ. อร จะรอดไหม

peddo

ไอ้มะนะนี่มันลึกซึ้งจริงๆ เดี๋ยว ดร. อรก็จะได้รับรู้ความลึกสุดกั่น แต่ถ้า ดร. สาวไม่รอ ก็คงกลับไม่ถึงหอ คงต้องโดนใครลากไปลงแขก น้ำแตกขนาดนั้น ไอ้สมนี่เด็ดจริง ไม่ต้องมอมยาด้วย อิจฉาๆ

xxx-man

pomsohandsome