ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พริตตี้พราวเสน่ห์

เริ่มโดย twintower, กรกฎาคม 23, 2016, 09:30:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kabyala

ผมไม่รู้ว่าความรักของพระเอกกับนัทจะสมหวังกันหรือไม่ แต่ที่แน่ๆผมสงสารคุณเจนครับได้สามีแก่ แล้วยังไม่ทนอีก หันมาทางนี้ก็ได้ครับคุณเจน @_^ ขอบคุณครับ

rak9897925

prsclub

ขอบคุณท่านมากๆครับ  ชีวิตอาจจะแตกต่างแต่ก็อยู่ด้วยกันได้

naitoom

::Yes!::เดินเรื่องดีครับ แต่ว่าจะรีบเลิกทำใม ปล่อยไปตามธรรมชาติ ถ้าเข้ากันไม่ได้ก็ต่างคนต่างแยกกันเอง
น่าจะนำไปขยายเป็นเรื่องยาวนะครับ

ัuffa555

ยาว แต่อ่านได้เพลินมากๆเลยครับ  เรื่องนี้จะมีต่อรึเปล่าครับ  ::Shower::

biggiggog

ถ้ามีตอนต่อ ผมว่าไม่น่ารอด
ถ้าคิดต่างกันแบบนี้ ไม่เคยเห็นรอดซักราย
ขอบคุณมากๆครับ
::Cold::

yuta279

อ่านได้เพลินมากครับ  ::Dribbling:: สงสัยจังว่าจะมีตอนต่ออีกหรือเปล่า
ขอบคุณครับ

sthanya

werapat2618

yu_ei

อืมมม เป็นชีวิตที่ดูดีเลยครับ อยากเป็นแบบนั้นในชีวิตจริงมั่ง อิอิ

tanee

หายากนะเนี่ยส่วนมากจะไปตั้งแต่มัธยมแล้วไม่ก็เสร็จพวกนายหน้า

liverpudlian

air111fox

เรื่องราวน่าติดตามกับชีวิต 2 แบบที่แตกต่าง

swss2511

ทำวันนี้ให้สุขที่สุดไปก่อนแล้วค่อยๆตัดสินใจ

12457890

เป็นเนื้อเรื่องที่น่าติดตามมากครับ
อยากให้มีตอนต่อไปเรื่อยๆ ขยายความดราม่าและผูกเรื่องกับคุณต้องหรือตัวละครใหม่บ้างนะครับ