ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถามเรื่องที่หายไปครับ

เริ่มโดย choko13, กรกฎาคม 24, 2016, 01:07:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

choko13

ขอสอบถามทีมงานครับว่าเรื่อง  ของคอนโด by G หายไปไหนครับ  โดนแบนหรือเปล่าครับ กำลังติดตามเลยอยากทราบ
ขอบคุณครับ

kaithai

เจ้าของผลงานคือคุณ mommampup01
ขอให้ทางแอดมิน ลบไปก่อน
เพื่อปรับปรุงแก้ไขให้ดีขึ้น แล้วจะนำมาลงใหม่ทั้งหมด

areja

ดีงามๆ อีตาไก่เยี่ยมๆ ตามตาไก่บอกนั้นแหละ คุณ choko13 เจ้าของเรื่องขอให้ลบจะไปทำใหม่ก่อนนะ
ถ้ามีโอกาสคงได้อ่านกัน

tacklove

ผมก็ตามหาอยู่เหมือนกัน ตอนนี้ได้คำตอบแล้ว ฝากบอกเจ้าของเรื่องอย่าหายไปน้า ขอบคุณครับ

BooM_Za