ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H for Lady กามศูตรไดอารี่หญิง 02 Ver.01

เริ่มโดย พัดลม, กรกฎาคม 25, 2016, 01:00:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณคิดว่าส่วนไหนของผู้หญิงที่ปลุกอารมณ์คุณได้มากที่สุด

นม
หน้าอก ร่องอก
ซอกคอ
ขาอ่อน
นิ้ว
เสื้อใน
กางเกงใน
ก้น บั้นท้าย
ใบหู
ริมฝีปาก
อื่นๆ

พัดลม

รีบๆปล่อยของออกมาก่อน
เก็บไว้นานๆแล้วจะไม่ดี
แทรกเสริมพิเศษค่อยเพิ่มทีหลังละกัน

อย่าลืมโหวตด้วยเน้อ  ::Fighto::

1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

asdf4321

แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

ollo

liverpudlian

berserk_warrior

gorncp

ขอบคุณครับ ออกแนวคิกขุ ฉาก xxx น้อยไปหน่อยครับ

zenzon

xfreestylex

suriyamahajit

ghuan

HypN♥s

พระเอกงี่เง่าจริงๆ...เป็นผมล่ะก็.... ::Fighto::

จริงๆแล้วเด็กสมัยใหม่มักติดเกมแต่ไม่ค่อยมีใครความรู้สึกช้าเหมือนพระเอกในเรื่องนี้หรอกนะ.... ::Doubt::

ปล.1มีช่องบอลลูนไม่ได้ใส่คำพูดอยู่  3 ช่องเน้อ...

ปล.2 ในช่องโหวต ผมเป็น 1 ในส่วนใหญ่ของผู้ชายที่ชอบนมที่สุด  ::JubuJubu::

(จิ๋ว)

ถ้าแปลเสร็จตั้งแต่สองอาทิตย์ที่แล้วนะ  ::Shy::   ::JubuJubu::

ก็ไม่มีคนต้องงอลแล้ว   ::WooWoo::

ปล. ถ้าบังเอิญมีคนอ่านคอมเมนท์ของคนอื่น อยากบอกเพิ่มเติมว่า
ไม่ว่าจะแต่งงานกันมานานแค่ไหน... การสื่อสาร  สำคัญจริง ๆ ::Bloody::

เชื่อพี่ได้น้อง ::Confident::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

mitrejit

ใช้สำนวนได้ดีคับ ขอเพิ่มอีกนิดนะครับ ตัวหนังสือใช้หนาๆ หน่อยจะอ่านได้สบายขึ้นครับ ไม่ต้องลงลูกเล่นที่ font มาก เพราะโฟกัสอยู่ที่ภาพ หนังสือเป็นส่วนประกอบคับ ขอบพระคุณที่มีผลงานดีๆ ให้ติดตามเสมอนะคับ

พัดลม

อ้างจาก: mitrejit เมื่อ กรกฎาคม 25, 2016, 09:30:48 ก่อนเที่ยง
ใช้สำนวนได้ดีคับ ขอเพิ่มอีกนิดนะครับ ตัวหนังสือใช้หนาๆ หน่อยจะอ่านได้สบายขึ้นครับ ไม่ต้องลงลูกเล่นที่ font มาก เพราะโฟกัสอยู่ที่ภาพ หนังสือเป็นส่วนประกอบคับ ขอบพระคุณที่มีผลงานดีๆ ให้ติดตามเสมอนะคับ
เรื่องนี้อยู่ที่เนื้อหาครับ รูปเป็นแค่ของประกอบ  ::Sweat::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

พัดลม

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กรกฎาคม 25, 2016, 08:25:38 ก่อนเที่ยง

ปล.1มีช่องบอลลูนไม่ได้ใส่คำพูดอยู่  3 ช่องเน้อ...

เอาน๊า นี่แค่ ver 1  ::Grimace:: รีบส่งงานก่อน  ::Sobad::
ความรู้แทรกยังไม่ได้ใส่เลย  ::Shy::
อากาศเย็นสบายทั้ง เสาร์ อาทิตย์ เลย  ::DayDream:: เป็นพักๆ  ::HoHo::

ว่าใส่ครบแล้วนะ สงสัยคงจะ undo จนหายไป  ::Thinking::