ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H for Lady กามศูตรไดอารี่หญิง 02 Ver.01

เริ่มโดย พัดลม, กรกฎาคม 25, 2016, 01:00:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณคิดว่าส่วนไหนของผู้หญิงที่ปลุกอารมณ์คุณได้มากที่สุด

นม
หน้าอก ร่องอก
ซอกคอ
ขาอ่อน
นิ้ว
เสื้อใน
กางเกงใน
ก้น บั้นท้าย
ใบหู
ริมฝีปาก
อื่นๆ

conx96857

กว่าจะรู้ตัวว่าเมียว๊อน พอรู้ตัวเขาก็หลับไปละ ::Angry:: ::Orz::

kuroneko

อ่านแล้วยิ้มมม น่ารักมุ้งมิ้ง 5555 ขอบคุณนะคะะะถ

esaaza

jjhj1988

ตอนนี้น่ารักดีคับ
เป็นตำราชีวิตคู่เบา ๆ

xsoulkung123

บ้าไปละ พระเอกนี่ดูจะโง่ๆงี่เง่าดีนะครับ
แต่ก็อ่านแล้วสนุกไปอีกแบบครับ
อ่านได้อ่านดีโดนมากๆครับ
ขอบคณมากๆครับ
::WooWoo::

wunman

หาได้ยากยิ่งที่ ชาย หญิง ไม่ค่อยรู้เรื่องทั้งคู่

otorikyo

Heiji Hinakata

ผู้ชายถ้ารู้สึกอะไรก็พูดตรงๆออกไปเลย เพราะเป็นคนไม่ค่อยละเอียดอ่อน
อย่างตัดผมไปซอยปลายผมมา พวกผมไม่ได้สังเกตหรอกต้องตัดสักคืบสองคืบถึงจะรู้
นางเอกต้องเอาแบบคนน้องบอกตรงๆ

fictionness

Otaku !!! จะมาแล้วกั๊บ!!!