ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องแปล 2 : ลักหลับสแตนลี่ [ช-ช]

เริ่มโดย บุญแหก, กรกฎาคม 25, 2016, 05:57:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

บุญแหก

เรื่องที่ 2
ชื่อเรื่องภาษาอังกฤษ----- Sleeping Straight Stanley
ชื่อผู้เขียน------------------- Adam <[email protected]>      
ตีพิมพ์เมื่อ------------------ 10  October  2014
สถานที่พิมพ์---------------- Nifty.org
ชื่อเรื่องภาษาไทย---------- ลักหลับสแตนลี
ชื่อผู้แปล-------------------- บุญแหก
ลิขสิทธิ์ต้นฉบับ------------  ได้รับอนุญาตจากผู้เขียนเป็นลายลักษณ์อักษรแล้ว

ลักหลับสแตนลี
          (Sleeping Straight Stanley)

ตอนผมเรียนมหาวิทยาลัย  ผมสนิทอยู่กับเพื่อนกลุ่มหนึ่ง 
เราเล่นวอลเลย์บอลด้วยกัน  ส่วนใหญ่เล่นกันสนุกๆ
มีบ้างเหมือนกันที่ได้ไปแข่งตามที่ต่างๆ  ผมเข้ากันได้ดีกับทุกคน
อย่างไรก็ตาม  มีอยู่คนหนึ่งที่ผมได้เล่นสนุกด้วย เขาชื่อสแตนลี

เขาเป็นคนที่เด่นมากในบรรดาเพื่อนๆผมทั้งหมด
เป็นคนตัวสูง  หุ่นดี  มีผิวสีแทน  ผมเคยเห็นเขาไม่ใส่เสื้อหลายครั้ง
นับว่ามีกล้ามสวยทีเดียว  แต่ไม่ล่ำบึก  เรียกว่ามีหุ่นลีนเสียมากกว่า
มีใบหน้าแลดูเด็ก น่ารัก มีผมดำตรง  รอยยิ้มสดใส
ใบหน้าสีแทนของเขารับกับผิวแทนที่เกลี้ยงเกลาได้เป็นอย่างดี
เขาไม่จัดว่าเป็นคนเรียนเก่ง  ได้เกรดพอเอาตัวรอดได้
แต่ผมเห็นว่าเขาค่อนข้างบื้อแต่น่ารัก  เป็นคนขี้เล่น  เข้ากับคนได้ง่าย
สบายๆ ชอบเรื่องอะไรที่สนุกๆ  ไม่ชอบคุยเรื่องเครียดๆลึกๆ
เขาดูเป็นคนที่มีลักษณะดี มีเสน่ห์  แต่ที่น่าเศร้าคือพวกผู้หญิง
ชอบเข้ามาเจาะแจะ  อยู่คุยอ่อยเล่นกับเขา  แต่ไม่มีอะไรมากกว่านี้
เขามักบ่นว่าสาวๆคิดกับเขาแค่เพื่อนเท่านั้น  ไม่เคยคิดแบบแฟน
เหมือนผมเช่นกัน  แค่ผมเห็นเขาใส่เสื้อยืดกางเกงขาสั้นเท่านั้น
ผมก็มีอารมณ์แล้ว  แต่ไม่เคยคิดที่จะคบเขาลึกซึ้ง  มีความสัมพันธ์
ที่ยาวนานกับเขาเลย   แต่นั่นก็ไม่ใช่ปัญหา เพราะเขาเป็นชายแท้
และที่เป็นดึงดูดใจของสาวๆตลอดช่วงเรียนมหาลัย

หลังจากที่ผมรู้จักกับเขาได้ประมาณหนึ่งเดือน
กลุ่มเพื่อนๆของเราก็ตกลงใจที่จะขับรถกันไปร่วมงานแต่งงาน
ญาติของเพื่อนในกลุ่มคนหนึ่ง  เขาก็มาในชุดที่ทุกคนคุ้นตา
คือกางเกงขาสั้นหลวมๆ  ส่วนผมก็ไม่ได้สนใจอะไรเขามากนัก
เพราะมัวแต่ตื่นเต้นกับการได้ไปเที่ยวเสียมากกว่า
รวมทั้งหมดที่ไปกันห้าคนอัดกันเข้าไปในรถ 
เบาะหลัง มีผม  สแตนสีนั่งกลางและเพื่อนอีกคน

นั่งรถกันมาได้สามชั่วโมง ต่างก็ง่วงกัน  ส่วนผมก็หายตื่นเต้นแล้ว
กลับรู้สึกเบื่อ  อึดอัดและเมารถนิดหน่อย  ในขณะที่เขาคอพับอยู่ข้างๆผม
ผมเหลือบมองเขา  เห็นว่าเขาหุ่นดีจริงๆ  มือขวาวางอยู่บนต้นขา
เสื้อยืดรัดรูปทำให้เห็นกล้ามแขนแกร่ง  หน้าท้องแบนราบ
ขยับขึ้นลงตามจังหวะลมหายใจ  ขาสีแทนผิวเกลี้ยงเกลา แต่กลับมีขนดกหนา
บริเวณปลายขา  กางเกงขาสั้นถกรั้งขึ้นถึงโคนขาจนเห็นท่อนลำและพวงไข่
ไปกองรั้งอยู่ที่ขากางเกงอีกข้าง  ท่อนลำหนาทำให้ขากางเกงด้านนั้น
โป่งนูนเป็นโพรงกว้าง  ท่อนเนื้อผมในกางเกงยีนส์แข็งดึ๋งทันที
ก่อนหน้านี้ผมน่าจะเห็นความเซ็กซี่ของเขามากกว่านี้นะ 
ผมพยายามเพ่งดู แต่ก็มองไม่ออกว่าเขาใส่กางเกงในหรือไม่ 
แต่สิ่งที่เห็นชัดเจนคือเป้าอวบอูมที่เด่นเด้งอยู่ตรงหน้า
ผมพยายามจะโน้มตัวลงมองให้ถนัด  แต่พื้นที่ไม่อำนวย   เลยได้แต่นั่งนิ่งๆ
ควยผมแข็งอยู่ในกางเกงเพราะผมสัมผัสกับขาของเขาที่เสียดสีขาผมอยู่ไปมา
จนรู้สึกได้ถึงความอุ่นที่แผ่ซ่านเข้าสู่ตัวผม  สิ่งที่อยู่แค่เอื้อม แต่สัมผัสไม่ได้
ได้แต่ปลง  คงไม่มีโอกาส  แต่โชคเข้าข้างผม  ผมคิดผิดไป 
โอกาสจะมาถึงผมอีกในไม่ช้า

เราไปถึงงานแต่งทันเวลาตอนค่ำพอดี  นิคเพื่อนผมเข้าไปทักทายกับบรรดาญาติๆ
และกลับออกมาบอกข่าวดีให้พวกเราทราบว่าพ่อให้พักอยู่ได้อาทิตย์หนึ่ง
ผมมองหาสแตนลี  เห็นยืนคุยกับสาวคนหนึ่ง  แลดูเขาพึงพอใจกับงานนี้มาก
เพราะมีเครื่องดื่มมากมาย  หญิงสาวคนนั้นก็ดูพึงพอใจเขาอยู่ไม่น้อย
แต่พอมีรถมารับเธอกลับ  เธอขึ้นรถไปเฉยเลย  ผมยังแอบเสียดายแทนเธอเลย
เธอน่าเป็นผู้ได้ครอบครองท่อนควยลำอวบท่อนนั้น  แต่นี่กลับละทิ้งโอกาสอันดีไป
ถ้าเป็นผมจะไม่ยอมทิ้งโอกาสดีๆเช่นนี้ไปอย่างเด็ดขาด

หลังจากจบพิธีแต่งงาน  พวกเราได้กลับมาบ้าน  ผมอาสาจะนอนห้องนิคกับสแตนลี
ส่วนอีกสองคนไปนอนที่ห้องรับแขก  พ่อและพี่สาวนิคเอาเบียร์มาเลี้ยง
เราทั้งเจ็ดนั่งกินเบียร์คุยกันไป  สแตนลี่กินไปได้สองกระป๋องก็ดูท่าไม่ไหว
เพราะเต็มที่มาจากงานแล้วด้วย  ทุกคนเห็นว่าวันนี้น่าจะเป็นวันของเขาแล้ว
เขาค่อยๆโซเซเข้าไปนอนในห้องนิค  ผมดูนาฬิกานี่มันตีสามครึ่งแล้ว
นิค  พี่สาวและผมยังนั่งคุยกันอยู่ในห้องรับแขก  ผมสลึมสลือเต็มที
อีกสองคนก็เช่นกัน  ในที่สุดทั้งสองก็นอนลงในห้องรับแขกนั้นเอง
ส่วนผมก็กลับเข้าห้องไปนอน  ผมเปิดประตูเข้าห้องไป และตาสว่างขึ้นทันที
เขานอนอยู่บนเตียงไม่ใส่เสื้อ  นุ่งแต่ยีนส์ที่ใส่ไปงานตัวเดียว
แสงจันทร์นวลที่ส่องเข้ามาทำให้เห็นหุ่นลีนๆได้ชัดเจนขึ้น
ผมปิดประตูเบาๆด้วยมืออันสั่นเทา  ห้องนี้มีแค่เราสองเท่านั้น

ผมคิดถึงก่อนหน้านี้ที่เห็นเขานุ่งยีนส์  นุ่งขาสั้น  แม้แต่นุ่งกางเกงว่ายน้ำ
แต่ยังไม่เคยเห็นร่างอันเปลือยเปล่าของเขาเลย  จนกระทั่งมาถึงตอนที่ผมเห็น
ท่อนลำอูมในรถที่กระตุ้นอารมณ์ผมสุดๆ  ผมก็ไม่ทราบว่าทำไมก่อนหน้านี้
ผมไม่เคยรู้สึกเช่นนี้มาก่อน  ผมกลับมามองร่างที่นอนอยู่บนเตียงอีกครั้ง
ใบหน้าที่ต้องแสงจันทร์ดูมีเสน่ห์  หน้าท้องแบนราบ  ใต้สะดือมีแถบขนดก
เลื้อยลงต่ำ  ขอบกางเกงในโผล่พ้นขอบกางเกงยีนส์จนเห็นได้ชัด
ช่างเป็นภาพที่หาที่ติมิได้   นึกถึงเป้าโป่งอวบอูมที่เห็นในรถ
จะทำอย่างไรให้ท่อนลำนี้แข็งปั๋งขึ้นมาให้ได้เพื่อผมจะได้ดูดคั้นเอาน้ำควย
ออกมาให้หมด  ผมบอกกับตัวเองว่าผมทนไม่ไหวแล้วจริงๆ
"กูต้องทำให้น้ำมันแตกให้ได้ ต่อให้ตื่นมาอัดกู กูก็ยอม" 

ผมขึ้นเตียงไป  มองดูหน้าเขาอย่างระมัดระวัง  นอนอ้าปากนิดๆเห็นฟันขาวใส
ลมหายใจบ่งบอกว่าหลับสนิท  ผมเอามือลูบหน้าท้อง  ตามแนวขนไปจนถึง
กองเนื้อในกางเกงยีนส์เต็มมือดีแท้  ค่อยๆแกะกระดุม  รูดซิบลง เผยให้เห็นถึง
กางเกงในสีเทานูน  เขายังคงนอนสงบอยู่  ผมสูดหายใจลึก  รวบรวมความกล้า
ค่อยๆถอดยีนส์ลงมา  ไม่ยากนักจนถึงกลางหน้าขาแน่นแกร่ง  กางเกงในรัดรูป
น่าจะถอดยาก  ผมเอื้อมมือไปลูบคลำท่อนลำและส่วนหัวเบาๆ
ผมใจเต้นไม่เป็นส่ำ  เงี่ยนสุดๆ  ผมแนบหน้าลงไปที่เป้าเอาแก้มถูเบาๆ
เอาจมูกสูดกลิ่นความเป็นชายเข้าไปเต็มปอด  กลิ่นจากฮอร์โมนเพศของชายหนุ่ม
ได้เรียกความกระสันจากผู้ที่กำลังสูดดมได้อย่างที่จะอดใจไม่ไหวอีกต่อไป
แต่ไม่ได้  จะพอแค่นี้ไม่ได้ จากนั้นจึงค่อยๆเอามือสอดใต้ขอบกางเกงในเพื่อรูดลงมา

กางเกงในรัดแน่นมาก  ค่อยๆดึงลงมาช้าๆเพื่อไม่ให้เขาตื่น  ดึงจนลงมาถึงยีนส์
ผมกลืนน้ำลายในขณะที่เห็นควยเต็มลำนอนขดอยู่ตรงหน้า  ถุงไข่มีขนาดกลางๆ
ดูอับชื้นเพราะเหงื่อ  ปลายยังไม่ได้ขลิบ  ท่อนยาวปานกลาง แต่ลำควยหนาอวบ
โคนใหญ่  ผมใช้สามนิ้วรูดให้รีบแข็งตัว ใช้นิ้วเสียดสีกับด้านล่างตรงหัวควย
ส่วนตาผมจ้องที่หน้าเขาตลอดเวลา  ถ้าตื่นผมจะได้หลบทัน  ผมเอามือรูดเร็วขึ้น
จนรู้สึกว่าลำเริ่มกระดึ๊บหงึกหงัก พองตัวแข็ง  ตาเขายังคงหลับสนิท

ผมมองมาที่มือตัวเอง  ควยหกนิ้วแข็งเต็มที่  ลำตรง  จึงใช้ทั้งฝ่ามือกำทั้งลำ
มือผมกำลังกำท่อนเนื้อแข็งอุ่นๆ  อีกมือคลึงถุงไข่เล่นเบาๆพร้อมกับรูดแท่งอุ่น
ลมหายใจเขาเริ่มแรงขึ้น  แต่ตายังคงปิดสนิท  เป็นไปไม่ได้ที่จะตื่นขึ้นมา
ประมาณห้านาทีที่ผมรูดท่อนอุ่นแข็งเกร็งจนผมรู้สึกได้ถึงลมหายใจที่แรงขึ้นๆ
หน้าอกเริ่มมีเหงื่อออกมา  จึงรีบปล่อยแท่งที่กำลังผงกหัวหงึกหงัก  จากนั้น
ค่อยๆก้มหน้าใช้ริมฝีปากห่อตรงปลายหัว  ใช้ปลายลิ้นฉกบริเวณขอบข้างหัว
แล้วรูดริมฝีปากต่ำลงตามลำควยอวบอ้วน  อมได้แต่ได้ไม่หมดจึงเริ่มผงกหัวขึ้นลง
ควยรสชาติช่างหอมหวานยิ่งนัก  และรับรู้ถึงรสน้ำเมือกกระสันที่ซึมออกมา 
ผมหยุดดูว่าจะตื่นไหม  ไม่ตื่นแต่ลมหายใจยังหนักหน่วงเหมือนเดิม 
จึงก้มลงไปดูดอมอีกครั้ง  คราวนี้ลำแข็งขึ้นกว่าเดิม ผงกไปมา 
น้ำเมือกซึมเยอะขึ้น   ผมรู้ในทันทีว่าหนุ่มน้อยหุ่นนักกีฬาคนนี้
คงจะทนทานได้อีกไม่นาน  น้ำเงี่ยนต้องทะลักมาเต็มปากผมแน่ๆ

ผมรีบโขกหัวเร็วขึ้น  เหลือบตามองขึ้นไปเห็นปากเขาเผยอกว้าง
มีเสียงเบาๆออกจากปากที่อ้าอยู่  แต่ผมหน้ามืดแล้ว  หยุดไม่ได้อีกแล้ว
ต้องทำให้น้ำแตกให้ได้  รีบดูดแรงขึ้น  ไข่หดตัวเป็นก้อนกลม
อีกมือผมจับตรงโคนรูดขึ้นลง ส่วนปากดูดอมแค่ตรงหัวบาน 
เขาซีดปากเสียวแรงขึ้น  ท่อนแข็งเกร็งกระตุกหงึกหงัก  หน้าท้องหดแกร่ง 
เพดานปากผมปะทะกับน้ำอุ่นๆพุ่งใส่อย่างแรง  ร่างบิดเกร็งเสียงซีดปากยาวๆ 
น้ำเริ่มไหลทะลักลงคอผม  มีบางส่วนล้นย้อยออกมาทางมุมปาก
เมื่อถอนปากออกมา เห็นทั้งลำเยิ้มไปด้วยน้ำขาวขุ่นที่ผมกลืนไปไม่หมด

ส่วนผมรู้สึกตกใจหัวหมุนไปหมด  รีบวิ่งไปห้องน้ำนำผ้ามาเช็ดน้ำควย
ที่ไหลย้อยลงสู่ไข่ที่หดตัวแน่นกลมกลึง  เขายังคงหลับอยู่ 
ลมหายใจเริ่มเข้าสู่ภาวะปกติ  ผมรีบดึงกางเกงในขึ้น
ตามด้วยยีนส์ติดกระดุมเรียบร้อย  แล้วจึงวิ่งเข้าห้องน้ำอีกครั้ง
ไปชักว่าวแตกในสิบวินาที  จากนั้นออกจากห้องไปนอนที่ห้องรับแขก

ในตอนตรู่เช้าผมตื่นขึ้นมา  คนอื่นๆทำอาหารเช้าไว้ให้แล้ว 
อีกสองสามชั่วโมงเขาก็ตื่นขึ้น  แต่ยังมีอาการแฮ้งอยู่ 
ดูเหมือนเขาจะไม่รู้ตัวว่าเกิดอะไรขึ้น  ทุกอย่างเหมือนเดิม
ส่วนผมยังคงจำฝังใจ  ตลอดช่วงเรียนมหาลัยที่มีภาพ 
กางเกงขาสั้นที่เป้าตุงอยู่ตลอดเวลา  ทำให้ผมต้องแอบมองอยู่เสมอ 
นึกถึงตอนที่ได้ดูดควยกลืนกินน้ำเงี่ยนจากชายแท้คนนี้
ในทุกๆครั้งที่นึกถึง  ทำเอาผมควยแข็งตัวได้ทุกๆที

********************END******************

naluk888

golem237

ขอบคุณมากๆสำหรับเรื่องแปลสนุกๅนะครับ