เรื่องเสียวไทยเพลย์บอย (ลุงกังฟู) 3 เรื่องควบ

เรื่องเสียวไทยเพลย์บอย (ลุงกังฟู) 3 เรื่องควบ

• 10 ตอบ
  • 6232 อ่าน
*

ออฟไลน์ ghostwriter

• Senior Member
  • 635
  • 11157

สวัสดีครับ เฮียกังฟู

ผมได้อ่านกังฟูเพลย์บอยมานานแล้วติดใจมาก ผมรอโอกาสจนผมมีประสบการณ์จึงได้เขียนมาบ้าง ผมมีประสบการณ์หมู่กับหญิงสาวคนหนึ่ง เธอน่าสนใจมากครับ ทั้งขาวทั้งอวบ ในคืนนั้นผมพบเธอที่บ้านญาติผม เขาจัดงานเลี้ยงขึ้นมา ผมไปงานนั้นกับเพื่อน 2 คน คือ ไอ้ชิดกับไอ้ยศ เรา 3 คน ดื่มกันมากจนแทบเมาพอดึกมากหน่อย

ผมกับพวกก็เดินกันกลับบ้าน ระหว่างทางพวกผมก็แวะยิงกระต่ายข้างทาง “ผู้ชายนี่ดีนะ แค่ควักก็ฉี่ได้” พวกผมสะดุ้งเพราะเสียงที่ได้ยินเป็นเสียงเธอ เธอแต่งชุดกระโปรงบานแค่เข่า คอเสื้ออวดลึกถึงอก พวกผมเกิดอารมณ์ขึ้นมาจึกพาเธอไปใต้พุ่มไม้ เธอขัดขืนเล็กน้อย แต่พวกผมก็พาเธอไปจนได้ พอถึงที่เท่านั้นแหละครับ เธอโผเข้ากอดไอ้ยศจูบปากนัวเนียไม่เลิก ผมสังเกตเห็นมือเธอล้วงเข้าไปในกางเกง ไอ้ยศเองก็ใช่ย่อย มันใช้มือล้วงปลดเสื้อผ้าผ้าของเธอจนหมดเกลี้ยง ไม่นานนักทั้งคู่   ก็ทรุดตัวลงนอน ไอ้ยศลุงขึ้นยืนถอดผ้าจนหมด  ผมกับไอ้ชิดก็แก้ตาม พวกผมให้สัญญาณแบ่งหน้าที่ แล้วลงโจมตีทันที ผมได้เล่นปทุมถันของเธอซึ่งเต็มไปด้วยความงาม ความเต่งตึงทั้งสองเต้าถูกผมตะโบมไปทั่วแทบแหลกเหลวคามือ เม็ดนมขนาดใหญ่แข็งเป็นไตถูกผมดูด เคล้นจนครางซี๊ดซ๊าดออกมา

ไอ้ยศโดนเธอเล่นว่าวเข้าให้ ส่วนไอ้ชิดใช้ลิ้นชโลมเนินงามอย่างเมามันน่าอิจฉา ผมซอกซอนเต้าปทุมที่เด่นผงาดอย่างสุดอารมณ์จนชุ่มไปด้วยนํ้าลาย ผมลากลิ้นลงมาจูบที่ท้องอันขาวนวล ผิวสะอาดถูกผมเชยชิมไปทั่วทุกตาราง พอเธองุ่นง่านดิ้นเร่าๆ ไม่อยู่สุก ปากก็ร้องครวญครางอย่างไม่เป็นศัพย์

ไอ้ชิดหลีกทางให้ผม ผมได้ใจเลยสอดจรวดขนาดเขื่องลงในช่องเธอทันที จรวจหัวแดงของผมถูกกดลงไปจนมิดอยู่ภายใน เธอขมิบร่องตอดรัดแน่น ความเปียกชุ่มชโลมจรวดมันแผลบ เธอหมดโอกาสที่จะครวญคราง เพราะใอ้ชิดอัดจรวจลงปากจนมิดดุ้น ผมหาจังหวะที่เหมาะก็เริ่มสาวออก แล้วสวนเข้าทันทีที่เงี่ยงออกมา

ความยาวของจรวดเต็มไปด้วยเมือกลื่นไหลไปมาได้สะดวก ความยาวที่ชักออกมาแล้วกระทุ้งไปอย่างแรงดังป๊าบๆ สนั่น ช่องเธอขมิบตอดตุ๊บๆ อยู่ตลาดเวลา เธอแอ่นสะโพกสู้กับผมอย่างสนุกสุดเหวี่ยง หัวถอกของผมครูดไปมาจนแทบทะลักออกมา ผมพยายามอดทนสู้ เหงื่อขนาดเม็ดใหญ่ๆ แตกพลั่กๆ

ด้วยอารมณ์อันร้อนแรง พวกผม 3 คนโดนเธอเล่นงานครางไม่หยุด แรงเสียดสียวบยาบแทบอ่อนเปลี้ยเพลียแรง ผมแงะซ้ายแงะขาวไปทั่วช่อง ไม่นานนักผมก็เปลี่ยนท่า โดยผมนอนหงายลง จับเธอขึ้นยงโย่ยงหยกค่อยๆ กดลงจนมิดตุ้น

ไอ้ยศเห็นก้นงามๆ ลอยเด่นจึงจ่อจรวดไปที่ง่ามก้น เล่นเอาเธอครางดังลั่น ต้องใช้จรวดไอ้ชิดมาอุดไว้จนแก้มตุ่ย ผมสวนขึ้นสวนลงอย่างแรงเต็มที่สะโพกแทบหัก มือเธอกดแขนผมจนผมปวด แต่ก็ต้องทนเพื่อความสุดยอด

ผมล่อเธอนานมากจนสุดอารมณ์กระฉุดนํ้ารักเข้าสู่เธออย่างลืมตัว พร้อมๆ กับไอ้ยศ แล้วเธอก็ฟุบลงบนผม ไอ้ชิดยังไม่เสร็จ มันเลยเล่นว่าวด้วยตัวเองจนเสร็จตามๆ กันไป พวกผมนอนพักสักครู่ก่อนจะแยกทางกันไป เรื่องก็มีแค่นี้ครับ

+++++++++++++++++++++++++++++

เรื่องของหนู

หนูแต่งงานปี’46 เรื่องบนเตียงสามีเป็นคนจัดเต็มให้เสมอทั้งก่อนและตอนเช้า บางครั้งก็ที่ทำงานตอนกลางวัน เขามักชอบเปิดหนังแนวสวิงให้ดูเพื่อปลุกอารมณ์เสมอ ระหว่างทำกิจกรรมเขาชอบกระชิบข้างหูเสมอ “ถ้ามีอีกควยมากระแทกที่ปากจะทำอย่างไง ” หรือถ้ากำลังดูดอยู่เขาจะบอกว่า “น่าจะมีจะควยอีกอันมากระแทกหีเธอนะ”แรกก็ไม่ตอบรับ คิดว่าอีตานี่ดูหนังมากไปแน่ๆ ช่วงปีที่2ของการแต่งงานสามีเริ่มหนักขึ้น ชอบเปิดไฟตอนทำที่ทำเอากันทุกที และจะมีอารมณ์มากกระแทกแรงมากถ้ารู้ว่ามีคนแอบมอง และปีนี้เองได้มีโอกาสแยกจากครอบครัวมาอยู่อพาร์ทเม้นท์สามีมักจะมาเอา ระเบียงประจำ จุดแรกของการเอาท์ดอร์เริ่มขึ้น ช่วงนี้เองรู้สึกตื่นเต้นหรือมีอารมณ์ร่วมด้วย ถ้าถามว่า “ถ้ามีควยอีกอันมากระแทกที่ปากเธอเอาไหม” เอาสิฉันจะดูดให้น้ำแตกเต็มปากเลย “พอสิ้นคำสามีกระแทกแรงมาก น้ำพุงปรี๊ดแรงมากแยะมาก ทีนี้ก็รู้ละคือความสุขของเขา ถ้าเขาถามต่อไปฉันจะโต้ด้วยถ้อยคำที่แรงขึ้นๆ เช่น ฉันเด้งหีรับควยอันนั้นเลย หรือฉันขย่มควยนั้นให้น้ำแตกเลย สามีจะมีความสุขมาก จะแข็งมากแรงมากและสุขมากๆจนฉันสำลักความสุขทุกนาทีทั้งที่อยู่และที่ทำงาน จุดเปลี่ยนของชีวิตมาเมื่อสามีต้องมารับราชการต่อที่กรุงเทพฯ จึงต้องลาออกจากงานประจำ เพื่อเตรียมความพร้อมและช่วงนี้เองเขาจะมีเวลาว่างมากขึ้น จริงๆเงี่ยนมากขึ้นด้วย วันหนึ่งเขาถามว่า เชื่อมั้ยเรื่องสวิงมันมีจริงๆ จะบ้าหรอใครจะมาเอาเมียคนอื่น หรือเธออยากให้คนอื่นเอาฉัน

เขาบอกว่า ใช่ ฉันไม่อยากให้ใครเอาเธอเวลาฉันไม่อยู่ แต่ฉันอยากเห็นควยคนอื่นกระแทกหีเธอ ไอ้บ้าด่าและตบไปด้วย ไล่อีกต่างหาก ไอ้นี่กูรักษาคนซิงไว้ให้มึงมา26ปี อยู่ๆมึงจะให้คนอื่นเอากู  จากนั้นแทนจะเงียบกลับเร้าขึ้นทุกที จนบอกว่า ป่ะๆๆไปหามา เขาก็พามาจริงๆ จำได้ว่า”เขาพามาคนหนึ่งเขาบอกว่าติดต่อจากในเวปไทยอะไรสักอย่าง แต่ก็ไม่โอเคนะ ครั้งนั้น แต่ก็เริ่มรู้ว่า เห้ย มันมีจริงนะไอ้สวิงเนีย นึกว่ามีแต่ในหนัง สามีไม่ละความพยายาม ถามตลอดจนฉันบอก โอเค งั้นฉันขอคนที่ทำงานดี สะอาด และเป็นผู้ใหญ่ ถ้าจะเอา เย็นนี้ได้เรื่องเลย เค้าว่าเค้าเล่น MSN กับผู้ชายคนหนึ่งชื่อ “หมู”

เป็น เจ้าหน้าที่ประจำหน่วยงานราชการ1ใน จังหวัดที่เราอยู่ พี่เค้าขับรถมาหาเราในตอนค่ำ สามียิ้มแก้มปริ พากันไปกินเหล้า ร้านอาหารแห่งหนึ่ง  ใจฉันสั่นไปหมด เขาไม่รักฉันแล้ว เขาจะให้คนอื่นเอาฉัน สามีกระชิบถามเอามั้ย ฉันโมโหเลยบอกว่า เอาสิ อยากให้มากนักนิ ว่าแล้วก็กระดกเหล้าลงคอพรวดๆ นั่งมองพี่หมู แกยิ้มแหยะๆรู้ว่าฉันไม่พอใจ หลังจากนั้นก็จำได้ว่าเรากลับบ้านพร้อมกัน สามีมาโลมเล้าฉัน และเรียกให้พี่มาช่วยใช่ให้ฉันอมให้ ครั้งแรกของชีวิต และควยอันที่2ในชีวิตฉัน จำได้ว่าควยพี่หมูเต็มปากฉัน

มันใหญ่กว่า ของสามี แต่ยาวไม่เท่ากัน อยากให้ฉันดูดให้คนอื่นใช่มั้ยได้ ฉันจะดูดให้ ฉันดูดจนพี่หมูครางตรงหีฉันสามีก็เลียจนน้ำปริมหีสามีย้ายมาอยู่ที่ปากให้ พี่หมูลงไปเย็ดฉันพี่หมูยัดพรวดลงไปแต่มันเข้าไม่ได้หมด ด้วยขนาดที่ต่างกันมากมันจึงยากลำบากบ้าง พี่หมูพูดตลอดแน่นจังฟิตจังไม่เคยเจอแบบนี้เลย ในปากของฉันก็มีควยสามีอยู่พี่หมูกระแทกลงไปสามีก้มมาหาฉันเอาลูบหัวแล้วบอก ว่าดีมั้ยชอบมั้ยมันมั้ย ตอนนั้นน้ำหวานสามีเล็ดเข้าปากตลอดแสดงว่าเขาก็คงเต็มที่ พี่หมูกระเด้าจะครางอยู่สักพักก็ฉีดน้ำใส่รูฉัน ถึงพึ่งรู้ว่าพี่หมูลืมใส่ถุง สามีลงไปเอาต่อสามีว่าพี่หมูว่าพี่น้ำเต็มรูเลยพี่เย็ดซะเมียผมหีหลวมเลย สามีกระแทกอีก2ทีก็เสร็จสรุปครั้งคือครั้งของเรา3คน เดี่ยวก็ครั้งคู่ก็ครั้งที่สุดสำคัญลืมใส่ถุง ตื่นเต้นด้วยกันทั้ง3คน

**เดี๋ยวมาเล่าต่อนะคะ ปลุกลุกไปโรงเรียนก่อน

++++++++++++++++++++++++++++

หากะปอม

สวัสดีครับ คุณอากังฟูที่เคารพ
ผมชอบหนังสือคุณอามากแต่เดี๋ยวนี้หนังสือของคุณอาหาซื้อยากมากเลยในตลาดอำเภอไม่มีขายเลย ผมเลยได้แต่อ่านเล่มเก่าไปเรื่อยๆ เอาล่ะผมมีเรื่องจะเล่าให้เพื่อนๆ ไทยเพลย์บอยฟัง เมื่อเดือนเมษายนที่ผ่านมาผมไปเยี่ยมพี่สาวอยู่อีกบ้านหนึ่งไกลกัน 2 กิโลเมตรพี่สาวคนนี้ไม่ใช้พี่สาวจริงๆหรอก นิสัยถูกกันเลยนับถือกันเป็นพี่เป็นน้อง วันนั้นผมไปถึง 2 โมงเช้าพี่เขากำลังจะไปหาแหย่ ไข่มดแดง พี่เขาจึงชวนผมไปด้วย ดังนั้น เราจึงไปกันสองคนออกจากบ้านไม่นานก็ถึงป่า

เราหาไข่มดแดงไปเรื่อยๆ จนเข้าป่าลึก พอเที่ยงเรานั่งพักกันที่กลางป่าใต้ต้นไม้ใหญ่ นั่งคุยกันบ้าง นอนคุยกันบ้าง สักพักแกบอกจะนอนสักพักเพราะเมื่อคืนแกนอนดึก แล้วไม่นานแกก็หลับ ผมเดินเล่นหายิงกะปอม (กิ้งก่า) ได้สี่ห้าตัว แล้วกลับมาหาพี่เขายังไม่ตื่นซํ้ายังนอนดิ้นผ้าถุงถลกเกือบถึงเอว

ผมมองดูแล้วจะไม่คิดก็ยังไงอยู่ผมก็เป็นบ่าวแล้วอายุ 20 ปี ส่วนพี่เขาอายุ 25 ปี เขายังไม่มีแฟนหรอก ผมนั่งที่ปลายตีนแก แล้วจ้องสามเหลี่ยมแกแล้วเล่นว่าวไปด้วยประมาณ 10 นาที ผมเล่นว่าวอยู่ตาก็จ้องแต่เนินสามเหลี่ยมของแก เลยไม่รู้ว่าแกลืมตามองผมตั้งแต่เมื่อไหร่ สักพักแกก็ลุกขึ้นผมตกใจมากเลยเพราะผมยังกระตุกอยู่เลย

แกไม่พูดผมรีบเก็บของผม ผมสั่นไม่รู้จะทำยังไงดี แล้วแกก็พูดว่าอยากดูเหรอจะให้ดู แล้วแกลุกขึ้นยืนแก้เสื้อกับผ้าถุงกางเกงในก็แก้ออกด้วย สิ่งที่อยู่ต่อหน้าผมคือเนินสามเหลี่ยมมีขนดำขึ้นไม่มากเห็นกลีบทั้งสองสนิทแนบเข้ากันแน่นผมมองแทบไม่กะพริบตาเลย

แล้วพี่ก็บอกให้ผมดมแล้วแกบอกให้เลียด้วย ผมเลียด้วย อุ้ย…เลียแรงๆ ด้วย เอามีแหย่ด้วย แล้วพี่นอนให้เลียดีกว่า เก่งจัง…โอยย…แล้วพี่เขานอนกางขาให้ผมเลียแกเอามือกางทั้ง 2 ข้างออก ผมไม่รอแล้วก้มหน้าก้มตาเลียจนแกร้องไม่หยุด

แล้วผมลุกขึ้นแก้เสื้อผ้าออกหมด แล้วพี่เขากำมังกรของผมรูดขึ้นรูดลง ผมแทบจะไม่ไหว แล้วแกอมของผมดูดโยกปากอย่างอร่อยจนผมไม่ไหวพุ่งเข้าปากแกจนหมด ขาผมสั่นหมดผมนั่งลงแล้ว

แกเอานมให้ผมดูด มือก็บีบอีกข้างวนอยู่ที่หว่างขาแยงนิ้วเข้าออกเมือกทะลักออกจนเหนียวมือ แล้วแกบอกให้ผมเอามังกรยัดเข้าไป มันแน่นทั้งเสียวแล้วผมโยกเข้าโยกออก

พี่เขาร้องแทบไม่เป็นภาษาเลย แกให้ผมบีบนมไปด้วย แกบอกให้แรงๆ อุ้ย…เก่งจัง แรงๆ เร็วๆ โอยย… อย่าหยุด…อูยย…ผมกระแทกอีกสี่ห้าครั้ง แล้วผมก็พุ่งออกมาอีกครั้ง

พี่เขากอดผมแน่น เราพบความสุขด้วยกันทั้ง 2 คน จากนั้นมาผมจะไปด้วยกันจนเช้าโดยไม่มีใครรู้ว่าเรามีอะไรกัน

สุดท้ายขอรูปลับเฉพาะแบบเป็นคู่นะครับ กี่รูปก็ได้ มากยิ่งดีแล้วจะรอนะครับ ขอให้หนังสือไทยเพลย์บอยอยู่คู่ตลาดตลอดไปนะครับ

*

ออฟไลน์ therasak

• Senior Member
  • 823
  • 637
Re: เรื่องเสียวไทยเพลย์บอย (ลุงกังฟู) 3 เรื่องควบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2016, 10:35:26 PM »
ตำนานของเรื่องเสียวเลยนะครับ ขอบคุณ ::Thankyou::

*

ออฟไลน์ ryutakechi

• Junior Member
  • 480
  • 539
Re: เรื่องเสียวไทยเพลย์บอย (ลุงกังฟู) 3 เรื่องควบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2016, 06:46:59 AM »
นึกถึงความหลังเลย ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ bump

• 559
  • 613
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2016, 02:44:42 PM »
ขอบคุณมาก

*

ออฟไลน์ xonly-1092

• Banned!

• Supreme Member
  • 5963
  • 2474
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2016, 08:21:37 PM »
ขอบคุณครับ ............. ::KO::

*

ออฟไลน์ samsung014

• Legend Member
  • 2540
  • 2149
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2016, 02:43:11 AM »
ย้อนอดีต รำลึกความหลังเลยครับ

*

ออฟไลน์ strikef.

• Legend Member
  • 2245
  • 2305
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2016, 11:30:33 AM »
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ johnywalker

• 500
  • 7
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2016, 01:14:19 PM »
ขอบคุณครับ อุตส่าห์หาเรื่องเก่า ๆ มาให้อ่าน นึกถึงสมัยที่ต้องขโมยหนังสือโป๊เพื่อนเลย 555

*

ออฟไลน์ ponggunyuki2527

• 444
  • 498
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2016, 01:02:43 AM »
คลาสสิค

*

ออฟไลน์ jeabchol333

• Full Member
  • **
  • 210
  • 297
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2016, 12:59:37 PM »
เก็บตังส์กลุ่มเพื่อนคนละ 5 บาทไปซื้อหนังสือ ไปผลัดการอ่านคนละ 1 วัน โดยใช้จับสลากกันใครได้ก่อนหลัง มีกฏที่ตั้งไว้ที่สำคัญ 1.หนังสือห้ามเปียก (ของเหลวทุกชนิด) 2.ห้ามยับ 3.ห้ามหาย และถ้าใครได้คนสุดท้ายจะได้หนังสือไปเลย นึกถึงเพื่อน ๆ แกงค์นี้เลยครับ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2016, 10:16:59 AM »

ถ้าจะเปลี่ยนแปลง สิ่งใด ที่ตัวเรามีอยู่
ต้องคำนวนถึงคุณค่าที่จะแลกกัน
ว่าถ้าได้มาแล้ว จะคุ้มค่าที่เสียไปไหม
เลวแลกดี ดีแลกเลว ต้องมีสติคิด

“กังฟู”

https://www.facebook.com/kcontack/?fref=ts

https://www.youtube.com/watch?v=CJYpt6GInkk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2016, 10:18:15 AM โดย ชูชาติ ธนมงคลชัย »

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ