ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

"ทางบ้าน" นี่ก็แฟนเก่าสาวเภสัชกรที่หนึ่ง

เริ่มโดย Special_one_69, กรกฎาคม 26, 2016, 02:48:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

Special_one_69

เธอโดนใช้มาแค่คนเดียวและไม่กี่ครั้งครับ ผมมารับต่อยังแน่ๆ อยู่เลย นี่ก็เสียดายที่เลิกไป

HypN♥s

อ้างจาก: Special_one_69 เมื่อ กรกฎาคม 26, 2016, 02:58:59 หลังเที่ยง
เธอโดนใช้มาแค่คนเดียวและไม่กี่ครั้งครับ ผมมารับต่อยังแน่ๆ อยู่เลย นี่ก็เสียดายที่เลิกไป
มือสองแต่ใช้ถนอม ก็เหมือนมือหนึ่งนะแหละ แต่ขอราคามือสองนะ ::Yes!::

พัดลม

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กรกฎาคม 26, 2016, 03:05:54 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Special_one_69 เมื่อ กรกฎาคม 26, 2016, 02:58:59 หลังเที่ยง
มือสองแต่ใช้ถนอม ก็เหมือนมือหนึ่งนะแหละ แต่ขอราคามือสองนะ ::Yes!::

เอ้อ ว่าแต่มีที่เก็บแล้วรึครับ
ถ้าไม่มีฝากไว้ที่บ้านผมก็ได้นะ  ::HoHo::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

mongk

กลีบสมบูรณ์ สวยงาม
เสียดายที่ไม่มีคลิป ขอบคุณครับ

HypN♥s

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ กรกฎาคม 26, 2016, 03:13:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กรกฎาคม 26, 2016, 03:05:54 หลังเที่ยง

เอ้อ ว่าแต่มีที่เก็บแล้วรึครับ
ถ้าไม่มีฝากไว้ที่บ้านผมก็ได้นะ  ::HoHo::
เมีย 2 สนมอีก 5
แบ่งๆให้คนอื่นใช้มั่ง  ::HeyHey::

ถึงผมจะไม่มีที่เก็บนะ แต่พอจะซุกได้
(หมายถึง star 02 นะ) ::Sweat::

xonly-1092

f4fc9988de26

ขอบคุณครับ  หุ่นอย่างนี้ + หอยอย่างนั้น  ถ้าเจอพ่อจะฟัดทั่งคืนเลย

lhongy

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอฝากตัวด้วย

johnywalker

sthanya