ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Madsex Seasan 1 ตอนที่ 1 นักโทษกระหายรัก by jalando

เริ่มโดย jalando นักเขียนดาร์คไซด์, กรกฎาคม 30, 2016, 11:06:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nitty

A Space

พึ่งได้มีโอกาสอ่าน ยังไงจอลองอ่านก่อนนะครับ

Jaker

หนูนิดงานนี้ไม่น่ารอด ปลุกเสือแบบนี้มีแต่โดน

DEVIL WORLD

ตามอ่านงานเก่า ตอนนี้หมดไฟ เหนื่อกับการแต่งเรื่องตัวเอง เลยตามอ่านงานเก่าๆของบบรไรน์ทั้งหลายเพื่อหาแนวทางและจุดไฟในตัวเองขึ้นมาอีกครั้ง   หวังว่าบทเสียวมันจะช่วยผมได้
เจ็บกว่าตัวสำรอง ก็คือตัวสำรองของตัวสำรอง

notbaby007

ทำไมผมพึ้งมาเจอแค่เริ่มต้นอ่านก็เสียวแล้ว

Lee Si-woo

เพิ่งเคยอ่าน เปิดมาเกริ่นเห็นภาพ การบรรยายน่าติดตามมากครับ ตอนนี้ยังดูไม่ออกว่าแนวไหน แต่คิดว่านิดคงต้องโดนจัดหนักแน่ๆ

nan156156

ตามครับ
เนื้อเรื่องปูพื้นให้เร้าใจและชวนติดตาม
และเนื้อหาแปลกใหม่ มีน้ำหนักของเรื่อง

xijikoh

อ่านแล้วชวนติดตามว่าจะเป็นยังไงต่อไป ดีครับชอบอ่านแล้วน่าติดตามดี

jk_rich