เมียชวนผัวเก่ามาเอาที่บ้าน copy

เมียชวนผัวเก่ามาเอาที่บ้าน copy

• 14 ตอบ
  • 2880 อ่าน
*

ออฟไลน์ ghostwriter

• Senior Member
  • 626
  • 11137
« เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2016, 03:53:19 PM »
ผมขอเล่าเรื่องประสบการณ์ของผมกับเมียให้อ่านนะคับ เมียผมคนนี้เคยมีผัวมาแล้ว2คน ผัวคนแรกของเมียผมอยู่หมู่บ้านใกล้ๆกัน ผัวที่2อยู่กรุงเทพฯฯทำงานทีเดียวกัน ผมเคยพาผัวเก่าคนที่2มาเอากับเมียผมที่ห้องพักหลายครั้งแล้ว คนอื่นๆที่อยู่ในบ้านเช่าด้วยกัน เขาก็สงสัยเหมือนกันที่เห็นผมพาผู้ชายแปลกมาที่ห้องพักตอนกลางคืนบ่อยๆ บางครั้งเขาก็นอนค้างคืนด้วยกันกับเมียผมด้วย ตอนเช้าเมียผมเดินออกไปส่งผัวเก่าที่หน้าห้องพัก คนอื่นๆพูดกันซุบซิบว่า ผัวเขาทำใจได้ยังไงนะที่ให้คนอื่นมานอนค้างคืนกับเมียแบบนี้ เพราะผัวเมียคนอื่นๆ มีแต่หึงหวงหวาดกัน หวาดระแวงกัน กลัวว่าผัวหรือเมียจะแอบนอกใจไปให้คนอื่นเอา ผัวเมียคู่ก็ด่าทอ ทุบตีกันแทบทุกวัน เพราะความหึงหวงแทบหาความสุขในชีวิตคู่ไม่ได้เลย ต่างจากผมกับเมีย ที่ไม่เคยทะเลาะหึงหวงกันในเรื่องแบบนี้เลย.นอกจากคอยถามเมียว่า ให้ผัวเก่ามาเอาอีกมั้ย ทำให้เมียผมมีอารมณ์ในเรื่องนี้แทบทุกคืน ต่อมาผมกับเมียได้พากันกลับไปบ้านที่ต่างจังหวัด ตอนหัวค่ำมีฝนตกลงมา ผมกับเมียนอนกอดก่ายลูบคลำ ล้วงควักกันเล่นอยู่บนที่นอนพักหนึ่ง ผมกระซิบถามเมียว่า อากาศเย็นๆหลังฝนตกแบบนี้ แอนน่าจะลองโทรชวนผัวเก่ามาหาที่บ้านนะ เมียผมทำท่าอายๆมองค้อนควับ เอามือหยิกหลังแรงๆแล้วพูดว่า เขาไม่กล้ามาหาแอนหรอก เพราะเขารู้ว่าแอนมีผัวใหม่แล้ว ผมบอกเมียว่า แอนก็ลองโทรชวนเขาดูก่อนซิ่.ถ้าเขาถามว่า ผัวไม่อยู่เหรอ แอนก็บอกเขาไปว่า เขาออกไปกินเหล้ากับเพื่อน เมียผมทำท่าอ้อยอิ่งหยิบโทรศัพย์มาค้นหาเบอร์ของเขา แล้วกดโทรไป พอมีคนรับสาย เมียผมก็คงรู้ว่า ผัวเก่าเป็นคนรับสายเอง เมียผมถามเขาว่าคืนนี้ว่างมั้ย มาหาแอนที่บ้านหน่อยซิ่ แอนมีธุระอยากคุยด้วย เสียงเขาพูดว่า.ไม่กลัวแฟนกลับมาเห็นเหรอ เมียผมพูดว่า เขาออกไปกินเหล้ากับเพื่อนที่ร้านคาราโอเกะ คงกลับมาตอนดึกๆ เสียงผัวเก่าของเมียผมพูดว่า ได้ๆสักพักพี่จะเข้ามาหานะ พอ3ทุ่มกว่าก็ได้ยินเสียงรถมอเตอร์ไซค์ขับเข้ามาจอดที่หน้าบ้าน ผมก็รีบลุกออกไปหลบอยู่หลังบ้านทันที เห็นแค่นี้ใจของผมก็สั่นระทึกแล้วคับ ทั้งทีผมเคยแอบดูคนอื่นเอากันกับเมียผมหลายครั้งแล้ว แต่ผมก็ยังตื่นเต้นอยู่เหมือนเดิมที่เห็นคนอื่นมาหาเมียผมแบบนี้ เมียผมนุ่งผ้าถุงกระโจมออกไปเปิดประตูบ้านให้ผัวเก่าเข้ามาข้างใน พอเขาเข้ามาข้างในบ้านแล้วปิดประตู เขาดึงเมียผมเข้าไปกอดไว้ทันที เขาถามเมียผมว่า มีธุระอะไรเหรอถึงให้มาหาตอนกลางคืนแบบนี้ เมียผมพูดว่า ถ้ามาตอนกลางวันคนอื่นก็เห็นน่ะซี่.เขาคงรู้ว่า เมียผมต้องการอะไรถึงให้เขามาหาที่บ้านในตอนกลางคืนแบบนี้ เขาก็พาเมียผมเข้าไปนอนในมุ้ง แล้วเริ่มซุกไซร้ที่เต้านมของเมียผมทันที เขาค่อยๆดึงปมผ้าถุงที่หน้าอกออกไป ก็เห็นเต้านมที่ยังเต่งตึงชูชันของเมียผมก็เผยต่หน้าของเขา ผัวเก่าของเมียผมก็ก้มลงดูดเลียซุกไซร้ ดมดอมไปทั่วเต้านมทั้ง2ข้างทันที มือของเขาก็ลูบคลำไปตามเนื้อตัวและต้นขาทั้ง2ข้างไปด้วย ก่อน ที่จะค่อยๆเลื่อชายผ้าถุงถลกขึ้นมาเรื่อยๆ จนถึงเนินหว่างขาที่เนินเนื้อโหนกนูนหลบซ่อนอยู่ เขาเอามือเกาะกุมลูบคลำ บีบคลึงตรงเนินอวบอูมไปมาอย่างมีอารมณ์ ที่เนินเนื้อหว่างขาแห่งนี้ ผัวเก่าของเมียผมเคยเอาท่อนเอ็นกระแทกร่องรูมาแล้วนับครั้งไม่ถ้วน และได้ฉีดน้ำเงี่ยนเข้าในร่องรูมาแล้วหลายร้อยครั้ง ปากก็พูดพร่ำว่าผัวคิดถึงเมียคนนี้จิงๆ นึก ว่าเมียจะลืมผัวเก่าคนนี้ไปแล้วซะอีก เพราะไม่เห็นกลับมาบ้านตั้งนานแล้ว ผัวรอมานานแล้วที่จะได้เอากันกับเมียคนนี้อีก เมียผมก็พูดขึ้นว่า เมียก็คิดถึงผัวคนนี้เหมือนกัน แล้วแอ่นนมทั้งข้างให้ผัวเก่าดูดเลียอย่างสมใจชองเขา..ผมแอบดูเมียผมกับผัว เก่าซุกไซร้ปลุกอารมณ์กันและกันอยู่อย่างเงียบกริบ ไม่กล้าขยับขเยื้อนให้เกิดเสียงดังใดๆเลยขนาดยุงกัดผมยังไม่กล้าตี กลัวผัวเก่าเมียได้ยินเสียง เขาเลื่อนหน้าลงไปดมดอมที่เนินนูนหว่างขา แล้วเอาใบหน้าเกลือกกลิ้งด้วยความคิดถึง แล้วค่อยๆแลบลิ้นดูดเลียตรงร่องรูสวรรค์ของเมียเก่าของเขาอย่างไม่รู้สึกรังเกียจเลยคับ ทำให้เมียผมครางซี๊ดๆ อ้าขาออกเวลาที่ผัวเก่าแลบลิ้นเลียเข้าไปในรูลึกๆ หลังจากเขาร่องรูเมียเก่าจนหนำใจแล้ว เขาก็ลุกไปค่อมที่หน้าเอาท่อนเอ็นใส่ในปาก เมียผมก็อ้าปากอมท่อนเอ็นของผัวเก่าไว้จนเต็มปาก.แล้วใช้ปากอมรูดขึ้นลงหลาย ครั้งจนผัวเก่าของเมียผมแหงนหน้าขึ้นคราง ซี๊ดๆ.ครู่หนึ่งเขาก็ขยับตัวลงที่หว่างขาแล้วจับท่อนเอ็นจ่อตรงปากรู แล้วเอาหัวบานถูไถไปมา2-3ที ผัวเก่าของเมียผมก็ดันหัวบานแดงพรืดๆยาวๆ ท่อนเอ็นของเขาก็มุดไหลเข้าไปในรูเสียวของเมียเก่าจนสุดกลั่น เมียผมครางซี๊ดกระเด้าเอวขึ้นรับท่อนเอ็นของผัวเก่าเธออย่างมีอารมณ์ เอามือโอบไหล่เขาให้ลงไปซบตรงซอกคอเมียผมเผยอปากครางซี๊ดเบาๆ ส่งสายตาหยาดเยิ้มมองมาตรงที่ผมกำลังยืนแอบดูอยู่ ผมมองเห็นผัวเก่าของเมียผมกระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่องรูเสียวอยุ่ผับๆๆ เมียผมก็กระเด้าเอวขึ้นใส่ท่อนเอ็นผัวเก่าทุกครั้ง เสียงผัวเก่าของเมียผมถามว่า.ของผัวใหม่แอนใหญ่ยาวถึงใจมั้ย เขาเอากับเมียเสียวถึงใจมั้ยของผัวเก่าคนนี้สู้ของผัวใหม่ได้มั้ย เมียผมครางซี๊ดๆพูดกับผัวเก่าอย่างเอาใจว่าถึงใจซิ.! ถึงใจเหมือนผัวคนนี้แหละเมียถึงอยากให้ผัวคนนี้เอาอีกไง ผัวเก่าของเมียผมครางซี๊ดๆ กระเด้าท่อนเอ็นรัวใส่รูเสียวอย่างหนักหน่วงเสียงดังผับๆๆจนเมียผมครางอูยๆ พูดว่า เมียออกแล้ว เมียออกแล้วอูยๆผวาขึ้นกอดผัวเก่าไว้จนแน่น แล้วกระเด้าเอวเร็วๆกระตุกๆ4-5ครั้ง ผัวเก่าของเมียผมก็รัวกระเด้าท่อนเอ็นอย่างเร็วแล้วบอกเมียผมว่า น้ำผัวจะออกแล้วๆอู๊วซี๊ดๆออกแล้วๆน้ำผัวออกแล้วแอน เขากดท่อนเอ็นลงแน่นตึ๊บกับหว่างเมียผมจนแน่น ส่งเสียงครางอู้วๆฉีดน้ำเสียวพุ่งเข้าไปข้างในของเมียผมอย่างสุดแรง ผมมองเห็นพวงไข่ของเขาบีบตัวกระตุกขึ้นถี่ๆ5-6ครั้ง ตอนที่เขาฉีดพ่นน้ำเงี่ยนเข้าไปในรูเสียว ทำให้เมียผมครางอูยๆเอามือลูบไล้ที่ไหล่ของผัวเก่าไปมาอย่างเสียวซ่าน มองเห็นผมเมียผมกับผัวเก่าเอากันอย่างเต็มที่และมีความสุขด้วยกันแบบ ผมให้ผมมีความสุขกับเขาไปด้วยจิงๆ หลังจากนอนพักอยู่ครู่หนึ่ง ผัวเก่าของเมียผมก็เอากับเมียผมอีกครั้งหนึ่ง จนเขากับเมียผมสุขสมไปด้วยเป็นครั้งที่2 หลังจากนั้นเขานอนกอดก่ายเมียผมอยู่พักหนึ่ง เมียผมก็กระซิบบอกให้ผัวเก่ากลับไปบ้านได้แล้ว คืนไหนคิดถึงก็มาหาแอนใหม่ ผัวของแอนเขาไม่ว่าหรอก ในใจผมนั้นอยากให้เขานอนค้างคืนกับเมียทั้งคืนเลยมากกว่า เพราะถึงอย่างไรเขาก็เคยเป็นผัวของเมียผมมานานเป็นปีๆ..ต่อมาอีกคืนหนึ่ง ที่ผัวเก่าของเมียผมได้มาเอากับเมียผมที่บ้านอีกครั้ง เขาประคองเมียผมเข้าไปนอนในมุ้งด้วยกัน ผัวเก่าของเมียผมนอนลงก่อน เมียผมนอนตะแคงข้างๆเขา แล้วก้มลงดูดเลียที่หัวนมของผัวเก่า แล้วเอามืออีกข้างหนึ่งรูดท่อนเอ็นชักว่าวเบาๆให้เขาไปด้วย ผัวเก่าของเมียผมเอามือลูบไล้ที่สะโพกของเมียผมไปมาอย่างมีอารมณ์ แล้วค่อยๆถลกชายผ้าถุงขึ้น ขนเห็นสะโพกขาวนวลของเมียผม เขาเอามือลูบไล้บีบคลึงที่สะโพกไปมาอย่างมีอารมณ์ แล้วค่อยๆเอื้อมมือลงไปล้วงที่ร่องรูเบาๆ ทำให้เมียผมเผยอปากครางซี๊ดๆ ผัวเก่าของเมียผมก็ประกบปากลงจูบที่ปากของเมียผมอย่างเร่าร้อนทัน จากนั้นผัวเก่าของเมียผมก้พลิกตัวขึ้นทับหว่างขา จับท่อนเอ็นดันจ่อตรงปากรูแล้วค่อยๆดันเข้าไปช้าๆ เขาถามเมียผมว่าเสียวดีมั้ยแบบนี้ เมียผมครางซี๊ดๆส่งสายตามองผัวเก่าอย่างหยาดเยิ้มแสดงอารมณ์เสียวซ่านอย่างเต็มที่ จากนั้นเขาก็กระเด้าท่อนเอ็นใส่รูเสียวของเมียผมทันที ทำให้เมียผมส่งเสียงครางซี๊ดๆกระเด้าเอวขึ้นใส่ท่อนเอ็นผัวเก่าตลอดเวลา ครู่หนึ่งเมียผมกระซิบบอกผัวเก่าเบาๆว่า กระเด้าแรง กระเด้าแรง ผัวของแอนกำลังแอบดูอยู่ แทนที่ผัวเก่าของเมียผมจะตกใจ ที่รู้ว่าผมกำลังแอบดูเขาเอากันกับเมียผมอยู่ กลับทำให้เขามีอารมณ์มากยิ่งขึ้น เบากระซิบบอกเมียผมว่า ผัวใหม่ของแอนชอบดูคนอื่นเอากับเมียเขาเหรอเมียครางซี๊ดๆพยักหน้าอืมๆ เขาถามอีกว่า แล้วแอนเอากับคนอื่นให้ผัวแอบดูกี่คนแล้ว เมียผมตอบเสียงสั่นๆว่าหลายคนแล้ว.รวมทั้งผัวเก่าคนที่2ของเมียด้วย..แล้วผัวของแอนเอาซ้ำคนอื่นมั้ย เมียผมบอกว่า เอาซี่ เขาชอบแบบนั้น.!ผัวจะ ถามเมียทำไมล่ะ ผัวเก่าของเมียผมพูดว่า ผัวอยากรู้ว่าเมียไปให้ใครเอามาบ้าง! เมียผมพูดว่า แล้วผัวคนนี้ล่ะ ชอบเอาเมียซ้ำคนอื่นมั้ยล่ะ ผัวเก่าของเมีผมครางซี๊ดๆ พูดว่า ชอบซี่ ผัวคนนี้ถึงปล่อยให้เมียคนนี้ไปเอากับคนอื่นในหมู่บ้านตอนที่เราอยู่ด้วยกัน แล้วผัวคนนี้ยังแกล้งเมาหลับ ปล่อยให้หลานชายตัวเองเข้ามาเอากับเมียตัวเองถึงในห้องนอนแทบทุกคืน เมียผมพูดว่า ก็ผัวเป็นคนชอบยุเมียให้เอากับหลายชายตัวเองนี่ เขาถึงกล้าเข้ามาเอากับเมียแบบนั้น ผัวเก่าของเมียผมพูดว่า แต่เสียดายที่ญาติพี่น้องในบ้านมารู้มาเห็นเข้าในตอนนั้น ผัวไม่รู้จะพูดยังไง แต่ก็ดีใจที่ได้มาเอากันกับเมียคนนี้อีก ถ้าเป็นไปได้ผัวเก่าคนนี้อยากเป็นผัวของเมียอีกคนหนึ่งได้มั้ย เมียผมตอบเขาไปว่า ขนาดเอาท่อนเอ็นกระแทกใส่ร่องรูของแอนอยู่แบบนี้ ยังจะคิดว่าไม่ได้เป็นผัวของแอนอีกหรอ เขาพูดว่า แล้วผัวใหม่ของเแอนล่ะ เขาจะยอมมั้ย เมียผมพูดว่า ถ้าผัวของแอนไม่ยอม ผัวเก่าคนนี้จะมาเอากับแอนแบบนี้หรอ ผัวของแอนอยากให้แอนมีผัว2คนอยู่แล้ว ผัวเก่าของเมียผมได้ฟังเมียผมบอกแบบนั้น พูดว่า แอนบอกเขาซิว่า อยากได้ผัวเก่ามาเป็นผัวของแอนอีกหนึ่ง เมียผมครางซี๊ดๆพูดว่า ได้ๆแอนจะบอกเขาให้นะ จากนั้นเขาก็รัวกระเด้าท่อนเอ็นใส่รูเสียวของเมียผมอย่างเร็ว เสียงดังผับๆๆจนเมียผมกับผัวเก่าครางซี๊ดๆครางเสียงสั่นพูดว่า ออกแล้วๆโอ๊วซี๊ดๆแอนถึงแล้ว ถึงแล้ว ร่างกายของเมียผมเกร็งกระตุกยะเยือกหลายครั้ง ผัวเก่าของเมียผมก็รัวกระหน่ำท่อนเอ็นใส่ร่องรูอย่างเร็วเสียงดังผับๆๆ ใบหน้าของเขาแดงกล่ำไปด้วยอารมณ์เงี่ยน ที่เมียผมพูดกับเขาแบบนั้น เขาอยู่เขารัวท่อนเอ็นใส่รูเสียวอีก4-5ที ก็ร้องอู้วๆบอกว่าน้ำผัวแตกแล้ว น้ำผัวแตกแล้ว โอ๊วซี๊ดๆเขากดท่อนเอ็นลงจมมิดกับรูสวรรค์เมียผมไว้จนแน่น แล้วฉีดน้ำเสียวพุ่งเข้าใส่ในรูสวรรค์ของเมียผมนอย่างแรง จนเขาหอบเหนื่อยเลยคับ..ผมพึ่งรู้ว่า ผัวเก่าของเมียผมก็ชอบแบบนี้เหมือนกันเขาพูดกับเมียผมว่า เอากับเมียเก่าให้ผัวใหม่ดูแบบนี้ ตื่นเต้นดีจังเขานอนทับหว่างขาเมียผมไว้ปล่อยให้ท่อนเอ็นแข็งโด่คารูของเมีย ผมไว้แบบนั้นอยู่พักหนึ่งก่อนที่เขาจะเอากันกับเมียผมอีกเป็นครั้งที่2 จากนั้นเขาก็กลับบ้านไป ผม ก็รีบเข้ามาในบ้านเพื่อดูผลงานน้ำเสียวของเขาที่เอ่อล้นอยู่ในรูเสียวของ เมียผมอย่างมากมาย เห็นแล้วผมต้องรีบดันท่อนเอ็นเข้าใส่ข้างในรูเสียวของเมียทันที แล้วรัวกระเด้าท่อนเอ็นใส่รูสวรรค์ลื่นๆหลวมๆชองเมียอย่างเร็ว จนน้ำเงี่ยนของผมก็พุ่งกระฉูดปรี๊ดๆๆๆเข้าไปผสมกับน้ำเสียวของผัวเก่าเมียผม อย่างมากมายทำให้เมียผมครางซี๊ดๆกระเด้าหีไม่หยุดเลยคับ..ผัวเก่าของเมียผม เขาก็รู้อยู่แล้วว่า เมียผมร่านและดอกทองในเรื่องนี้ขนาดไหน ตอนที่อยู่ด้วยกันกับเขา เธอก็ยังแอบไปเอากับคนในหมู่บ้านของผัวเธอเอาเป็นประจำ แม้แต่หลานชายของผัวที่อยู่ในบ้านเดียวกันเมียก็ให้เขาเอาแทบทุกคืน จนญาติพี่น้องของผัวมาเห็นเข้า จึงทำเมียกับผัวเก่าคนนี้ต้องแยกทางกันไป...ต่อมาอีกคืนหนึ่งที่ผมบอกให้เมียผมชวนผัวผัวเก่ามาหาที่บ้านอีก ผมก็ออกไปทางหลังบ้านแอบดูตรงหน้าต่างข้างห้องนอนตรงที่แอบดูนั่นแหละคับ ผัวเก่าของเมียผมนอนหงายให้เมียผมดูดเลียท่อนเอ็นอยู่ครู่หนึ่ง เขาพลิกตัวขึ้นทับหว่างขา แล้วดันท่อนเอ็นเข้าใส่ในร่องรู เขากระเด้าช้าๆเนิบๆ ชักท่อนเอ็นออกมายาวๆแล้วดันเข้าไปจนสุดกลั่นอยู่หลายรอบ จนเมียผมครางซี๊ดๆพูดว่า เสียวดีจังเลยทำแบบนี้ อูยๆซี๊ดๆ แล้วกระเด้าเอวขึ้นรับท่อนเอ็นของเขาอย่างเสียวซ่านที่โดนท่อนเอ็นเข้าในรูเสียวเน้นๆลึกๆแบบนี้ เมียของผมก็รู้ว่าผมกำลังแอบดูอยู่หลังบ้าน ยิ่งทำให้เมียผมมีอารมณ์มากยิ่งขึ้น เมียผมพูดกับผัวเก่าว่า เอากับผัวเก่าให้ผัวใหม่แอบดูแบบนี้ เร้าอารมณ์เมียจิงๆเลย โอ๊วซี๊ดๆพร้อมกับส่งเสียงครางกระเสร่าส่งสายตาหยาดเยิ้มมาที่หน้าต่างที่ผมแอบดู ครู่หนึ่งผัวเก่าของเมียผมก็กระซิบถามเมียผมว่า คืนนี้ออกไปข้างนอกด้วยกันมั้ย เมียผมพูดว่าจะดีเหรอ.ผัวของแอนรออยู่ พี่ก็รู้นี่.!.ผัวเก่าของเมียผมพูดว่า พี่อยากพาแอนไปเอากันที่กระท่อมหลังหมู่บ้าน ที่เราเคยไปเอากันเมื่อก่อนนี้อีก เมียผมพูดว่า นัดคนอื่นไว้ที่กระท่อมล่ะซี่แบบนี้.!เขากระเด้าท่อนเอ็นใส่รูหีเมียแรงๆแล้วพูดว่า แอนก็รู้นี่ว่า ชอบแบบนั้น ออกไปด้วยกันนะแอน เมียผมครางซี๊ดอูยๆ แล้วพูดด้วยเสียงสั่นเครือว่า พี่นี่อะไรก็ไม่รู้นะ เอากับแอนอยู่ ยังจะชวนแอนออกไปให้คนอื่นเอาอีก ผัวเก่าของเมียผมพูดขึ้นว่า ก็พี่อยากเห็นคนอื่นเอากันกับเมียเก่าคนนี้ไง เขากระเด้าท่อนเอ็นใส่รูเสียวเมียผมอย่างเอาใจ เมียผมเผยอปากครางซีีดส่งสายตามองมาหาผมที่ยืนรูดท่อนเอ็นดูอยู่ที่ริม หน้าต่างข้างห้องนอน ตอนนั้นผัวเก่าของเมียผมซบหน้าลงกับซอกคอของเมียผมแล้วกระเด้าท่อนเอ็นอยู่ ผับๆ เขาจึงไม่เห็นว่าผมกำลังยืนแอบดูอยู่ริมหน้าต่างทางด้านหลังของเขา ผมพยักหน้าเป็นสัญญาณบอกให้เมียออกไปกับผัวเก่าของเธอได้เลย เมียผมก็ยิ้มอย่างหยาดเยิ้มครางซี๊ดอย่างมีอารมณ์ ผัวเก่าของเมียผมก็ประกบปากลงจูบกับเมียผมอย่างเร่าร้อนทันที พร้อมกับเร่งรัวกระหน่ำท่อนเอ็นใส่รูเสียวเสียงดังผับๆๆ ปากก็พูดกับเมียผมว่าออกไปด้วยกันนะแอน เมียผมครางซี๊ดเสียงกระเสร่า พยักหน้าหงึกๆพูดว่า แอนไปไม่นานนะ กลัวผัวของแอนเขาจะว่าเอา ผัวเก่าของเมียผมพูดว่า เขาไม่ว่าอะไรแอนหรอกพี่รู้ จากนั้นเขาก็รัวท่อนเอ็นใส่ในร่องรูเมียผมอย่างหนักหน่วง จนเขาเสียวเต็มที่ ก็ร้องอู้ววๆซี๊ดๆบอกว่า น้ำผัวจะแตกแล้วแอน นำผัวแตกแล้วโอ๊วซี๊ด.เขากดท่อนเอ็นลงจนสุดกลั่นกับร่องรูเมียผมไว้จนแน่นตึ๊บ พร้อมกับส่งเสียงครางอู้วๆอย่างสุดเสียวหลายครั้ง เพราะเขาได้หลั่งน้ำเสียวฉีดพ่นเข้าไปใส่ในรูเสียวเมียผมนั่นเอง เขานอนทับหว่างขาเมียผมอยู่ครู่หนึ่ง ก็ลุกออกจากหว่างขาของเมียผม แล้วเขากับเมียผมก็ลุกขึ้นใส่เสื้อผ้าพากันนั่งรถมอเตอร์ของเขาออกไปด้วยกัน

*

ออฟไลน์ bump

• Junior Member
  • 559
  • 613
Re: เมียชวนผัวเก่ามาเอาที่บ้าน copy
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2016, 09:41:00 AM »
ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ elviswhat

• Gold Member
  • 1022
  • 985
Re: เมียชวนผัวเก่ามาเอาที่บ้าน copy
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2016, 10:57:28 PM »
ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ hanabombam

• Legend Member
  • 2807
  • 2867
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2016, 07:03:21 AM »
สุดยอดเลยจริงๆ ใจกว้างทั่งคู่เลย น่าจะลองเอาพร้อมกันดูนะ

*

ออฟไลน์ wilson

• Full Member
  • **
  • 167
  • 106
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2016, 03:15:19 PM »
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ plobenet

• 250
  • 194
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2016, 04:54:49 PM »
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ tamsabai

• **
  • 233
  • 326
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2016, 04:58:18 PM »
ขึ้นย่อหน้าใหม่บ้าง จะทำให้อ่านง่ายขึ้นมากครับ
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ pig_surasak

• 545
  • 399
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2016, 08:12:22 AM »
เยี่ยมคราบ ::Horror::

*

ออฟไลน์ aeae2352

• **
  • 122
  • 124
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2016, 09:07:14 PM »
ขอบคุณครับ 

*

ออฟไลน์ thawatpol

• **
  • 109
  • 147
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2016, 10:29:20 AM »
ขอบคุณครับ ::YehYeh::

*

ออฟไลน์ xonly-1092

• Banned!

• Supreme Member
  • 5966
  • 2474
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2016, 11:50:59 PM »
ขอบคุณครับ ............. ::KO::

*

ออฟไลน์ vinsmoke

• Veteran Member
  • 1529
  • 2830
  • ชอบ MoMo ปลื้ม Honda Misaki และ Suzu Mitake
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2016, 08:49:32 AM »
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ ipichai

• **
  • 71
  • 95
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2016, 04:22:48 PM »
เป็นวิธีกันเมียมีชู้ที่ดีนะครับ ให้ผัวเก่ามาเอาแทน แค่นี้ก็ไม่มีแรงไปหาชู้แล้ว

*

ออฟไลน์ woai2526

• **
  • 63
  • 23
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2016, 09:55:24 PM »
สุดยอดครับ

*

ออฟไลน์ xonly289482

• 570
  • 524
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 01, 2016, 01:34:59 AM »
ขอบคุณครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ