ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.3 (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 30, 2016, 09:09:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

เรื่องที่ 19

หลังจากห่างหายไปนานพอสมควร ในที่สุดผมก็แปลตอนที่ 3 เสร็จแล้วครับ  ::Crying::

ช่วงนี้ภารกิจผมเยอะจริงๆดังนั้นก็เลยไม่ค่อยมีเวลามาแปลโดจินเหมือนก่อนหน้านี้เลย ถ้าเห็นผมหายไปนานๆนี่ผมไม่ได้ตายนะครับแค่แว้บไปทำอย่างอื่นเฉยๆ

ในที่สุดก็มาถึงตอนที่หลายๆคนถามหากันมานานว่าเมื่อไหร่นางเอก(??)ของเราจะโดนคุณผู้ดูแลหอเผด็จศึกกับเค้าบ้างซักที หวังว่าหลายๆคนคงสมหวังซักทีนะครับ 555+
อ่านเสร็จแล้วใครจะเลือกอยู่ทีมไหนก็เชิญเลือกได้ตามสบายเลยนะฮะ ส่วนผมเลือกทีมเอาไว้ตั้งแต่แรกแล้วล่ะ  ::DookDig::

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

sungodnon1234

zeednut

noohun

ไม่นึกไม่ฝันว่าจะมีวันที่อวยนางเอกในเอชมังงะ
(สงสัยเพราะปกติเรื่องแนวนี้มันสมานฉันสร้างฮาเร็มกันตลอด) ::Crying::
ว่าแต่ เล่นมุขเดียวกันเลยเรอะ คุณผู้ดูแลไม่เข็ดรึแอบใจง่ายกันล่ะเนี่ย ::YarKK::

drof666

HotGalClubz

darkofangelzero

มาถึงทีมผิวขาวซักที

ปล.สาวเเว่นนี้น่าจะมีเเววโดนพระเอกเเด๊กไปด้วย
ปล2.ยืนยันอยู่ทีมเหมารวม

ขอบคุณค้าบ

bull-shit