ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องแปล 3 : กินพี่ชาย ณ จุดจอดรถ [ช-ช]

เริ่มโดย บุญแหก, กรกฎาคม 31, 2016, 07:55:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

บุญแหก

เรื่องที่ 3
ชื่อเรื่องภาษาอังกฤษ-----  Sucking Brother at Rest Stop
ชื่อผู้เขียน-------------------  Anonymous   
ตีพิมพ์เมื่อ------------------ 17  December 2011
สถานที่พิมพ์---------------- Nifty.org
ลิขสิทธิ์ต้นฉบับ-----------------ผู้เขียนใช้ชื่อ Anonymous (นิรนาม)  ไม่มีอีเมล์ติดต่อ  จึงขออนุญาต
                                            ไม่ได้     ผมเห็นว่าเรื่องเก่าแล้วและไม่ยาวนัก ก็เลยเอามาแปลให้อ่านกัน
ชื่อเรื่องภาษาไทย---------- กินพี่ชาย ณ จุดจอดรถ
ชื่อผู้แปล-------------------- บุญแหก

กินพี่ชาย ณ จุดจอดรถ

ผมอายุ 14  พี่ชายที่เป็นญาติห่างๆอายุ 17
เคยอ่านเรื่องเล่าประสบการณ์มาก็มาก แต่ผมว่าไม่ค่อยน่าเชื่อสักเท่าไร
ผมจึงตัดสินใจจะเล่าเรื่องจริงของผมเองกับพี่ชายที่อยู่ข้างบ้านให้คนได้อ่านกัน

ครอบครัวผมและญาติๆได้ไปเที่ยวพักผ่อนต่างเมือง
เรามาจอดรถที่จุดพักรถระหว่างรัฐ  ที่นี่จอแจมาก 
ทั้งหมดลงจากรถเพื่อกินอาหารเที่ยง ส่วนผมตรงดิ่งเข้าห้องน้ำ 
ผมไม่มีจุดมุ่งหมายอะไรหรอก  เด็กอายุ 14 อย่างผมใครจะมามีอะไรด้วย
ผมเข้าไปเยี่ยวในห้องในสุด  ก็ได้เห็นสิ่งที่เคยอ่านๆมาบ้างในเนต
นั่นคือช่องหฤหรรษ์*  เป็นช่องสำหรับสอดท่อนเอ็นจากอีกห้องเข้ามา

ผมมีเวลาพักอยู่ที่นี่ครึ่งชั่วโมงจึงนั่งลงบนชักโครก
สอดสายตาเข้าไปดูที่ช่องนั้นนิดหนึ่ง
เห็นมีผู้ชายเข้ามาในห้องสองสามคน  ทุกคนเข้ามายืนเยี่ยว 
ผมได้เห็นควยทั้งหมด 5 ดุ้นด้วยกัน  สวรรค์สำหรับผมชัดๆ

อีกสองสามนาทีต่อมาพี่ชายผมก็เข้ามา  ผมรู้เพราะว่าเห็นรองเท้า
กับไอ้กางเกงขาสั้นลายสก๊อตที่น่าเกลียด  ผมไม่เคยเห็นควยของพี่มาก่อน
แต่พี่ชายผมเป็นชายแท้  สิ่งที่ผมเห็นก็คือควยสวยงามขลิบปลายแล้ว
ซึ่งเจ้าของกำลังควักออกมาเยี่ยว ที่โคนมีกลุ่มขนที่เล็มแล้วไม่ยาวมากอยู่เต็ม 

ขณะที่ผมกำลังจ้องอยู่นั้นบังเอิญผมไปโดนเอาผนังห้องนิดหนึ่งจึงมีเสียงขึ้นมา
ผมคิดว่าพี่คงมองมาที่ช่องหฤหรรษ์นี้ทันที  ทันใดนั้นผมได้ยินเสียงเคาะเท้า
กับพื้นห้องน้ำเบาๆ  ผมจึงเคาะเท้าตอบ  ตาผมที่จ้องอยู่ที่ช่องเห็นสิ่งหนึ่ง
กำลังสอดมาตามช่อง  เป็นแท่งควยที่ทรงคุณค่าสำหรับผม  เป็นควยที่สวยที่สุด
ในบรรดา 5 ควยที่ผ่านมา ดูเป็นควยสดใหม่ไม่น่าจะผ่านหีมามากมายนัก
ผมเอื้อมมือไปสัมผัสเบาๆ รูดเข้ารูดออก  เอาปากครอบลงไป  ฝันที่เป็นจริงแล้วตอนนี้

ผมเอาปากรูดดูด  พี่ก็พยายามดันควยกระเด้าเข้ามาให้ลึกที่สุด
ทำกันอยู่เช่นนี้จนน้ำแตกหลั่งในปาก  พี่ก็ยืนให้ผมได้ดูดกลืนกินจนหมด
นับเป็นควยท่อนแรกในชีวิตที่ได้เห็นได้สัมผัส และเป็นควยของคนคุ้นเคย
ลูกพี่ลูกน้องของผมออกจากห้องน้ำไปแล้ว  สักครู่ผมจึงตามออกไป
เมื่อไปรวมตัวกัน พี่ไม่พูดอะไรเพราะไม่รู้ว่าใครดูดให้  ผมโชคดีอีกแล้ว

ครั้นกลับถึงบ้าน  ผมเปิดเช็คอีเมล มีอันหนึ่งผมไม่คุ้นเลยเป็นของจีเมล
มีข้อความเพียงว่า
"ขอบคุณน้องชายที่ช่วยดูดควยให้พี่ ตอบด้วยถ้ายังอยากดูดควยอีก"

ผมรู้ทันที่ว่าเป็นของลูกพี่ลูกน้องผมเอง  เป็นวิธีการที่ปลอดภัยดี
เพราะถ้าเผื่อว่าไม่ใช่ผม ก็ไม่มีอะไรเสียหายเนื่องจากไม่รู้ว่าใครส่งมา
แต่ถ้าเผื่อเป็นผม  แน่นอนผมต้องอยากดูดควยอยู่แล้ว

ผมตอบไปว่า  "ตอนไหนก็ได้  อย่าให้ใครรู้"

ประมาณหนึ่งชั่วโมง  มีเสียงเคาะประตูห้องผม 
เขานั่นเอง  ยืนยิ้มแฉ่ง เขาบอกว่าเขาไม่ได้เป็นเกย์นะ 
แต่ชอบให้พวกเกย์ดูดควยให้ แล้วถามผมว่าผมเป็นเกย์หรือเปล่า 
ผมบอกว่าใช่  เขาบอกว่ายอดเลย  เขาไม่บอกใครหรอกเพราะตัวเขาเอง
ก็ไม่อยากให้ใครรู้ว่าให้ผมดูดควยแก้เงี่ยนให้ ผมเชื่อในสิ่งที่เขาพูด

หลังจากที่เขานอนลงบนเตียงปล่อยให้ผมดูดควยดูดไข่
ดูแล้วพี่จะชอบมากที่ไม่ต้องชักว่าวเอง  นอนเฉยๆสบายๆ
ทุกอย่างเป็นหน้าที่ของผม  ผมปรนเปรอควยให้จนน้ำแตก
ในขณะที่พี่กำลังลุกใส่กางเกง เขาบอกว่าถ้าผมต้องการดูดควยอีก 
เขาจะมาหาที่บ้านหลังจากที่ทุกคนหลับหมดแล้ว

หลังจากนั้นผมได้ซ่อนกล้องเอาไว้อัดทุกขั้นตอน
ดังนั้นตอนที่เขามาหาผมที่ห้องก็ได้ภาพที่ผมดูดอมควย
จนแตกคาปากเก็บไว้ทุกๆครั้ง  แต่ไม่บ่อยนักหรอก
เขาจะมาตอนที่เงี่ยนจริงๆ หรือตอนที่เมาๆกลับมาจาก
ปาร์ตี้เท่านั้น  ส่วนตัวเขาก็ไม่เคยแตะต้องตัวผมเลย
ต้องการแค่ให้ดูดควยให้เท่านั้น แตกแล้วก็ลุกขึ้นใส่กางเกง
กลับออกไป  เมื่อกลับไปแล้ว ผมก็มาเปิดกล้องดูไปชักของตัวเองไป

ผมไม่เคยคิดที่จะใช้คลิปที่อัดไปแบล็กเมล์พี่ผม
และเขาก็ไม่รู้ตัวมาก่อน  พี่เขามาให้ผมดูดให้ประมาณอาทิตย์ละครั้ง
ไม่มีอะไรเกิดขึ้นมากกว่านั้น  พวกชายแท้ต้องการแค่นี้จริงๆ
ขอแค่ได้นอนสบายๆให้น้ำเงี่ยนแตกหลั่งออกจากควยเป็นพอ
ยามใดที่หาหีเย็ดไม่ได้ก็เป็นหน้าที่ของผมที่จะช่วยให้พี่หายเงี่ยน
ผมเคยเขียนลงไปในอีเมลว่าอยากลองเย็ดตูดดูไหม
เขาตอบกลับมาทันทีว่าไม่ชอบเรื่องพวกนี้ 
เขาต้องการแค่มีคนดูดควยให้น้ำแตกแค่นั้น

***************END*************

* ต้นฉบับใช้คำว่า Glory hole

่jub2520

ยังคงติดตามอย่างติดใจ  ด้วยความชอบ::WooWoo::