ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณเคยอึ๊บสาวอาชีพไหนกันมาบ้างครับ???

เริ่มโดย huadoor, กรกฎาคม 31, 2016, 06:29:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

huadoor

gif uploader

ขอเป็น 2 คำถามย่อยดังนี้ >>>

1) พวกคุณเคยเย่อผู้หญิงอาชีพอะไรกันมาบ้าง อาทิเช่น นักเรียน, นักศึกษา, พริตตี้, สาวอ๊อฟฟิต, พนักงานธนาคาร,
นักธุรกิจหญิง, ครู-อาจารย์, ข้าราชการกระทรวงนู่นนี่นั่น, แม่เพื่อน, พี่สาวเพื่อน, น้องสาวเพื่อน, ผู้ประกาศข่าว, นักกีฬา,
นางแบบ, ดารานักแสดง-นักร้อง.........อื่นๆ ฯลฯ

2) ลีลาบนเตียงของพวกเธอเป็นยังไง -
[level-1] สไตล์ผู้หญิงขี้อาย ได้แต่นอนถ่างขาให้เราจิ้ม แล้วครางอี๊ๆ อ้าๆ ไม่ประสีประสาเรื่องบนเตียง หรือประเภท
ผ่านงานมาน้อยนั่นเอง
[level-2] กล้าแสดงออกในเรื่องเซ็กส์ได้ในระดับนึง คือ พูดกับเราตรงๆ ว่าชอบอะไร และไม่ชอบอะไรเมื่อมีเพศสัมพันธุ์
และสามารถตอบสนองกับเราในเรื่องบนเตียงได้ ผลัดกันรุกผลัดกันรับกับเราได้ แต่ยังคงสงวนท่าทีอยู่บ้าง เนื่องจากตัวเธอ
ยังคงมีความเป็นกุลสตรีไทยหลงเหลืออยู่.........ผู้หญิง level นี้ ไม่ถึงขั้นจัดจ้านร่านKouy
[level-3] ลีลาจัดจ้านกร้านโลกยิ่งกว่ากระหรี่แถวริมคลองหลอด ยามเมื่อเธออยู่บนเตียงแล้วเธอจะกลายร่างเป็น "กระหรี่-
ดอกทองในทันที" ทั้งลีลาหิวกระหายในดุ้น ประมาณว่าพอเข้าห้องปุ๊บ เธอจะถอดกางเกงของเราลงแล้วรีบคว้าดุ้นมาดูดมาเลีย
เหมือนคนตายอดตายอยากอะไรอย่างนั้น, หรือแม้กระทั่งตอนที่เธอขึ้นควบ-ขึ้นเด้งใส่ควยของเราอยู่ด้านบน[Woman on top]
เธอก็เด้งใส่ควยของเราโดยที่ไม่สนใจ เลยว่าหีของเธอจะแหกจะพัง หรือควยของเราจะหักจะงอแต่ประการใด, เสียงร้องครวญ-
ครางที่ดังสนั่นลั่นห้อง ถึงแม้จะอยู่หอพักแต่เธอก็ไม่แคร์ห้องข้างๆ เลยว่าจะได้ยินเสียงร้องของเธอหรือไม่, พูดคำหยาบโลน-
คำสบถ ขณะกำลังเย่อกับเรา ยิ่งตอนที่อารมณ์กำลังขึ้นสุดๆ เธอยิ่งพูดคำสบถเหล่านี้ไม่ต่ำกว่า 20-30 คำ, ขณะกำลังเย่อกัน
ทั้งๆที่เราก็กระแทกกระทั้นรุนแรงเต็มเหนี่ยวแล้ว แต่เธอกลับบอกว่า ให้เย็ดแรงกว่านี้อีก กระแทกหนักๆกว่านี้อีก ต้องการ
ความสะใจยิ่งกว่านี้อีก เป็นต้น ฯลฯ.........ซึ่งผู้หญิง level นี้อยู่ในขั้นผู้หญิงเซ็กส์จัด ต้องการดุ้นเอ็น-ต้องการผสมพันธุ์
อยู่ตลอดเวลา และชื่นชอบเซ็กส์ที่มีความรุนแรงแบบซาดิสต์เป็นที่สุด

สรุปว่า ผู้หญิงที่เคยเย่อกับคุณ อาจจะเป็นคู่ขา ชู้รัก แฟน เมีย นั้นมีอาชีพอะไรกันบ้าง และลีลาของพวกเธอเมื่ออยู่บนเตียงนั้น
ต่อสู้ห้ำหั่น ฟาดฟันกับคุณอย่างไร มาเล่าสู่กันฟังหน่อย!!

พัดลม

::Shy::
แบบว่า บ้างครั้งก็ลืมถามเรื่องส่วนตัวไปนะครับ  ::Sweat::

จะตอบก็ไม่ดี ลีลามีตั้งแต่ L1 - L2.75
ระดับ 3 นี้ ยังไม่เจอนะครับ
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

areja

เจ้จิ๋ววว คุณพัดลม เคยนอกลู่นอกทางด้วยย  คริคริ๊ งานร้าวฉานคืองานของเรา  ::HoHo::

johnyred59

ถามถึงอาชีพไหนเย่อมันส์สุดสุด ผมว่ามันไม่เกี่ยวกับอาชีพนั้นอาชีพนี้หรอกครับ น่าจะเกี่ยวระดับความต้องการของความอยากตอนนั้นมากกว่า หรือการจุดไฟราคะที่คุณเป็นคนกระตุ้นให้เธอถึงจุดหลอมเหลวพอหรือยัง ผู้หญิงเกือบจะ100%จะมีความอายที่จะพูดหรือแสดงออกโดยเฉพาะคนไทย แต่ถ้ากระตุ้นให้ถึงจุดพร้อมที่จะระเบิดและถ้ามีแอลกลอฮอร์เจือปนในเลือดสักนิด ความกล้าจะเกิดขึ้นแบบชนิดที่คุณจะนึกไม่ถึงเลย ผมเองเคยเจอมาแล้ว นึกถึงที่ไรเหมือนตัวเองโดยข่มขืนเลย  ::Crying::

(จิ๋ว)

อะจึ๋ย เพิ่งเห็นว่าพี่พัดลมมาตอบกระทู้นี้  เหอ ๆๆๆ   ::Sweat::

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ กรกฎาคม 31, 2016, 09:59:37 หลังเที่ยง
::Shy::
แบบว่า บ้างครั้งก็ลืมถามเรื่องส่วนตัวไปนะครับ  ::Sweat::

จะตอบก็ไม่ดี ลีลามีตั้งแต่ L1 - L2.75
ระดับ 3 นี้ ยังไม่เจอนะครับ

2.75 เนี่ย  ประมาณว่าไว้หน้ากันใช่มะ   ::Oops::

อ้างจาก: areja เมื่อ สิงหาคม 01, 2016, 10:31:13 ก่อนเที่ยง
เจ้จิ๋ววว คุณพัดลม เคยนอกลู่นอกทางด้วยย  คริคริ๊ งานร้าวฉานคืองานของเรา  ::HoHo::

บ้านนี้ให้ไปไม่ว่า  แต่ถ้าส่งการบ้านไม่ตรงเวลาโดนลงโทษ 2 เท่า เช้าเย็น   ::Evil:: ::Evil:: ::Evil::

เจ้าของกระทู้จะว่าไรไม๊เนี่ย ที่ไม่ได้เข้ามาตอบ   เข้ามาป่วน ::HoHo::

ก้อไม่ได้ถาม ญ นิ   ::Waiting::

หรือจะตอบสักหน่อยดี   ::Doubt::    เอิ๊ก ๆ แต่..ไปดีฝ่า... ::Falling::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

berrysecret

เศร้าว่ะ ไม่เคยซักอาชีพ 55555 จบมาจนแ่กไม่เคยเลย เคยได้แต่ตอนเรียนมหาลัย

alavy

ที่เคยเอานะก็จะมี พยาบาล พี่สาวเพื่อน เพื่อนแฟน (2สาวรุมเรา)

ส่วนใหญ่เจอ Level 1 กับ 2

Tmpload

ส่วนมากน่าจะสาวออฟฟิศนะครับ เนื่องจากผมเป็นผู้ใหญ่พอสมควร จะไปหลีเด็กๆนักเรียนมันก็ดูเคอะเขินเกินไป
เท่าที่เจอมา สาวๆเรียบร้อยน่ารัก จะค่อนข้างเซ็กส์จัดพอสมควรครับ ส่วนที่เปรี้ยวซ่าส์หน้าอ้อน คว.. เนี่ย ก็จะลีลาธรรมดา ไม่หวือหวาเท่าใดนัก
ถ้าให้เลือกได้ ผมชอบเรียบร้อย เหนียมๆมากกว่าครับ เพราะถ้าเครื่องติด เธอจะเซ็กส์จัดเลยทีเดียว

แต่ถ้าจะไล่เรียงตั้งแต่เป็นหนุ่มยันแก่ว่าผ่านอาชีพใดมามั่ง ก็มี พี่เลี้ยงเด็ก นักศึกษารุ่นพี่ พยาบาล ทันตแพทย์ นักศึกษาแพทย์ เจ้าของร้านเสริมสวย มัคคุเทศก์(ญี่ปุ่น)
แอร์โฮสเตส มาร์กี้โต๊ะสนุ๊ก พนักงานธนาคาร สาวออฟฟิศ.... น่าจะมีแค่นี้ละครับ จริงๆมีสาวเชียร์เบียร์กับนักร้องคาเฟ่ ด้วย แต่ไม่นับ เพราะพวกนั้นเหมือนขายมากกว่า..
อ่อ บางส่วนก็ได้มาจากบน Net นี่ละครับ ตั้งแต่สมัย ICQ เฟื่องฟู pirch98 ตามด้วย MSN แล้วก็เว็บบอร์ดต่างๆ รวมถึงเว็บบอร์ดวัยทำงานที่ผมเคยดูแลด้วยครับ

แต่มาถึงตอนนี้ ได้แต่นั่งมองตาปริบๆ เพราะสังขารไม่อำนวยแล้วละครับ ...

mint38-24-38

::Shy:: เป็นผู้หญิงค่ะ อยากบอกว่าโดยส่วนตัวอยากทำแบบ 3 นะคะ
แต่ว่าในชีวิตจริงไม่ได้แสดงออกหรอก เคยแต่แอบแสดงแบบนั้นตอนที่แชทเสียวกับผู้ชายค่ะ
แสดงโลดโผนได้ตามใจ
คนเขียนนิยายเสียว ชอบแนวดาร์ค ntr mindbreak เขียนนิยายเสียวร่วมได้ ใครสนใจหลังไมค์  ติดตามทวิตเตอร์ได้ที่ https://twitter.com/Mint383

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::DookDig::
    อาชีพเดียวเลยคือกะหรี่  ส่วนใหญ่จะเป็นกะหรี่อาชีพคือขายตัวเป็นอาชีพอย่างเดียวเลย  และกะหรี่สมัครเล่นที่ทำอาชีพอื่นด้วย(แต่จริงๆก็ไม่ค่อยเชื่อข้อมูลที่บอกมาเท่าไหร่นะ)  เช่น แม่ค้า(ขายเสื้อผ้า , ของจุกจิก ตามตลาดนัด) แม่บ้าน (ไม่ได้ทำงานอะไรเลย) หมอนวด  ช่างเสริมสวย สาวโรงงาน พนักงานร้านคาราโอเกะ ฯลฯ  ที่มาเป็นกะหรี่เพราะหารายได้มาจุนเจือครอบครัว  บางคนผัวก็รู้แต่ต้องทำใจบางคนก็แอบผัวมาทำ  บางคนก็มาทำเพราะใจลึกๆก็เงี่ยนแต่ไม่ค่อยโดนผัวเย็ด  ผัวเลิกกันแล้ว  ผัวตาย ก็มี   สมัยอยู่บ้านนอกเคยเที่ยวนักศึกษาบ้าง 3-4 คน  มีเอเย่นต์ติดต่อให้บอกว่าเด็กร้อนเงินจะหาเงินไปใช้หนี้ให้ผัว  แต่ดูแล้วไม่ค่อยเชื่อเท่าไหร่  เพราะดูหน้าแก่ๆ  แต่ก็หลับหูหลับตาเย็ดๆไปเพราะเสียดายเงิน