ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuda Nanafushi] Nangoku Hatsujou Shinrinyoku แปลเล่นๆ ขอมาก็แปลไป

เริ่มโดย พัดลม, กรกฎาคม 31, 2016, 10:17:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

อ้างจาก: FAEROH เมื่อ กรกฎาคม 18, 2016, 06:29:35 หลังเที่ยง
ขออนุญาตนะครับ   ::Shy::
อยากขอรบกวนช่วยแปลเรื่องสั้นเรื่องนี้ด้วยนะครับผม
* ข้อมูลกาตูนอยู่ด้านล่างนะครับ

ชื่อเรื่อง::  Nangoku Hatsujou Shinrinyoku
ผลงานของ:: Tsuda Nanafushi
จำนวนหน้า:: 9 หน้า
แหล่งที่มาแปลENG:: [Tsuda Nanafushi] Nangoku Hatsujou Shinrinyoku (Comic X-Eros #05) [English] [Facedesk]
LINK ผลงานที่พบ :: http://mangafap.com/read-nangoku-hatsujou-shinrinyoku-english-hentai-manga-online/

ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะครับ
ขอบพระคุณมากๆครับ  ::Thankyou::

ขอมาก็จักป๊ายยยยยยยยยยย  ::Confident::
::GiveMe::

จับงานแปล แก้งานสีครั้งแรก
เจอหน้าแรกก็   ::Suffocate:: ::Ajark::
ฉบับ eng จังมาซะเต็มเลย ลบไงดีเนี่ย  ::Doubt::
จะป้ายขาวก็ ดูแล้วอุบาทลูกตา แต่ว่าดันไปรับงานมาแล้วก็ต้องทำกันต้องไป  ::Punch::
แต่พอจะซ่อมได้  ::Crying:: ดูดีกว่าป้ายขาวนิดนึงม้าง  ::Sweat::
หากมีเวลาจะมาแก้ตัวใหม่ หา raw ไม่ได้ จริงๆ
ทำให้รู้ว่า คลีนสี ถึงจะยาก แต่ก็ยังพอทำได้ ถ้าขยัน
แบบว่าขี้เกียจ เอาพอลวกๆ ไปก่อนก็แล้วกันนะ  ::Shy::

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

thenung

สนุกดี สีสวย
ขอบคุณครับ

แหมๆๆๆ หลงไหลในสีละสิ

elviswhat

ขอบคุณมากครับ ได้อารมณ์ไปอีกแบบ

อารมณ์ S ละสิถ้า  ::Evil::

tazasss01

ขอบคุณมากครับ

นมใหญ่มาก ภาพสีซ่ะด้วย

::Shy::  ::Shy::  ::Shy::

แล้วชอบนมใหญ่ รึว่าภาพสีละเนี่ย  ::Dizzy::

tokkatoramma

ขอบคุณครับ ภาพสีสวยสดใสมากเลยครับ สุดยอดไปเลย ::Thankyou::

::HoHo:: เรื่องหน้า แล้วแต่อารมณ์พาไป

nutza019

::Bloody:: โหววว ภาพสีบิ๊กบึ้มสะด้วย สนุกดี ขอบคุณมากครับท่าน

::Hmmm:: ไอ้ที่บิ็กบิ้มนี่มัน รูป รึว่า นม นะ

finally

witcha

hot2day

ภาพสีแถมสวยด้วย สุดยอดเบยๆๆๆ  ::GiveMe::
ขอบคุณคร้าบบบ  ::JubuJubu::

มาหลงสีสรร อีกคนล่ะ

cking

ภาพสีสวยดีครับ รีทัชเนียนด้วย

อยากจะเนียนกว่าดีแต่ความขี้เกียจทำมีมากกว่า  ::Sobad::

jchaiwut

เนื้อเรื่องมาถึง ซัดกันเลย ตกใจครับ 55 ขอบคุณครับ

มาเร็วเคลมเร็ว  ::Bloody::