ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuda Nanafushi] Nangoku Hatsujou Shinrinyoku แปลเล่นๆ ขอมาก็แปลไป

เริ่มโดย พัดลม, กรกฎาคม 31, 2016, 10:17:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rit1403

สวยงามมากครับ ว่าแต่รีตรงไหนแ่ะ ดูไม่ออกเลย
ขอบคุณนะครับ  ::JubuJubu::

::Glad:: อย่ามายอเลย  ::Shy::

seedchild

นานๆจะได้ดูงานสี ขอบคุณมากครัย

คนแปลขี้เกียจคลีนรูปสีกันครับ  ::Sweat::

nosignal

napaza1

ขอบคุณครับ อ่านแบบภาพสีก็ดีแหะ ถ้ามีอีกก็ขออีกนะครับ ขอบคุณครับ

ภาพสี นานๆมาทีละกัน
มาบ่อยๆเด๊วจะติดใจ

mamoung123

ภาพสวยเริ่ด ขอบคุณค้าบ ::Shy::

::Orz:: ดูแต่ภาพกันใช่ไหมเนี่ย คราวหน้าจะลงแต่ภาพอย่างเดียวเลย  ::Touchy::

Gunitle

สั้น กระชับ ได้ใจความ5555 ขอบคุณครับแปลได้เยี่ยมมาก

เรื่องมันสั้นเองนะครับ
แต่ถ้ายาวๆ ก็ไม่ไหวเหมือนกัน  ::Foo::

o/._./o

baycon

ภาพสียังไงก็แจ่มเนอะ อิอิ

::Doubt:: มาอีกคนละ ชอบกันจัง รูปสีเนี่ย

cupid5

viperer

ขอบคุณคับ...หน้าสีครั้งแรกนี้โอเคแล้วคับ งานแปลก้อถือว่ากำลังดีเลยคับ รอติดตามผลงานสีลำดับถัดไปคับ

::Grimace:: รอต่อไปละกัน มาเมื่อไรก็เมื่อนั้น  ::Grimace::

razagaga

สีสวยแปลสวย ดีมากคับ

สีสวยเข้าใจครับ แต่ไอ้แปลสวยนี้ยังไงว๊า
  ::Dizzy::

jachal

แกล้งรุ่นพี่แบบนี้ กลับไปคงโดนเล่นแน่

ใครว่ากลับกัน เห็นพี่เขาจะพาไปต่ออีกนะ ::Grimace::

Abandon