ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Orutoro] Wagamama STEADY (แปลไทย) BY =Catarock=

เริ่มโดย catarock, สิงหาคม 02, 2016, 02:37:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

catarock

แนวแม่-ลูก นะครับ
ไม่ชอบบอกผ่าน...

bigboy001

::Glad:: แนวนมโต ๆนี่ไม่นาพลาดขอบคุณครับผม

bompza555

แนวๆ แม่ๆ ลูกๆ นี่ เข้าทางผมเลย สุดยอด มากคับ

hot2day

รู้สึกว่าแม่จะหวงลูกไปแว้ววว น่ากลัวๆ  ::Ajark::
ขอบคุณเน้อออ  ::JubuJubu::

HypN♥s

แหม...ประเดิมเรื่องแรกก็ออกแนวโหดซะแล้ว...เล่นแนวแม่ลูกเลย

นับว่าเป็นแม่ที่โหดจริงๆเลย....

สำนวนออกแนวฮา ชอบครับ!!

ปล.อ่อ ภาพสวยดี ปรับแต่งเพิ่มหรือเดิมๆครับเนี่ย

tokkatoramma

ขอบคุณครับ สุดยอดไปเลยครับได้อารมณ์มาก มีภาคต่อไหมครับ แบบแฟนสาวไม่ยอมคุณแม่เกิดเป็นฮาเร็มทาสสวาท ระดับตำนานกลับมาสร้างผลงานอีกครั้ง สุดยอดไปเลยครับ

catarock

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ สิงหาคม 02, 2016, 03:05:02 หลังเที่ยง
แหม...ประเดิมเรื่องแรกก็ออกแนวโหดซะแล้ว...เล่นแนวแม่ลูกเลย

นับว่าเป็นแม่ที่โหดจริงๆเลย....

สำนวนออกแนวฮา ชอบครับ!!

ปล.อ่อ ภาพสวยดี ปรับแต่งเพิ่มหรือเดิมๆครับเนี่ย

แปลจาก Eng ครับ ภาพมาดี ปรับแต่งนิดหน่อย

zenzon

ของคุณ สนุกมากเลย 

แนวนี้ชอบเหมือนกัน

พัดลม

ภาพสวยใสเลยนี่ครับ

แล้ว เสียง fx ใช้ font อะไรครับ อยากได้บ้างจัง  ::Me?::

ลายเซ็นที่เป็นรูปหาย ไม่ขึ้นนะครับ
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

0scar

bunforfree

มีแม่แบบนี้จะดีใจหรือเสียใจดีเนี่ย  ::Hmmm::
ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

songsak

ขอบคุณครับ แนวนี้ชอบมากครับ นมใหญ่จริงๆ

tau999

ขอบคุณครับ ::Glad::
ท่านแคทหายไปนานเยย คิดถุงฝุดๆ ::JubuJubu::