ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

HND-488 (แนวขอบคุณแฟนๆ) แนะนำ + รีวิว JAV #2

เริ่มโดย fonfon, พฤษภาคม 17, 2019, 11:51:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fonfon

HND-488 (รีวิวอยู่ล่างๆ)

รายละเอียดข้อมูลเพิ่มเติม : http://www.javlibrary.com/en/?v=javli4yj7u
ดูออนไลน์ข้างล่างนี้เลยครับผม

รีวิว + สปอยเนื้อหา

เนื้อเรื่อง : เป็นแนวขอบคุณแฟนคลับ หรือก็คือจะให้ดาราเอวีไปบุกบ้านแฟนคลับเพื่อทำอะไรบางอย่าง ก็น่าจะรู้กันดี แต่ผมขอออกตัวก่อนว่าผมไม่เคยชอบแนวนี้เลย เพราะมันดูเอะอะก็ใส่กันเลยดูไม่มีอะไร แต่สำหรับเรื่องนี้ต่างออกไป ด้วยความยียวน กวน ๆ ของตัวดาราเอวีเองทำให้น่าดูยิ่งขึ้น อีกอย่างเรื่องนี้ทำได้ดีตรงขยี้เรื่องไม่ใส่ถุงยาง ช็อตนั้นทำเอารู้สึกดูดีงามเลย มันยังต้องไปดูครับ เพราะปกติแนวขอบคุณแฟนคลับ ฝ่ายชายที่เป็นแฟนคลับมักต้องใส่ถุงคลับผม สำหรับในเรื่องนี้ผมชอบกิจกรรมตอนทำกับแฟนคลับคนแรกนะ
ปล. ถ้ามีใครใจดีทำซับให้คงดีนะ จะได้รู้เรื่องไปมากกว่านี้

คะแนน : ผมจะแบ่งการให้คะแนนออกเป็น ด้านเนื้อเรื่อง 3 / การแสดงฝ่ายหญิง (ตัวดาราเอวีเอง) 3 / จิตพิสัย 4 รวมแล้ว 10 คะแนน จาก #1 ซึ่งมีด้านการแสดงฝ่ายชายด้วย แต่ครั้งนี้ผมมองว่ามันไม่จำเป็น เพราะเป็นทางบ้านจริงไม่จริงไม่รู้ ผมเลยตัดออกแล้วกัน แล้วก็เอาไปใส่ในจิตพิสัยเลย และเรื่องนี้ได้ไป

ด้านเนื้อเรื่อง 1 : หักไป 2 เพราะไม่ต้องคิดเนื้อเรื่องเพราะเป็นแนวขอบคุณแฟนคลับ
ด้านการแสดงตัวดาราเอวี 3 : ไม่ต้องอะไรมากมายดีงามตามท้องเรื่อง
ด้านจิตพิสัย 1.5 : ด้วยความที่ผมชอบเพียงช่วงแรก ๆ ของตัวหนังที่ทำออกมาได้สุดจริงเลยให้เพียงเท่านี้

รวม 5.5/10 คะแนน ถึงคะแนนไม่มากแต่ผมก็ชอบอะนะ เลยเอามารีวิว

แนะนำที่ผ่านมา

sunnie06

ขอบคุณครับ จริงไม่จริงไม่รู้ แค่คิดว่าจริงก็ฟินแล้ว

633sqd

bigkito