ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Super Clean [Kikurage] Perverted Chie [Color] ชิเอะจัง สาวน้อย ร้อนรัก

เริ่มโดย พัดลม, สิงหาคม 05, 2016, 08:24:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkofangelzero

อุตส่าห์อิจฉาพระเอก ที่ไหนได้ ความฝันนางเอกนี่หว่า ::Oops::

ปล.เเฟนเก่าคนนึงนึกคึกไงไม่รู้ดันใส่ผ้ากันเปื้อนเเนวๆนางเอกนี้เเหละ ทำกับข้าวตั้งไว้ด้วย เเล้วก็มาปลุก ไอ้เราก็งัวเงียๆ เห็นปุ๊บ....ข้าวได้กินจากนั้นอีกชั่วโมงครึ่ง โคตรเเสบท้อง ::Shy::

ขอบคุณค้าบ

::Oops:: เคยกะเขาด้วยรึนี่ มีใครที่โดนแบบนี้อีกบ้างเนี่ย  ::HoHo::

saintmono01

งานดี งานสี งานทรมานของคนทำ แต่เป็นความมันส์ที่สุดของผู้เสพ ::Glad:: ::Glad::  ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::

::JubuJubu:: อาศํยความมัน ความสะใจเท่านั้น  ::Fighto::

ปล. จริงๆแล้วนะ แล้วแต่คนสั่ง (คนที่คุณก็รู็ว่าเป็นใคร)  ::Sweat::

kaname

ภาพสีด้วย ดีงาม

ฟ้อนๆไม่ค่อนคุ้นเคย แต่ก้อ่านง่ายดี

::Oops:: มีเวลาดูฟอนท์ด้วย

dr_slump

ขอบคุณมาก ที่สละเวลาแปลให้นะคับ  ::Thankyou::

gajogman1

ถึงหน้าจะไม่เยอะแต่ภาพสีทุกรูป สวยๆทั้งนั้น

ขอบคุณครับ
::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

(จิ๋ว)

เปื่อย เลยเพิ่งได้ตอบ และแวะมาขอบ....คุณที่ตามใจ  อิอิ  ::Shy::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

liverpudlian

ขอบคุณมากๆครับ เป็นภาพสีแล้วสวยขึ้น น่าอ่านกว่าเดิม แปลได้ดีด้วย ชอบครับ

mukid123

D_Lucifer23

ผู้ชายมีคนเดียวจินะ ตอนแรกนึกว่ามาสอง สองเสมอกัน - -วาดให้งงม๊าก ขอบคุณครับผม

ตอนแรกก็งง ทำไหมอยู่ดีๆ กลายเป็นผู้หญิง สองคน  ::Ajark::

LogHorizon

::WowWow:: ขอบคุณมากครับ

ชอบลายเส้นแบบนี้ ยิ่งมาเป็นสีด้วยแล้ว อืมหืมมม ผมนี่ฟินเลยครับ
::Thankyou::

johnywalker

จะทำน้อยทำมาก ขอแค่ให้ได้เริ่มก็ดีแล้วครับ

viperer

ขอบคุณคับ...เรื่องนี้สั้นแต่ กระชับดีคับ อ่านแล้วอยากมีแม่ครัวเบยยย 5555+

may.likitpongpaisal

งงๆในสตอรี่ แต่จี้น่ารักดีเลยอ่านซ้ำไปสามรอบ5555

แล้วพี่สาวเค้าไม่ชอบบ้างเหรอ  ::Oops::

whizper

แปลได้ดีเลยครับ ท่าน พัดลม ถึงจะสั้นไปหน่อย แต่ก็สนุกดี แถมเป็นภาพสีซะด้วย ขอบคุณมากครับ

xura

ภาพสวยมากๆครับ ขอบคุณครับ สนุกดี