ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง)09

เริ่มโดย mrt006, สิงหาคม 06, 2016, 09:15:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrt006

9 ยอดชายนายที(ลุยกรุง)

ขออภัยที่ห่างหอยเอ้ยหายไปนาน เนื่องจากแต่งลบหลายรอบ แต่งยังไงมันก็ไม่เหมือนของเดิมที่หายไป เอาเป็นว่าถ้าอ่านแล้วไม่ลื่นก็โทษที่อังกฤษที่ประกาศเลิกใช้ยูโรแล้วกันนะ

ผมได้กลายเป็นฮีโร่อย่างเต็มตัว  สาวๆดูแลเทคแคร์เกินขนาดจนพี่นุชยังหงุดหงิดเลย  ส่วนพี่จุ๊กนั้นไม่ต้องพูดถึง เล่าเหตุการณ์โดยเพิ่มสีสันเข้าไปจนแสบทรวง  แบบว่าถ้าคุยถึงเย็นผมคงกลายเป็นซูปเปอร์แมน  พี่น้ำปลื้มมาก เพราะถ้าพี่จุ๊กเป็นอะไรไป ร้านซวยแน่  บอกว่าวันหยุดนี้จะพาไปเที่ยวทะเลเป็นรางวัลแต่ต้องไปทั้งร้านนะ(อุตส่าดีใจนึกว่าไปกันสองคน น้ำลายไหลเบย)    โอ้มายก้อด    ทะเล   ผมจะได้เห็นทะเลตัวเป็นๆ  แถมพี่น้ำให้ชวนพี่จิ๋มไปด้วยเลี้ยงขอบคุณ ที่ช่วยจัดการเรื่องให้ลื่นปรื้ด  เงียบกันทั้งวง หันมามองผม
         พี่น้ำบอกให้ไปทั้งครอบครัวชวนมาเลย ขอรู้ยอดก่อนจะจองรถ พี่นิดขอตัว แต่ทำหน้าเศร้าผมต้องไปขอร้อง บอกให้เอาไอ้ไข่ไปด้วย  แม่ด้วย  จะได้ไม่ห่วงอะไร ส่วนคนอื่นก้อไปแต่ตัวทั้งนั้น พี่ฝ้ายไม่เอาผัวแก่ไปด้วย  พี่เล็กสงสัยแฟนหลายคนไม่รู้จะชวนคนไหน  สรุปแล้วไปทั้งร้านมีเพิ่มแค่ลูกกับแม่พี่นิด แล้วก้อพี่จิ๋มที่ดีใจกรี๊ดกร๊าด  ส่วนจะไปที่ไหนนั้นยังไม่รู้ คงใกล้ๆไปเช้าเย็นกลับ  วันนี้ทุกคนทำงานอย่างเบิกบานพร้อมเร่งเวลา  ผมเข้าใกล้พี่จุ๊กไม่ได้เลยโดนแทะโลมตลอดเวลา  ชวนให้ไปนอนเป็นผัวอีกคืน(เค้ามีแต่ไปนอนเป็นเพื่อน) จะแถมพี่หญิงให้ โปรโมชั่นน่าสนแต่  ไม่ค่อยอยากหักโหม   ช่วงนี้ไม่ได้เว้นเลย
             วันนี้เดินเข้าออกครัวพี่หญิงส่งสายตาเว้าวอนให้ตลอดเลย   สงสัยได้รับคำสั่งเจ๊จุ๊กให้มาอ้อนผม     พอร้านปิด พี่หญิงเดินมาหาส่งกระดาษให้   แหน่ะมีจดหมายน้อยด้วย  ประมาณว่าอยากคุยกับผมคืนนี้ไปค้างบ้านพี่จุ๊กเถอะนะนะนะนะ สามนะยังพอไหวแต่สี่นะนี่  ไปก้อไปวะอย่างมากก้อน้ำหมดตัวตาย
บอกพี่นุชไปนอนกับเพื่อน แค่นั้น  เดินออกไปพี่นิดรออยู่ เมียผมคนนี้ รู้ดีอ่านขาด รักตายเลย
ขี่ไปส่ง เกือบถึงหน้าบ้านพี่จุ๊ก ผมจูบแทนค่ารถ  บีบนมแทนความรัก เดินเข้าไปโดนเชือด

พี่หญิงสาวเหนือร้างผัว ไม่รู้ไอ้ผัวเก่าสองตัว พวกนั้นคิดอะไรเมียงามๆขนาดนี้มันยังทิ้ง  หรือว่าจะทิ้งเพราะเซ็กจัดมาก โหดซาดิส เออว่ะไม่ควรด่วนสรุปถ้ายังไม่ได้ลอง อิอิ  นาง รออยู่แล้วชุดนอนบางๆมองทะลุเห็นส่วดสัดอย่างชัดเจน ไม่ต้องจินตนาการกันเลย  เวลาอยู่ที่ร้านแอบมองผ่านๆใส่เสื้อผ้า ยังว่าหุ่นดี พอมาเจออย่างนี้  คิดถูกแล้วพี่น้อง โค้งคอดเอวเว้า นมตู้มขาวเนียนทั่วตัว  ไม่พูดพร่ำทำเพลง เดินมาจับจูงผมไปถอดเสื้อผ้าดันเข้าห้องอาบน้ำราดน้ำเปียกทั่วตัวแล้วบีบสบู่ใส่นมถูแล้วถูอีก  โปรดฟังอีกครั้ง  บีบสบู่ใส่นมถู โอ๊ยยยย  นมนิ่มๆลื่นๆฟองฟ้อด ส่ายถูแขนขาหน้าหลัง ไถเน้นที่ควยแข็ง ถูไปเสียวไปหัวนมแข็งๆพี่หญิงครูดไปทั่วตัวอารมณ์พี่หญิงมาแก้มแดงกร่ำ เพลินพะยะค่ะ รู้สึกเหมือนเป็นสุลต่าน มีนางในฮาเร็มดูแลเอาใจใส่อย่างดี  ควยแข็งๆนี่ ล้วงควักรูดแล้วรูดอีก  ถ้าไม่สะอาดก้อแตกคามือล่ะครับ  เช็ดตัวพาเข้าห้อง นึกว่าจะโดนรุม  แต่กลับไม่มีพี่จุ๊กอยู่ พี่หญิงถอดผ้าเช็ดตัวออก ผมเช็คสภาพของทันที (เมื่อกี้อยู่ในห้องน้ำมัวแต่ตะลึง  ไม่เคยโดนนมถูแทนฟองน้ำ มันแบบว่าพูดไม่ถูกต้องลองอีกครั้ง) นมต้มกลมกลึงความแข็งแน่นยังพอหลงเหลือ     เธอโก้งโค้งก้นโด่งโชว์ก้นกอยอวบขาว ตั้งใจรูดอมเต็มที่ปล่อยสกิลไม่มีกั๊ก จับหัวซอยก้อไม่บ่น  ผมก้อเสียวเพลินจำเริญไข่สบายควย
ผล่อบบๆๆจ๊วบๆๆซร่วบบๆๆ

ผมนั่งเกร็งเสียวจนเกือบแตกหลายครั้ง จนต้องยกหัวออก แล้วจูบปลุกอารมณ์ เคล้าเคล้นเล่นนม จนไฟสวาทลุกฮือ  เธอหงายตัวลงนอน แหกขาอ้าโร่ ผมตามเข้าเสียบ ถึงแคมจะเยินคล้ำไปนิดแต่ความฟิต ไม่ได้เป็นรองใคร  แค่เสียบจนสุด ลมปราณแทบแตกซ่านเลย  มันบอกไม่ถูก แบบว่ารสสัมผัสมันให้ความรู้สึกรัดรึง  มันกระชับตอดรัดตลอดลำ  (แอบสงสัยว่าเป็นเพราะการฝึกขมิบหรือเปล่าใครรู้บอกที)

พรูดๆๆกระฉูดเปื้อนไปถึงคิ้ว ปากคอเลอะไปทั่ว แลบลิ้นเลีย อย่างกับมันอร่อยล้ำเลิศ ปาดนิ้วเก็บกินจนเกลี้ยงหวังว่าจะอิ่มไปสักอาทิตย์นะ เก็บกินจนหมดถึงหันมายิ้มอายๆ
"ก้อมันอร่อยนี่"พยายามจะมาจูบผมแต่แหยะ ปากเลอะขนาดนั้น
"ของแฟนไม่อร่อยเหรอไง"แฟนตัวเองก้อมีเนอะ
"จืด"ตอบมาแค่นั้น ลุกขึ้นลากผมเข้าห้องน้ำ  แน่นอนต้องมีเพ็ดห้องน้ำยิงไปอีกรอบ  ออกมานอนกอดกันจนบ่ายสองพี่พู่พยายามปลุกปล้ำขออีกรอบ ไม่รู้ไปตายอดตายอยากมาจากไหน ไม่ให้หรอกเดี๋ยวไม่มีแรงทำงานแค่นี้ก้อขาสั่นจะแย่แล้ว  ซวยจริงๆส้มมีพี่สาว  เสือกขี้เย็ดอีก เอะอะเรียกมาเย็ด  แล้วแตกในทุกรอบเลย   ท้องขึ้นมาอย่าว่ากันนะ

::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

ถ้ารอนานขอโทษด้วยครับ ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

ยอดชายนายที( ลุยกรุง )
1  :  ยอดชายนายที (ลุยกรุง) 01    
2  :  ยอดชายนายที (ลุยกรุง) 02    
3  :  ยอดชายนายที (ลุยกรุง) 03    
4  :  ยอดชายนายที (ลุยกรุง) 04    
5  :  ยอดชายนายที (ลุยกรุง) 05    
6  :  ยอดชายนายที (ลุยกรุง) 06    
7  :  ยอดชายนายที (ลุยกรุง) 07    
8  :  ยอดชายนายที (ลุยกรุง) 08    
เรื่องสั้นขัดใจเมีย
1  :  ตอนนายทีหนีเที่ยว 1    
2  :  ตอนนายทีหนีเที่ยว 2    
3  :  ตอนนายทีหนีเที่ยว 3    
4  :  ตอนนายทีหนีเที่ยว 4
5  :  ตอนนายทีหนีเที่ยว 5
ยอดชายนายที
===> #01 #02 #03 #04 #05 #06 #07 #08 #09 #10 #11 #12 #13 #14 #15 #16 #17 #18 #19 #20
===> #21 #22 #23 #24 #25 #26 #27 #28 #29 #30 #31 #32 #33 #34 #35 #36 #37

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

simcazy

sthanya

มาตอนนี้ ทีน้อย เก็บไปหลายคนเลย พักผ่อนบ้างน่ะ เดี๋ยวไม่จบเรื่อง ขอบคุณครับ

พัดลม

จองทีแป๊บ อ่านแล้วจะมาตอบนะจ้ะ  ::Shy::

อังกฤษมันไม่ใช้ ยูโรมาตั้งแต่ต้น ก็คงจะอยากออกมาตั้งนานแล้วละม้าง

เห้อ อ่านแล้วเหนื่อยแทนนายที

ชั่วเวลาแค่ไม่ถึง 24 ชั่วโมง โดนรีดน้ำยังกะแม่วัวโดนรีดนม
น้ำขาวๆ พุ่งไม่ปื๊ดแล้วละม้าง  ::Oops::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

Nithiwit Sakfun

ไปทะเลคราวนี้สงใสนายทีน้ำหมดตัวแน่

chatjane4234

หลังจากที่รอมานาน ในที่สุดก็ได้อ่านแล้ว ขอบคุณนะครับ

birdramon2

นายที มีสาวเยอะ ขนาดนี้ผลิตน้ำไม่ทันแน่ ว่าแต่เมื่อไร จะได้ลองพี่น้ำครับ

kennet

นายทีใกล้เก็บหมดร้านแระ เหลือพี่น้ำ ไม่รู้จะมาเสริฟให้นายทีวันไหน

gritkin

::Fighto::ยินดีต้อนรับกลับมาครับ ติดมากครับเรื่องนี้ ขอบคุณมากครับที่ปล่อยอีกตอน หายลงเเดงเลยครับ 5555

kaithai

เป็นนายที นี่เหนื่อยสุดๆ
ไม่รู้ว่าท่าน mrt006  จ่ายค่าตัวคุ้มไหม อิอิ

navy868

รอลุ้นเก็บพี่น้ำอยู่ครับ...ใกล้จะหมดร้านแล้ว

suphakrr

ขอบคุณครับ สนุกมาก รอติดตามตลอดครับ

akine

exaram

หายไปนานเลย พอดีช่วงนี้ห้องนี้กำลังเหงาๆเลย ขอบคุณมากครับ

0909545086

มาทีมีน้ำแตกตามทีน้อยไปสะหนึ่งน้ำ  ขอบคุณครับ