แฟนเพื่อนชอบรุม.......... (ก้อป)

แฟนเพื่อนชอบรุม.......... (ก้อป)

• 21 ตอบ
  • 4858 อ่าน
*

ออฟไลน์ snake22

• Full Member
  • **
  • 148
  • 638
« เมื่อ: สิงหาคม 09, 2016, 09:57:12 AM »

เพื่อนผมมีแฟนคนหนึ่งสวยมากเลยใครๆก็อิจฉา ผมเองก็เคยแอบมองแฟนมันเจ้าเพื่อนก็รู้ มันยังบอก
    กับผมเลยว่าแฟนมันก็ชอบมและแฟนมันเซ็กส์จัด ชอบแบบสองรุมหนึ่ง วันหนึ่งเพื่อนก็นัดแฟนกับผม
    ไปกินข้าวนอกบ้านกัน พอแฟนมันมาผมก็สบสายตากับเขา พอผมสบตาเธอนะใจผมหายแว๊บเลย เพราะตา
    เธอคมและเซ็กซี่มากเลย ผมต้องหลบสายตาเธอ แล้วเขาก็สั่งเบียร์มาให้ผมขวดหนึ่ง ในระหว่างที่นั่งกินไป
    เขาชอบมองผมอยู่เรื่อยผมก็ไม่ค่อยกล้ามอง เพราะกลัวเพื่อนจะว่าเอาเพราะปากเขาคุยอยู่กับเพื่อนผม แต่
    ตาเขาชอบมองมาทางผมอยู่เรื่อย ผมหันไปมองเพื่อนๆ ผมก็ยิ้มให้ผมๆเลยเขิน กระดกเบียร์เสียหมดแก้ว
    เลย พอเบียร์หมดขวดแรก เขาก็สั่งมาให้ผมอีกขวด แต่ผมชักมันแล้วตอนแรก ผมไม่กล้าคุยแต่พอเบียร์
    หมดขวดแรกผมก็ชักคุยเก่ง และกล้ามองหน้าเธอและคุยกันไปมองหน้ากันไป ผมสังเกตุว่าเธอเป็นคนสวยพิศ
    ผิวเนื้อสองสีไม่ดำและก็ไม่ขาวจนเกินไป เธอสวยใช้ได้ทีเดียวผมนึกอิจฉาเพื่อนที่มีแฟนสวยพอเราดื่มกันเสร็จ
    ก็ตีสองกว่าเราก็ไปนอน แต่ผมจะขอตัวกลับบ้านเพราะเขาสองคนจะไปนอนบ้าน คือบ้านของผู้หญิงนั้น
    แหละ ผมลืมบอกไปว่าเธอเป็นแม่ม่ายอยู่คนเดียว มีลูกสาวเรียนอยู่กับป้าใน กทม. เธอมีอาชีพขายของชำ
    ตกลงผมก็ขัดไม่ได้ก็ไปนอนที่บ้านของเธอ และแถมยังนอนห้องเดียวกันอีก พอถึงห้องผมไม่สนใจเพราะ
    เมาจัดกินเบียร์คนเดียวสามขวด พอล้มตัวได้ผมก็หลับ แต่รู้ว่ามีคนมาเช็ดตัวให้นอกจากนั้นไม่รู้เรื่องแล้ว พอ
    ตื่นมาอีกทีประมาณตีห้าเพราะเตียงมันยุบยับๆและไฟก็สว่างจึงลืมตาดู ผมใจหายแว้บเพราะสองคนกำลังโยก
    กันอย่างเต็มที่เลย ผมจึงไม่กล้าลุกทั้งๆที่ปวดท้องฉี่ นอนห่มผ้าตัวแข็งทื่อและเจ้าน้องชายผมก็แข็งไปด้วย
    พอผมเอามือเข้าไปจับเจ้าน้องชายผม ก็ต้องตกใจเพราะเสื้อผ้าผมไม่มีติดตัวเลย ผมแปลกใจทำไมถึงเป็น
    ไปได้ ผมงงจริงๆให้ตาย ระหว่างที่คิดอะไรอยู่นั้นเห็นเขาลุกออกจากกันและใช้กระดาษม้วนเช็ดทำความสะอาด
    กัน แล้วทั้งสองก็กลับมานอน ผู้หญิงนอนติดกับผมและกเพื่อนผมนอนอีกฝั่ง คือผู้หญิงนอนกลางนั้นแหละ
    พอนอนเธอก็เอามือมาจับน้องชายผม ผมตกใจและน้องชายผมมันยังแข็งปังอยู่ด้วย เธอเอามือบีบของผม
    เบาๆและหันไปบอกเพื่อนว่าสู้แล้ว เพื่อนผมก็มาจับของผมดูแล้วว่าเอาเลยคุณรู้ไหมครับว่าเขาทำอย่างไร เขา
    เอาผ้าห่มออกจากตัวผมหมดเลย แล้วเธอก็ขึ้นคร่อมผมแล้วเอามือผมไปจับนมเธอแล้วกระซิบว่าที่หูว่า อย่า
    แกล้งหลับเลยรู้นะว่าตื่นแล้วผมจึงลืมตามองหน้าเธอ เธอยิ้มให้ผมและเอาปากของเธอมาประกบกับปากผม
    ใช้ลิ้นควานไปทั่ว ผมจึงตอบโต้โดยมีเพื่อนผมนอนมองอยู่ผมไม่สนใจแล้ว เพราหน้ามืดแล้วผมก็พลิกให้เธอ
    ลงไปอยู่ข้างล่าง แล้วผมก็ใช้วิชาที่มีอยู่ในตัว มีดีอะไรงัดออกมาหมด ผมเริ่มจากซอกหูก่อน แล้วมาที่ปากส่วน
    มือก็อยู่ไม่เฉยจับโน่นจับนี่อยู่ตลอดเวลา แล้วผมก็มาที่คอและลงมาที่หน้าอกแล้วไปที่รักแร้ มือของเธอก็ไม่
    อยู่เฉยเหมือนอีกข้างหนึ่งลูบหลังอีกมือหนึ่งจับน้องชายผมไว้แล้วไซร้ลงมาเรื่อยจนถึงเต่าของเธอ เต่าเธอ
    สวยใหญ่เกินตัวแถมยังโนนอีกด้วย ผมใช้ลิ้นจนเต่าของเธอแฉะไปหมด และเธอก็ดึงเอวผมให้เล่น 69 กับ
    เธอ ผมมัวแต่เพลิน หันไปอีกทีเพื่อนผมกำเอามือมาเล่นอยู่ที่หน้าอกของเธอ และทีนี้กลายเป็นสองรุมหนึ่ง
    เล่นเธอเกร็งไปทั้งตัว ผมรู้ว่าเธอจะทนไม่ไหวแล้วเพราะเธอสะกิดผม ผมจึงรีบกลับตัวและให้เจ้าน้องชาย
    ทำงานทันที ระหว่างที่ผมทำอยู่ช่วงล่างเพื่อนก็อยู่ช่วงบน จนผมและเธอขึ้นสวรรค์พร้อมกันและคืนั้นเรา
    ก็เกือบไม่ได้นอนกันทั้งคืนเลย

+++++++++++

*

ออฟไลน์ MOx

• Junior Member
  • 338
  • 406
Re: แฟนเพื่อนชอบรุม.......... (ก้อป)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2016, 10:23:45 AM »
ชอบรูปประกอบ :) ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ pj4105

• 292
  • 171
Re: แฟนเพื่อนชอบรุม.......... (ก้อป)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2016, 02:01:45 PM »
ขอบคุณครับ สนุกดีครับ

*

ออฟไลน์ may_290607908

• 348
  • 169
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2016, 03:17:23 PM »
ถ้ามีจริงก็มันเลยครับ

*

ออฟไลน์ sthanya

• Ultimate Member
  • 4153
  • 3947
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2016, 06:52:59 PM »
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ rai2000

• **
  • 53
  • 101
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2016, 10:09:31 PM »
ชอบรุม เหมือนกัน อยากเจอแบบนี้บ้าง

*

ออฟไลน์ ponggunyuki2527

• 444
  • 498
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2016, 10:19:06 PM »
รูปประกอบดีจัง

*

ออฟไลน์ elviswhat

• Gold Member
  • 1024
  • 985
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2016, 11:04:45 PM »
ขอบคุณจากใจครับ

*

ออฟไลน์ 1234samsung

• 279
  • 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2016, 11:27:32 PM »
เพื่อนน่าคบ
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ hanabombam

• Legend Member
  • 2807
  • 2867
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2016, 07:15:21 AM »
มันแร่ะทีนี้ เจอผัวเมียชอบสวิง แถมเป็นเพื่อนอีก งานนี้มีเอากันยาวๆไปๆ

*

ออฟไลน์ alanis

• 400
  • 509
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2016, 06:39:45 PM »
ขอบคุณมากครับ เพื่อนใจดี เมียเพื่อนก็ใจดี อย่างนี้คบได้ยาวๆเลยครับ

*

ออฟไลน์ bump

• 559
  • 613
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2016, 08:25:01 PM »
ขอบคุณจริงๆ

*

ออฟไลน์ rastafari

• 544
  • 525
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2016, 10:26:47 PM »
ขอบคุณมากๆเลยครับ อยากเจอแบบนี้จัง

*

ออฟไลน์ mongk

• **
  • 168
  • 52
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2016, 05:23:33 PM »
ภาพประกอบสวยงาม ขนาดกำลังดีครับ

*

ออฟไลน์ prapraman

• Tiny Member
  • *
  • 14
  • 26
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2016, 06:23:14 PM »
รูปประกอบ แจ่มมาก 555

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ