ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สมุดนิรมิตร 3

เริ่มโดย winter1119, สิงหาคม 13, 2016, 11:24:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

80241624

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากเลยคับ

sthanya

tapesaksit

แหม่ ขอหนังสือซักเล่นสิครับ
เข้มข้น+เสียวขึ้นเรื่อยๆ
รอตอนต่อไปนะครับ

finex

ขอบคุณมากครับ อยากได้สมุดบ้างจังครับ

hanabombam

แหม่เข้าใจเขียนนะ ได้เงินด้วย ได้เอาด้วย สุดยอดจริงๆ

may_290607908

พัดลม

::Glad::

รอตอนต่อไป  ::Orz::

แหม ไอ้สมุดเทพแบบนี้ ขอเขียนเล่นสักหน้านึง
น้ำอาจจะหมดตัวได้เลยนะเนี่ย  ::Hungry::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

asean

หาซื้อใด้ที่ใหนนะ สมุดแบบนี้...อยากใด้มากเลย

therasak

เค้าโครงเรื่องคล้าย ๆ กับ Sex note แต่ของคุณการดำเนินเรื่องกระชับกว่าครับ

ponggunyuki2527

samsung014

สมุดนี้ดีจริงๆ ถ้ามีไว้ก็เยี่ยมไปเลย ขอบคุณครับ

biochem

ในที่สุดก็มีตอนต่อ

เนื้อหาแหวกจาก sex note อย่างที่ผู้เขียนเคยบอกไว้ เยี่ยมเลยครับ

รออ่านตอนต่อไป :)

shadow5

ไรท์เตอร์หายไปนานเลยนะครับเนี่ย มาลงตอนต่อไปไวๆๆนะครัย

สนุกน่าติดตามมาครับ ขอบคุณครับ

boba

มีแบ่งเพื่อนรับจบด้วย

dedamezzo

สมุดหาชื้อได้ที่ไหนครับ