ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฤาลมจะพัดหวน (ภาคพี่กวาง)

เริ่มโดย twintower, กันยายน 03, 2016, 03:11:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ขอบคุณมากครับ แต่งได้ยอดเยี่ยมครับ เป็นธรรมชาติดี  ::Bloody::

manintheshadow

ขอบคุณมากครับ ตอนขยายความของตอนก่อนหน้าสินะครับ มิน่าล่ะถึงได้ไว้ใจกันสุดๆ

suriyamahajit

เรื่องสนุกครับต้องขอขอบคุณที่แชร์กันมาให้อ่าน

parnza99

ขอบคุณครับ กลับมาขยายความเรื่อพี่กวาง เจนจบ แบบแฮปปี้  ::JubuJubu::

swss2511

pinmonkey

br007

ขอบคุณครับ

สนุกมากๆครับ หลงรักด้วยครับ

gumpxxxx

สำนวนลีลาเร้าใจจริงๆครับ ไม่ต่างจากภาคอื่นๆ ให้มุมมองใหม่ๆด้วย

ขอบคุณครับ

kasor7

ชอบ ๆ การเขียนในแบบนี้   เป็นการนำเอาอีกสาขาอาชีพหนึ่งมาผูกเป็นเรื่องราวน่าอ่านดี

chokolate

ชอบพี่กวางมากกว่า แพร จริง ๆ ไม่รู้เพราะอะไร ถึงแม้จะรู้ว่า ตามบท แพรต้องเป็นรักแรก และรักเดียวของเจมส์