ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H for Lady กามศูตรไดอารี่หญิง 03 ท่าไหนสะใจคุณ V1

เริ่มโดย พัดลม, สิงหาคม 14, 2016, 10:47:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่าไหนที่ถูกใจคุณ

ย้อนเกล็ดมัจฉา
ผ่านคอนกกระเรียน
กระต่ายจิบวารี
อ้อมกอดวานร
วิหกเพลิงเหินร่อน
มังกรพลิกกายา
จั๊กจั่นเกาะพฤกษา
เต่านิทราทับภูผา
ลีลาพยัคฆ์

พัดลม

ตอนนี้เป็นกระบวนท่า
เอาไว้ใช้ออกศึก ถึงจะมีแค่ 9 กระบวนท่า
แต่ก็ทำไห้สาวๆถึงกับน้ำแตกท่วมได้เลยนะครับ
อยู่ที่ว่า คนเอานะมีฝีมือป่ะ  ::Confident::
ถ้าไม่มีก็นอนให้ ผู้หญิงร่อนเอาเองละกัน  ::Oops::

version นี้ ใหญ่สุด Q สูงสุด แต่ไม่ลบเสียง FX ใดๆเลย  ::Oops::

หลังจากไปบ้าพลังแปล สี กลับมาแปลงานนี้ต่อล่ะ  ::Sobad::

เอาเป็น version 1 ไปก่อนละกัน
มีพิมพ์ผิด กับแปลไม่สวย ภาพไม่ได้คลีน
รอแก้ใน V2 ละกัน
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

nawingb

โหวด ลีลาพยัคฆ์ จัดหนักสะใจพอเสร็จด่อยเป็นจักจั่น ::HoHo:: ขอบคุณมากครับ

lhongy

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอฝากตัวด้วย

kaithai

bigboy001

::Glad:: อ่านแล้วยังได้ฟาร์มรู้ด้วย ขอบคุณมากๆครับผม

Madzchat

darkofangelzero

ท่าง่ายLv3 ความอึดLv2 เวลยังไม่ถึงไหนจะโดดไปท่ายากเลยเรอะ? หัดเก็บเวลความอึดซักLv5ก่อนดีกว่ามั้ย?

ปล.เรื่องเเบบนี้มันต้องพูดตรงๆก็ถูกนะ เหนียมไปก็เเค่นั้น

ขอบคุณค้าบ

plainmilk

ไม่มีท่าไทยเดิมแบบ กวางเหลียวหลัง นารีปั่นภูผาเหรอครับ 555555