ช่วยผมตามหาหนัง AV หน่อยครับ

• 2 ตอบ
  • 238 อ่าน
*

ออฟไลน์ Com_D123456

• Banned!

• Tiny Member
  • *
  • 19
  • 0
« เมื่อ: สิงหาคม 14, 2016, 02:53:47 PM »
ผมมีแต่เนื้อเรื่องที่เคยดู พอจำได้นิดหน่อย

เรื่องนี้มีประมาณสามคู่ครับ จำได้แต่คู่แรก

เนื้อเรื่อง พี่ชายกำลังช่วยตัวเองอยู่ น้องสาวก็เขามาไนห้องพอดี พี่ชายเลยขอไห้ น้องสาวเนื้ย

เปิดกระโปรงกระถอด กกน. ไห้ดูหน่อย น้องสาวก็ยอม สักพักมีเพื่อนโทรมาหาน้องสาวที่กำลังเปิดกระโปงอยู่
พี่ชายเลยฉวย เข้าไปไช้ปากเลียจิมิของเทอ จากนั้นก็xxx

พอจะมีไครรู้จักใหมครับ ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

*

ออฟไลน์ พัดลม

• Global Moderator
  • 1966
  • 695
  • ผมทำได้แค่ส่ายหน้า
Re: ช่วยผมตามหาหนัง AV หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2016, 06:05:54 PM »
 ::Thinking::
คิดว่าน่าจะหนัง jav cen สินะ

จากเนื้องเรื่อง คงจะสายรหัส nhdta แต่ เลข code นี่คงไม่รู้นะครับ

ไปตามหาที่ javlib เลยครับ

http://www.javlibrary.com/en/vl_searchbyid.php?keyword=nhdta
หน้าปก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2016, 06:07:12 PM โดย พัดลม »

*

ออฟไลน์ Kater

• Global Moderator
  • 1218
  • 30848
  • นักล่าวิญญาณ
Re: ช่วยผมตามหาหนัง AV หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 12:24:28 AM »
แม้แต่ God Of Av อย่างผมยังยอม  ::Falling::

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ