ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
C

ช่วยผมตามหาหนัง AV หน่อยครับ

เริ่มโดย Com_D123456, สิงหาคม 14, 2016, 02:53:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Com_D123456

ผมมีแต่เนื้อเรื่องที่เคยดู พอจำได้นิดหน่อย

เรื่องนี้มีประมาณสามคู่ครับ จำได้แต่คู่แรก

เนื้อเรื่อง พี่ชายกำลังช่วยตัวเองอยู่ น้องสาวก็เขามาไนห้องพอดี พี่ชายเลยขอไห้ น้องสาวเนื้ย

เปิดกระโปรงกระถอด กกน. ไห้ดูหน่อย น้องสาวก็ยอม สักพักมีเพื่อนโทรมาหาน้องสาวที่กำลังเปิดกระโปงอยู่
พี่ชายเลยฉวย เข้าไปไช้ปากเลียจิมิของเทอ จากนั้นก็xxx

พอจะมีไครรู้จักใหมครับ ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

พัดลม

::Thinking::
คิดว่าน่าจะหนัง jav cen สินะ

จากเนื้องเรื่อง คงจะสายรหัส nhdta แต่ เลข code นี่คงไม่รู้นะครับ

ไปตามหาที่ javlib เลยครับ

http://www.javlibrary.com/en/vl_searchbyid.php?keyword=nhdta
หน้าปก
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย