ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 1 – แว่นวิเศษ

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 18, 2016, 04:10:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zamakarn

ขอบคุณครับเปิดเรื่องมาก็น่าติดตามแล้ว

tjnet

ดีใจจังครับเรื่องใหม่มาอีกแล้ว น่าสนุกจริงๆเลย ขอบคุณมากๆครับ

coolkid2

โอ๊ยยย ซีรีย์ใหม่ก็น่าสนใจ เรื่องเก่าก็อยากอ่าน เลือกไม่ถูกว่าจะเชียร์ให้เขียนเรื่องไหนเลย ฮ่าๆๆ

eakfon

ขอบคุณครับ
เนื้อเรื่องน่าลุ้น ต้องติดตามครับ

tony1234

สุดยอดเลยครับ ชวนเธอเข้าบ้านเลย

earlybird

มีเรื่องดีเกิดขึ้นอีกแล้ว ต้องตามอ่านให้หมด อดอยากมานาน ::Evil::

pooman

nitty46

เรื่องใหม่มา เรื่องเก่าก้โดนสิครับ T T

yoot2499x

เยส....ไม่ได้มาอ่านนาน มาถึงก็ได้อ่านงานนักเขียนมือทองเลย ขอบคุณมากครับ เส่วนรื่องโหวตเนื้อหาไอเดียดีมากเลยครับ...ชอบๆๆๆ ตอนไหนถ้าโหวตทันผมเอาด้วยครับ...ขอบคุณอีกครั้งที่ไม่หยุดสร้างงานให้เราได้เสพ 😁

burunji

สุดยอดครับ แต่งมากี่เรื่องก็สนุกทุกเรื่อง

bump

Demons_tee

ขอบคุณมากครับ ติดตามผลงานของท่านตลอด

0909545086

ชอบทุกข์เรื่องที่คุณASSASIN008เขียนครับรอผลงานที่ดองอยู่นะครับ

pangtong

::YehYeh::
ขอเดาว่าใช้เชือสมองส่วนบนก่อน  แล้วตอนถัดๆไปค่อยเชื่อสมองส่วนล่าง

ยังรอรักยมนะครับ

ryu

ดีใจจริงๆที่ได้อ่านผลงานอีกรอบ ขอบคุณครับ