ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 6 – รักต้องลุย

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 18, 2016, 04:22:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แป้งเพื่อนของโบกี้ยื่นข้อเสนอให้คบเป็นแฟนกับเธอ ผมควรตอบว่าอย่างไร?

ตกลงไปก่อน ไม่ต้องคิดมาก แป้งเป็นคนสวยน่ารัก เดี๋ยวเธอเปลี่ยนใจจะอด
ปฏิเสธให้ชัด อยากเป็นแฟนโบกี้มากกว่า
ดึงเชิงไว้ก่อน ยังไม่ต้องรีบตอบตกลง หรือปฏิเสธ

assasin008

คุยเรื่อยเปื่อย

นิยายเรื่องนี้จะแตกต่างจากเรื่องอื่น ๆ นิดหน่อย
ตรงที่ในช่วงปิดท้าย ผมจะเปิดช่องให้ผู้อ่านโหวตทางเลือกในตอนต่อไป
ตอนที่ผมเริ่มเขียนตอนใหม่ ผมจะใช้ทางเลือกจากผลโหวตที่คะแนนสูงกว่าแล้วปิดโหวต
(ผลรวมจากสองบอร๋ดที่ผมเป็นสมาชิก)

อ่านจบแล้วอย่าลืมโหวตทางเลือกกันด้วยนะครับ
ถ้าผมเริ่มเขียนตอนใหม่ ผมจะปิดโหวต แล้วใช้ทางเลือกที่ได้คะแนนสูงที่สุดเพื่อเดินเรื่องในตอนถัดไป

Choice ตอนที่ 6 – รักต้องลุย
..................................................
Assasin008 2016-08-18

ผมตัดสินใจเดินหน้าไปให้สุดทาง ตอนนี้ผมแน่ใจว่าโบกี้ไม่ได้หลับจริง ๆ เธอแค่กำลังแกล้งหลับ และการที่เธอไม่ได้ลุกขึ้นมาโวยวายตอนโดนผมแอบลวนลาม ผมแปลความหมายได้อย่างเดียวว่าเธอไม่ได้รังเกียจขัดขืน เพราะยังไงเธอก็โดนผมไปหลายครั้งแล้วตั้งแต่เมื่อคืนที่ผ่านมา

พอคิดแบบนี้ ผมก็เริ่มเดินหน้าลุยต่อ ผมค่อย ๆ ถอดกางเกงของโบกี้ออกมาพร้อมกับกางเกงใน เธอยังหลับตาอยู่แต่เหมือนจะเกร็งมือจิกผ้าปูเตียงแรงขึ้น พอถอดด้านล่างเสร็จ ผมก็จับสองขาของโบกี้ถ่างออกจนสุด แล้วจับดุ้นที่พองตัวเต็มที่ไปจ่อที่ปากร่องเสียวสีแดงแจ๋

รูเสียวของเธอเผยออ้าเล็กน้อยไม่เหมือนตอนเปิดซิง เพราะโดนผมจัดหนักไปหลายดอก ผมลองเลียนแบบในหนังโป๊จับควยถูไถไปตามปากร่องเสียวก่อนเพื่อหยั่งเชิง โบกี้ส่งเสียงครางอือเบา ๆ ออกมาพร้อมกับบิดตัวไปมาเล็กน้อย แต่ว่ายังไม่ยอมลืมตาขึ้นมา เธอคิดว่าผมยังไม่รู้ว่าเธอแกล้งหลับ

ผมถูไถเล่นไปอีกใหญ่เพราะชอบฟังเสียงครางสุดแสนน่ารักของโบกี้ ตอนนี้น้ำหล่อลื่นของเธอไหลทะลักออกมาเยอะมากเหมือนเมื่อวาน เยอะจนไหลย้อยผ่านร่องก้นลงไปบนผ้าปูที่นอน ผมคิดว่าเธอคงพร้อมจะโดนแล้ว และผมเองก็เริ่มจะอดใจไม่ไหวเหมือนกัน ผมเลยเริ่มกดของผมใส่เข้าไปช้า ๆ

"อื๊อ ..."

โบกี้ที่แกล้งหลับอยู่เผลอร้องออกมาหนึ่งคำ เธอกระตุกเฮือกเบา ๆ ตอนที่ผมค่อย ๆ บรรจงกดดุ้นเอ็นเข้าไปในร่องฟิต ๆ ของเธอ สองมือของเธอเกร็งจิกผ้าปูที่นอน ริมฝีปากเธอขบเม้มเข้าหากันแน่น

ผมรู้สึกตื่นเต้นมาก เพราะว่านี่คือครั้งแรกที่ผมจะได้มีอะไรกับโบกี้ตอนเธอมีสติ ไม่ได้ตกอยู่ใต้ผลของแว่นวิเศษเหมือนก่อนนี้ แต่ผมก็ยังควบคุมสติค่อย ๆ เดินหน้าสอดเข้าไปในรูเสียวของดาวคณะคนสวยทีละน้อยจนมิดลำ แล้วผมก็ก้มหน้าลงไปอ้าปากงับดูดนมเต้านุ่มนิ่มของเธอพร้อมกับซอยเอวกระเด้าใส่เบา ๆ ไปพลาง

"ซี้ด ... อือ ... อือ ... ซี้ด ... อือ ..."

โบกี้ส่งเสียงสูดปากครางออกมาเบา ๆ เธอยังคงหลับตาอยู่และดูเหมือนจะพยายามเก็บเสียงเอาไว้สุดชีวิต ความเสียวและความตื่นเต้นทำให้ผมออกแรงกระเด้าใส่เธอถี่ยิบกว่าเดิม โบกี้ในตอนนี้เริ่มดิ้นพราดสะบัดหน้าไปมา เธอหลับตาปี๋ส่งเสียงครางออกมาดังขึ้นทีละน้อย

"ลืมตาได้แล้วโบกี้ เรารู้นะว่าแกล้งหลับ"

ผมกระเด้าได้ราวห้านาทีก็อ้าปากจากการดูดนม ผมส่งเสียงหยอกเธอเล่นพร้อมกับขยับขึ้นไปจูบปาก พอริมฝีปากเราสัมผัสกันโบกี้ก็ลืมตาโพลงแล้วรีบเบือนหน้าหนีไม่ให้ผมจูบ ผมรู้สึกขัดใจเล็ก ๆ แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ เลยจัดการหอมแก้มเธอไป พร้อมกับกระเด้าเอวซอยถี่ยิบด้วยความเมามันไปก่อน

"ซี้ด ... อูย ... อืม ... ซี้ด ... อือ ... อูย ..."

โบกี้ส่งเสียงครางดังขึ้นและดังขึ้น ผมเองก็กระเด้าใส่อย่างเมามันหนักขึ้นเรื่อย ๆ พอผ่านไปได้ราวสิบกว่านาที ผมก็รู้สึกได้ว่าโบกี้เริ่มกระตุกเกร็งเหมือนใกล้เสร็จ และผมเองก็ใกล้เสร็จเหมือนกัน แล้วตอนนี้เองที่โบกี้เหมือนจะคุมสติตัวเองไม่อยู่

เธอโอบแขนมากอดผมไว้แน่น เล็บของเธอจิกใส่หลังผมจนเจ็บ และผมก็ฉวยโอกาสจูบปากเธอเอาไว้ตอนที่เร่งเครื่องซอยยิกกระแทกปิดท้าย เราจูบปากแลกลิ้นกันพัลวันตามระดับอารมณ์เสียว แล้วผมก็ตัวกระตุกไปพร้อมกับเธอ

ดุ้นเอ็นของผมกระตุกเฮือกฉีดน้ำเงี่ยนร้อน ๆ เข้าไปในรูเสียวที่กำลังตอดรัดหนุบหนับ เราสองคนกอดกันแน่นและยังจูบปากค้างเอาไว้ โบกี้ตัวกระตุกรุนแรงมากทีเดียว ปฏิกิริยาตอบสนองของเธอไม่เหมือนตอนที่ผมควบคุมความคิด เธอเหมือนพยายามจะเก็บอาการเอาไว้ แต่สุดท้ายก็ยั้งไม่อยู่เลยระเบิดออกมา และผมก็รู้สึกว่าแบบนี้ดีกว่า

"เรารักโบกี้นะ เป็นแฟนกันไหมโบกี้"

พอเราสองคนเริ่มหายกระตุก ผมก็ถอนปากออกมาพูดบอกรัก โบกี้ที่หน้าแดงก่ำมองผมนิ่งแต่ไม่ได้ตอบอะไร เธอดูสับสนลังเลไม่แน่ใจ ซึ่งก็คงไม่แปลก ถ้าพูดกันจริง ๆ แล้วเธอแทบไม่รู้จักผมเลย แต่อยุ่ดี ๆ ก็โดนผมเปิดซิง จะให้เธอยอมรับผมเป็นแฟนง่าย ๆ ก็คงแปลก ๆ แต่ถ้าจะผลักไสไล่ส่งเลย ผมว่าก็คงยากเพราะยังไงเราก็มีอะไรกันไปแล้ว

"... เรื่องนี้เราค่อยคุยกันนะหนุ่ม ... หนุ่มกลับบ้านเถอะ เราอยากพักผ่อนคิดอะไรคนเดียว"

โบกี้เงียบไปพักใหญ่ก่อนจะบอกผมด้วยน้ำเสียงไม่มั่นใจ ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรเพราะรู้ว่าเรื่องแบบนี้มันทำใจยาก ผมเลยก้มหน้าลงไปทำท่าจะจูบปากเธอ แต่คราวนี้โบกี้เบือนหน้าหลบ ผมเลยได้แค่หอมแก้มเธอแก้เก้อไปก่อน

ความจริงผมอยากจะลองดื้อจัดหนักใส่โบกี้ต่ออีกหน่อย แต่ร่างกายผมมันไม่ไหวแล้ว เมื่อคืนก็จัดไปหลายรอบ พอมาจัดรอบนี้เข้าไปของผมมันก็หดตัวห่อเหี่ยวหมดเรี่ยวแรง ผมเลยอดทำอย่างที่อยากทำ ได้แต่ลุกขึ้นไปล้างเนื้อล้างตัวสวมใส่เสื้อผ้า แล้วร่ำลาออกจากห้องของโบกี้ไปตอนช่วงเย็นตามที่เธอขอเอาไว้

คืนนั้นผมกลับบ้านไปตั้งใจจะไปขอบคุณสดุดีคุณตาเสียหน่อย ที่ให้แว่นแสนวิเศษกับผม แต่ว่าคุณตาไม่อยู่ ผมเลยเข้าห้องไปนอนหลับเป็นตาย ตื่นมาอีกทีก็ต้องรีบอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าเพื่อไปมหาวิทยาลัย ผมโทรหาโบกี้ด้วย เผื่อว่าเธอจะอยากให้ผมขับรถไปรับ แต่โบกี้ไม่รับโทรศัพท์ ผมเลยได้แต่ขับรถตรงไปมหาลัยก่อน

ช่วงเช้าผมนั่งคุยกับเพื่อน ๆ ที่ม้านั่งหินอ่อนตามปกติ และบทสนทนาส่วนใหญ่ของหนุ่ม ๆ ก็จะเป็นเรื่องเกม กีฬา แล้วก็สาว ๆ และสาว ๆ ที่ถูกพูดถึงมากที่สุดก็คงไม่พ้นโบกี้ ดาวคณะคนสวยที่เสร็จผมไปแล้วตั้งแต่คืนวันก่อน

พวกเราคุยกันแบบหื่น ๆ ตามปกติ เพราะเราสนิทกันพอควร แต่คราวนี้ผมรู้สึกต่างไปจากเดิม ผมรู้สึกเหมือนเป็นผู้ชนะที่ได้ครองครองนางฟ้าแสนสวยที่พวกเพื่อนได้แต่แอบมอง แต่ในอีกอารมณ์ผมก็รู้สึกหึงไม่ค่อยพอใจที่โบกี้โดนนินทาแบบลามก ผมเกือบจะเอาคลิปโบกี้ออกมาให้พวกนี้ดูแล้วประกาศให้รู้ว่าโบกี้เป็นของผมแล้วด้วยซ้ำ แต่ยังดีที่ผมยังไม่สิ้นคิดแบบนั้น

ก่อนเริ่มคลาสเรียนไม่กี่นาทีโบกี้ก็เดินมาพร้อมกับกลุ่มเพื่อนของเธอ กลุ่มเพื่อนในวงสนทนาเลยพากันแอบมองรูปร่างทรวดทรงของโบกี้กันตาเป็นมัน ผมพยายามมองและทักเธอด้วยสายตา แต่ว่าโบกี้ทำเมินเหมือนไม่เห็นผม ผมเลยรู้สึกใจฝ่อลงไปพอสมควร ไม่รู้ว่าเธอจะตัดสินใจปล่อยเลยตามเลยไม่สนใจเรื่องระหว่างเราสองคนหรือเปล่า

ผมนั่งเรียนไปแบบไม่ค่อยรู้เรื่อง ผมเอาแต่แอบมองโบกี้แล้วคาดเดาว่าเธอคิดยังไง แต่ผมก็นึกไม่ออกว่าเธอกำลังคิดอะไร ผมเลยได้แต่รอเวลา เพราะว่าอีกไม่กี่ชั่วโมงแว่นวิเศษของผมก็จะทำงานได้อีกครั้ง แล้วตอนนั้นผมจะใช้กับโบกี้แล้วถามความคิดที่เธอซ่อนเอาไว้ให้หมด

โชคร้ายที่โบกี้ไม่เปิดโอกาสให้ผมเข้าใกล้เลยสักนิด ตอนเย็นหลังเลิกเรียน แว่นวิเศษของผมสามารถใช้ได้อีกรอบแล้ว แต่ว่าเธอเกาะกลุ่มกับเพื่อนผู้หญิงตลอดเวลา ผมเลยไม่มีโอกาสใช้แว่นกับโบกี้ โทรศัพท์ไปหาก็ไม่รับ พอเห็นเธอออกจากมหาวิทยาลัยไปพร้อมกับกลุ่มเพื่อน ผมเลยได้แต่นั่งจ๋อยอยู่ในมหาวิทยาลัยไม่รู้ว่าต้องทำยังไง

"หนุ่ม ยุ่งอยู่หรือเปล่าจ๊ะ"

ตอนที่ผมกำลังนั่งมึน ๆ อยู่ ก็มีเสียงเรียกมาจากด้านหลัง และเมื่อผมหันไปดูก็เห็นสาวสวยในชุดนักศึกษายืนยิ้มให้ผมอยู่ เธอคนมีนี้ชื่อว่าแป้ง แป้งเป็นลูกครึ่งไทยจีนหน้าตาหมวย ๆ แป้งเรียนคณะเดียวกับผม เราเรียนชั้นปีเดียวกัน เธอเป็นเพื่อนคนหนึ่งในกลุ่มของโบกี้ และสิ่งที่ผมกำลังสงสัยก็คือทำไมแป้งมาทักผม และทำไมเธอถึงไม่ไปพร้อมกับโบกี้

"เปล่า ๆ ไม่ได้ยุ่งอะไรหรอกแป้ง เราแค่กำลังคิดอะไรเพลิน ๆ"

ผมไม่รู้ว่าเรื่องราวเป็นยังไง แต่ก็รีบตอบเธอด้วยท่าทางประหม่าเล็ก ๆ เพราะพูดกันตามตรงแล้ว โบกี้อาจจะสวยอันดับหนึ่งของคณะ แต่ว่าแป้งก็สวยไม่แพ้โบกี้สักเท่าไหร่ จุดเด่นอันดับแรกของแป้งคือความขาว เธอขาวโดดเด่นละลานตา และยังนมใหญ่ไม่แพ้โบกี้ด้วย แต่รูปร่างโดยรวมของโบกี้ดูดีกว่าสักหน่อย แป้งเลยกลายเป็นอันดับสองในเรื่องความสวย

"เหรอ แล้วเย็นนี้หนุ่มติดธุระอะไรหรือเปล่า พอดีเราอยากหาคนช่วยสอนวิชาวงจรไฟฟ้าหน่อย เห็นมีคนแนะนำว่าหนุ่มเก่ง น่าจะสอนได้ วันนี้หนุ่มพอมีเวลาสอนเราหรือเปล่าล่ะ ถ้าไม่ว่างก็ไม่เป็นอะไรนะ"

แป้งมองผมแล้วยิ้มน้อย ๆ ก่อนจะบอกจุดประสงค์ของเธอออกมา ผมฟังแล้วนิ่งไปพักใหญ่ ผมเรียนเก่งก็จริง และผมก็เคยสอนเพื่อนในกลุ่มบ่อยครั้ง แต่ว่าผมไม่เคยมีโอกาสสอนสาวสวยแบบแป้งมาก่อน ผมเลยเริ่มรู้สึกประหม่าเล็ก ๆ

แต่พอคิดอีกทีผมคงคิดมากเกินไป เธอไม่น่าจะขอให้ผมสอนเธอแบบตัวต่อตัว แต่น่าจะเป็นแบบกลุ่มมากกว่า และผมก็ไม่มีเหตุผลที่จะปฏิเสธ อย่างน้อยถ้าผมสนิทกับเพื่อนของโบกี้ ผมก็จะได้ใกล้ชิดกับโบกี้มากขึ้นด้วย ผมเลยพยักหน้าตอบตกลงแป้งเพื่อสร้างคะแนนบวกให้ตัวเอง

"ได้อยู่นะ วันนี้เลยเหรอ ที่ไหนล่ะ จะให้สอนกี่คน"

"สอนเราคนเดียวนี่แหละ ส่วนสถานที่ก็ ... อืม ที่ไหนดีล่ะ ไปห้องเราก็ได้ เราอยู่คนเดียว คอนโดเราอยู่ติดรั้วมหาวิทยาลัยเดินไปหน่อยเดียวก็ถึง ไปกันเลยนะ ถ้าหิวเดี๋ยวซื้ออะไรแถวนั้นไปกินในห้องก็ได้"

เธอตอบในสิ่งที่ผมคาดไม่ถึงว่าจะได้ยิน เธอกำลังจะให้ผมไปสอนเธอแบบตัวต่อตัวในห้องที่เธออยู่แค่คนเดียว ตอนนี้ผมกำลังรู้สึกประหม่าและตื่นเต้นแปลก ๆ เพราะความคิดของผมกำลังแล่นไปไกลลิบ ผมกำลังสงสัยว่าแป้งกำลังแอบทอดสะพานให้ผมหรือเปล่า

ผมเชื่อแบบนั้นจริง ๆ หรือถ้าพูดให้ถูก ผมว่าผู้ชายทุกคนก็คงคิดแบบเดียวกับผมนั่นแหละ ลองมีสาวสวยมาชวนไปอยู่ด้วยกันสองต่อสองแบบนี้ ใครบ้างจะไม่คิดมาก ตอนนี้ผมเลยเริ่มรู้สึกใจเต้นแรงจนประหม่าทำอะไรไม่ถูก กว่าจะรู้ตัวอีกครั้งผมก็เดินตามหลังแป้งไปทางด้านหลังมหาวิทยาลัย แล้วเดินเข้าไปในคอนโดระดับกลางแห่งหนึ่งซึ่งผมไม่เคยแวะเข้าไปมาก่อน

ระหว่างที่เดินไป สายตาของผมแอบมองนมมองก้นของแป้งไม่ได้หยุด ความคิดของผมมันเตลิดไปแล้ว สมองส่วนล่างก็เลยพองตัวแข็งขึ้นมาเป็นลำยาว ผมกำลังรู้สึกเหมือนตัวเองถูกหวยรางวัลที่หนึ่งติดกันสองครั้งซ้อน ครั้งแรกคือตอนที่ผมได้โบกี้ และตอนนี้ผมก็กำลังอยู่ในห้องของแป้งแบบสองต่อสอง

"หนุ่มเป็นผู้ชายคนแรกเลยนะ ที่แป้งพามาเข้าห้อง"

พอเข้าห้องแป้งก็พูดแล้วยิ้มเหมือนหว่านเสน่ห์จนผมใจเต้นแรง ยิ่งได้ยินเธอพูดสองแง่สามง่ามแบบนี้ผมก็ยิ่งคิดเข้าข้างตัวเองว่าผมน่าจะคิดถูก ถึงผมจะไม่อยากเชื่อแต่มันก็เป็นไปแล้ว

"แฟนแป้งยังไม่เคยเข้ามาเหรอ"

ผมกลืนน้ำลายลงคอแล้วถามเหมือนไม่มีสติ เพราะผมนึกขึ้นมาได้ว่าแป้งมีแฟนแล้ว แฟนแป้งก็เป็นเพื่อนคณะเดียวกันกับผม ถึงผมจะไม่ค่อยสนิทด้วยนัก แต่ก็เคยคุยกันบ่อยพอสมควร ผมเลยรู้ว่าสองคนนี้เพิ่งคบกันเป็นแฟนได้สักระยะแล้ว

"หมายถึงโป้งเหรอ ผู้ชายนิสัยไม่ดีแบบนั้นใครจะคบเป็นแฟนด้วยให้เสียเวลา อย่าพูดให้แป้งได้ยินอีกนะ"

แป้งขมวดคิ้วเล็กน้อยเหมือนหงุดหงิดตอนที่ผมพูดถึงแฟนเธอ จากนั้นเธอก็เดินไปนั่งตรงขอบเตียงนอน ท่านี้ทำให้กระโปรงนักศึกษาร่นขึ้นไปด้านบนจนผมเห็นขาท่อนขาขาว ๆ ของเธอได้มากกว่าเดิม ผมเลยต้องกลืนน้ำลายลงไปอีกอึกใหญ่ด้วยความหื่น ท่าทางของเธอในตอนนี้ดูยังไงก็เหมือนกำลังยั่วผม

ผมมองขาขาว ๆ ของเธอจนลืมเก็บอาการ พอรู้ตัวอีกครั้งแป้งก็มองผมแล้วหัวเราะคิกคัก เธอคงรู้แล้วล่ะว่าผมกำลังแอบมองขาของเธอ แต่ว่าเธอก็ไม่ได้เอาอะไรมาปิดไม่ให้ผมมอง หรือว่าเธอจะยั่วให้ผมเป็นฝ่ายเริ่มเข้าหาเธอจริง ๆ

"หนุ่มพร้อมยัง เราพร้อมแล้วนะ เริ่มกันเลยก็ได้"

"... เริ่ม ... เริ่มอะไร"

ผมตอบด้วยน้ำเสียงประหม่า ในหัวผมตอนนี้มีแต่เรื่องลามกเต็มไปหมด ส่วนแป้งเองก็มองผมแล้วยิ้ม ๆ ไม่พูดอะไร เธอลุกขึ้นมาจากเตียงเดินมาหา ผมเลยได้แต่ยืนนิ่งหัวใจเต้นแรง

"ก็เริ่มสอนน่ะซิ หนุ่มคิดว่าเริ่มอะไรล่ะ"

แป้งพูดด้วยน้ำเสียงเหมือนจะหัวเราะ แล้วเธอก็เดินไปยกเอาโต๊ะญี่ปุ่นวางบนพื้นห้อง จากนั้นก็หยิบเอาเบาะนั่งไปวางข้างโต๊ะ แล้วยกมือทำสัญญาณให้ผมไปนั่ง ตอนนี้ผมเลยรู้สึกเหมือนตัวเองเสียมารยาทคิดไปไกลเกินเหตุ

แป้งหยิบเอาหนังสือวิชาวงจรไฟฟ้ามาวางพร้อมกับสมุดจด จากนั้นผมก็เริ่มสอนเธอตั้งแต่ต้น และการสอนในครั้งนี้ก็นับว่าเป็นอะไรที่ยากลำบากที่สุดเท่าที่ผมเคยทำมา เพราะว่าด้านหน้าของผมเป็นสาวสวยผิวขาวโพลนจนเกือบจะส่องแสงออกมา

ผมแอบชำเลืองมองหน้า แอบมองนมของแป้งบ่อยครั้งจนไม่ค่อยมีสมาธิ แถมกลิ่นตัวเธอยังหอมน่าดมก่อกวนจนเป้ากางเกงของผมคับแน่น พอได้อยู่ใกล้ชิดกันแบบนี้ ผมก็ได้รู้เลยว่าเสน่ห์ของแป้งนับว่าไม่แพ้โบกี้กันสักเท่าไหร่

ปกติแล้วผมไม่ค่อยได้มองแป้งมากนัก เพราะผมสนใจโบกี้มากกว่า และสองคนนี้มักจะเดินอยู่ในกลุ่มเดียวกัน ผมเลยไม่ค่อยได้สนใจมองแป้ง แต่จะว่าไปผมก็เพิ่งนึกอะไรบางอย่างออก

ตอนที่โบกี้ยังโดนแว่นควบคุมอยู่ ผมได้ถามข้อมูลอะไรจากโบกี้หลายต่อหลายอย่าง และผมจำได้ว่าโบกี้บอกเรื่องแป้งออกมาด้วย โบกี้บอกว่าเธอมีกลุ่มเพื่อนสนิทหลายคน แต่แป้งเป็นเพื่อนที่เธอสนิทที่สุด เพราะโตมาด้วยกันตั้งแต่เด็ก บ้านก็อยู่ติดกัน โบกี้กับแป้งสามารถคุยกันได้ทุกเรื่อง

พอนึกถึงตรงนี้สติของผมก็เริ่มแจ่มใส่ ผมรู้สึกสงสัยอะไรบางอย่างขึ้นมา ปกติแล้วร้อยวันพันปีแป้งไม่เคยคิดจะมาคุยอะไรกับผม และการที่เธอมาแสดงท่าทีสนิทสนมแบบนี้มันก็ดูผิดปกติมากเกินไป ผมเลยเริ่มสงสัยว่าโบกี้ได้เล่าเรื่องอะไรเกี่ยวกับผมให้แป้งฟังหรือเปล่า จากนั้นแป้งก็เลยอาจจะลองทดสอบอะไรผมสักอย่าง ยกตัวอย่างเช่น ผมจะแสดงท่าทีเจ้าชู้กับแป้งมากแค่ไหน

ผมชะงักมองแป้งก้มหน้าวาดวงจรไฟฟ้าในสมุดจด ผมไม่แน่ใจว่าสิ่งที่ผมคิดนั้นถูกหรือเปล่า แต่ก็นับว่ามีความเป็นไปได้ ผมไม่เชื่อว่าอยู่ดี ๆ แป้งจะมาพิสวาทอะไรกับผมจนต้องชวนมาสอนหนังสือที่ห้อง ดังนั้นการที่เธอทำแบบนี้ย่อมต้องมีสาเหตุ และสาเหตุที่ว่าน่าจะมาจากโบกี้ไม่มากก็น้อย

"หนุ่มเก่งนะเนี่ย สอนเข้าใจง่าย ... หน้าตาก็ดูดี ... เอางี้ดีหรือเปล่า ถ้าหนุ่มมาสอนเราทุกวัน เราจะเป็นแฟนกับหนุ่มก็ได้ ตอนนี้เราโสดพอดี เอาหรือเปล่าล่ะแบบนี้"

พอผมสอนไปได้สักพัก แป้งก็เงยหน้าขึ้นมองผมแล้วพูดเสนอด้วยรอยยิ้ม ผมมองแป้งแล้วอึ้งไปเพราไม่นึกว่าเธอจะยื่นข้อเสนออะไรที่ตรงไปมาตรงมาขนาดนี้ และถ้าพูดกันจริง ๆ แล้ว แป้งก็เป็นคนสวยน่ารักมากคนหนึ่ง ส่วนโบกี้ผมเองก็ไม่แน่ใจว่าเธอจะเกลียดผมไปแล้วหรือเปล่า ดังนั้นผมเลยเริ่มลังเลว่าผมควรจะตอบยังไง

นอกจากเรื่องนี้แล้ว ผมยังลังเลว่าเธอคิดยื่นข้อเสนอนี้จริง ๆ หรือว่าเธอแค่แสดงละครเพื่อทดสอบผม ถ้าเธอแสดงละครแล้วผมตอบตกลง ก็เป็นไปได้ว่าเธอจะเอาเรื่องนี้ไปบอกกับโบกี้ แล้วโบกี้กับผมก็ถือว่าจบกัน

แต่ในทางกลับกัน ถ้าผมตอบปฏิเสธ แต่แป้งยื่นข้อเสนอจริง ๆ ไม่ได้พูดเล่น ก็จะกลายเป็นว่าผมพลาดโอกาสที่จะได้เป็นแฟนกับแป้ง และโบกี้เองก็ไม่แน่ว่าจะยอมคบกับผม

ผมควรจะตอบแป้งไปว่ายังไงดี ยอมรับข้อเสนอ หรือว่า ปฏิเสธ หรือว่าจะ ดึงเชิงไว้ก่อน ไม่ต้องรีบตอบรับหรือปฏิเสธ

...............................................
เวปส่วนตัว - http://www.novel008.com
Discord - https://discord.gg/DkT2Mf8q

พัดลม

::DookDig::

อ่านคราวๆ มา 6 ตอนรวด ว่างๆ ค่อยเก็บลายหยาบ  ::Grimace::

ขอฝากกฏหน่อย ยังมีพวกไม่อ่าน กฏ ก่อนรีพลาย

การตอบ รีพลายอย่าง พอเหมาะพอควรถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมา จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub(Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก
ห้ามใช้ทุกกระดานที่ฉันดูแล
),ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เฉยๆ)
emo  ::Crying:: เปล่าๆ
อาจเตือนเห็นอีก ถ้าเตือนไปแล้ว ผิดซ้ำซากก็จะแบนเหมือนกัน รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ จะโดนแบนทันที
มักง่ายต่างๆ จะแบนครั้งแรก 3 เดือน คราต่อไปแบนยาวขึ้น แล้วจะหายเมื่อไม่ปรับปรุง

พวก ก๊อปตอบ รัวๆรวดเดียวเป็น 10 กระทู้ โพสต์ละ 1 นาทีนะเจอจะ แบน ถ้ามักง่ายเช่นนี้  ถือว่าไม่ให้เกียรติ
คนแบ่งปัน/คนลงงาน..ยังไม่อ่านมักง่าย ก๊อปตอบ เปิดรัวๆ ประโยคเดียวเป็น 10 มันควรหรือ?และห้ามใช้
ข้อความจากระบบตอบรีพลายเด็ดขาด มักง่ายประเภทเดียวกับก๊อปตอบ (อนุโลมใช้ได้ เฉพาะตอนให้คะแนนเท่านั้น)

แบน 90 วัน ครั้งต่อแบนเพิ่มขึ้นอีก และ หายจากบอร์ด

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน นะอาจโดนพักใช้ได้เหมือนกัน เมื่อ คุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ ระวังหน่อย โดนลบบ่อยๆ จะแบนนะรู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิก อุตสาห์ นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายอย่างนั้น..ก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบ
            อย่างนั้นได้ ก็ไป..มา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิดกฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

...................................................................

ถ้าถูกแปะเตือนที่ กระทู้คุณและส่งไปที่ pm คุณ จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ ขอบคุง ขอบหี ขอบควย ขอบหมา ขอบแมว
ขอบคุน
เตือนนะอย่าลองของ ใครโดนเตือนไปให้ปรับปรุงการรีพลายเจอ ครั้ง 2 จะลบทุกกระทู้ที่ตอบ และพบอีกรอบ
แบน 3 เดือนเหมือนโทษ ป้วนเกรียนอื่นๆ....

คำขอบคุณยังเขียนไม่ถูกความหมายจะถูกไหม? ที่ต้องมาเข้มงวดเรื่องนี้ เพราะชักเยอะพวกมักง่าย เยอะ
ไรต์ คนลงงาน ก็ติมาด้วย..เครนะ ขอกันดีๆ จะไม่โดนลบของเก่าทิ้ง แต่ยังรีพลายอีก ถ้าเตือน เตรียมหาที่อ่านใหม่เลย..
แว่น ยกตัวอย่างคำ ขอบคุณเขียนไม่ถูกชัดไหม?

ใคร ขอบคุณ รีพลาย เขียนไม่ถูกต้องแบนแล้วนะ ให้โอกาสเตือน 1 ครั้ง ..เดือนที่ผ่านมาแปะบอกล่วงหน้าเพื่อปรับตัวกันมาพอล่ะ..
มันเป็นคำขอของ ไรต์ และ คนลงงาน เรื่องความมักง่าย เพราะ ขอบคุณ เฉยๆก็ดูเอียนจริงๆ แต่ก็เป็นคำสากลในการตอบแทนน้ำใจ
ฉะนั้น ขอเถอะเขียนให้ถูก เมื่อต้องปรับเปลี่ยนก็ต้องคล้อยตามกัน กฏไม่ได้ใช้กับใคร? เพียงคนเดียว และไม่ยากเกินไปเนอะ
คิดว่าสร้างมาตรฐาน กันใหม่อีกสิ่ง ถ้ายากก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ กระดานนี้ เพราะ ฉัน แบนแน่.. 

อ๋อ thx ขี้หมานี้หรือ เขียนไม่ครบ thank กระดาน แว่น ดูแลอย่าให้เห็นนะ แบน ย้ำซะขนาดนี้พิมพ์มาอีกถือว่าลอง

กฏที่ว่างนี่ไม่ได้เขียนเอาฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน แบนจริง
หรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆ จะเสียความรู้สึก ด้วย รีพลาย คุณเองเลย เขียน ขอบคุณ ให้ถูก
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือแล้ว
ไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไป..

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

Adriano

โหวตแล้วจ้า ปฏิเสธไปเลย น้องแป้งจะได้มองว่านี่สิคนดี แล้วยิ่งรักหนุ่มมากกว่าเดิม จนยอมทุกอย่าง อิๆๆๆ

cookieai

แผนของโบกี้ ผมว่านะ  ต้องตอบไม่ตกลง หรือไม่ก็ใช้เจ้าแว่นซะ

alcoholic888

ปฏิเสธ ชัดเจนแต่ใช้แว่นเล่นงานครัช โทษฐานมาแหยามังกรหลับให้ตื่น พอครบ 12 ชม. ก็ลืมไปหมดแล้วว่าเกิด อะไรขึ้น 555

jack648

ขอบคุณมากครับ
1. วันนี้ต้องดูเชิงก่อน เนื่องจากแป้งเป็นเพื่อนกลุ่มของโบกี้ และทำไมไม่ไปกับโบกี้
2. โบกี้อาจให้แป้งลองใจ
3. ครั้งนี้ ถ้าใจแข็ง อาจมีเพื่อนในกลุ่ม คนต่อๆไป มาลองใจอีก
4. ผ่านมาหลายตอน ตัวแสดงปรากฎยังไม่มาก(ข้อมูลของเรื่องยังน้อย) สงสัยเรื่องนี้คงแต่งยาวแน่ๆ
5. ครั้งหน้า สลับเป็นเรื่องของโบกี้ แล้วให้พระเอกเป็นจุดเกาะเกี่ยว และดำเนินเรื่องต่อ

sunnie06

kopXIIII

งานนี้ จะเป็นอย่างไรเนี่ย
แต่มีโอกาสโดนลองใจสูงมาก
แต่ทุกอย่างขึ้นอยู่กับผลโหวตครับ
ขอบคุณมากครับ

cd13579

แม่นางขุดบ่อล่อปลาอย่าเจือกไปตกลงนะพ่อหนุ่ม 
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

markat

ปฎิเสธไว้ก่อนเถอะ โอกาสโดนลองใจน่าจะมากนะ ถึงไม่ใช่ก็น่าจะสร้างภาพให้เราได้   ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

lnw007

patty88

คิดว่า อยากจะทำอะไรก็ทำได้ จะปฏิเสธหรือจะรับ เลือกได้ มีแว่นอยู่ในมือ แต่....คิดให้ดีๆก่อน จะเก็บสาวไว้หรือให้ผ่านๆไป อยู่ที่ใจค่ะ
ขอบคุณค่ะ

blurbird

ปฎิเสธเลย ครับ

แล้วค่อยใช้พลังแว่นจัดหนัก แล้วชิ่ง

เพราะเธอจะลืมหมดในช่วงพลังแว่นสินะ

Gold-E

มาลองใจแน่ๆ ยังไงต้องปฏิเสธไปก่อน เพื่อสร้างภาพลักษณ์ที่ดี ต้องซื้อใจโบกี้ไว้ก่อน ส่วนแป้งใช้แว่นจัดการทีหลังได้   ::ChuChu::

medsay

::HeyHey::ใช้แว่นสิครับ ให้แป้งโทรไปบอกกับโบกี้ให้ว่า หนุ่มสอนดียังไง วางตัวดีแค่ไหน ไม่เจ้าชู้ใส่ แล้วค่อยเช็คบิลที่หลัง หึหึๆ คิดจะชั่วแล้วต้องชั่วให้สุดสิครับ ขอบคุณครับท่านแอส