ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 7 – รอดตัว

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 19, 2016, 04:22:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แป้งเพื่อนของโบกี้ โดนพลังของแว่นเข้าโดยบังเอิญ ผมควรจะทำยังไงดี

จัดการไปเลย ตอนนี้ยังมีเวลา ยังไงเธอตื่นขึ้นมาก็จำไม่ได้อยู่แล้ว ว่าใครทำอะไร
161 (71.6%)
อย่าเลย ปล่อยแป้งไปดีกว่า ยังไงเธอก็เป็นเพื่อนของโบกี้
64 (28.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 225

lnw007

ปล่อยไปคร้าบจัดหนักรอบเดียว 555 ขอบคุณครับ

kit2516

กินแป้งก่อนแล้วค่อยเอาโบกี้อีก

rentalman

ขอบคุณครับ

ปล่อยไปก่อนน่าจะดีกว่านะครับ โอกาสหน้ายังมีอีกเยอะ เก็บแรงไว้พรุ่งนี้ดีกว่า  ::ChuChu::

return2532

จัดให้ไปเที่ยววันพรุ่งนี้ไม่ได้เลย จะได้ไปกับโบกี้แค่สองคน

andyg

เอาเลยดีกว่าครับ พระเอกยังไงก็มีแรง แต่ไม่ต้องแสดงตัวนะว่าทำอะไรไป

monkung

กดไปแล้วกว่าจะคูลดาว ต้องรออีกสองวัน จัดเลย...

babyfinger28

สายหื่นครับจัดน้องแป้งก่อนเดี๋ยวก็จำไม่ได้ ::Thankyou::

icerocker

อยากได้พระเอกสายดาร์กดูบ้าง อิอิ

tacklove

แหม่ไหนๆก็รอดมาแล้ว เอาไว้มีโอกาสค่อยจัดการก็ยังไม่สายน่า

5969sp

จัดการเลยถึงจัดเเป้งไปเเป้งก็ไม่รู้ว่าใครเป็นคนจัดการ.เเล้วแว่นนี้มันต้องรอ48ชม.ไว้ไปโชวสกิลพระเอกที่น้ำตกปลอบเเป้งก็ได้ควบ2เห็นเห็น

tripplet

จัดสิคับ ... รอทำไม .... ปวด จนจะระเบิด ละ ไม่ทำตอนนี้จะทำตอนไหน ..... ล้วงความลับ จะรู้ว่า แป้ง ก็แอบชอบเราอยู่ ... แต่ผ่านให้เพื่อน .... พอไปน้ำตก ก็ ทำเนียน จับ ควบคู่ไปเลยคับ

kenwin

รอจัดการพร้อมกับโบกี้น่าจะดีนะ

sommchai

จัดการเลยครับ ทั้งสอบทั้งสวน ไปพร้อมกัน

kopXIIII

เป็นผมผมก็จัดนะ
เค้นข้อมูลและความจริงที่ซ่อนอยู่ข้างหลัง
จัดให้หนักจัดให้เต็ม!!!

pong244

ขอบคุณครับ ผมว่าจัดไปเลยดีกว่านะ